Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายเพิ่มความยาว 24PIN - 8PIN -6PIN หุ้มสายถักMDPC สวยๆครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายสายเพิ่มความยาว 24PIN - 8PIN -6PIN หุ้มสายถักMDPC สวยๆครับผม

กลับมาทำใหม่แล้วนะครับ แต่คงต้องปรับปรุงหน้าบ้านใหม่ ***งหายไปนาน ติดตามผลงานที่ https://th-th.facebook.com/TH.MDPC/

Originally posted by CannibalKing
    1 ในผู้เข้าประกวด Nvidia dayครับ ท่าน Gryphon Nova

สายMDPCก้ยังรับอยู่นะครับ ระบุได้เลยครับว่าอยากได้สาย MDPCหรือของจีนครับ

สายนำเข้าจากจีนราคาถูกแต่คุณภาพใกล้เคียงของเดิมครับ

"คลิ้ก"ได้เลยครับ

[B][SIZE=3][COLOR="#FF0000"]ตอนนี้รับทำ สาย Full Modular Psu ทุกรุ่น

รายละเอียด คงต้องคุยกันยาว เพราะต่อจากPOWER ความยาว อาจต้องเป๊ะนิดนึง

ใครสนใจ PM หรือโทรมาถามได้ครับผม

ราคาขึ้นกับความยาวสายที่ต้องการนะครับ

อยากลองแบบนี้แฮะ สวยดี

มีท่อหดแดงขาวมาเพิ่มนะครับ สั่งได้เลยครับ

รูปหายไปเยอะนะครับ webฝากรูปล่ม จะทยอยแก้ไขเรื่อยๆนะครับ ช่วงนี้ยุ่งมากครับ

ขอแตกกระทู้นะครับ

ผลงานที่ผ่านมานะครับ >>คลิ้กดูได้เลยครับ<<

ตอนนี้มีการเปลี่ยนแปลงเรื่องสาย 6 pin VGAและ 8pin VGA นะครับ

ผมเพิ่มความยาวให้ยาวกว่าเดิมนะครับ จาก 30CM เป็น 34-35CM

เพราะดูเหมือนว่าจากที่ลูกค้าซื้อไป ถ่ายภาพมาให้ชม

รู้สึกว่าจะสั้นไปนิดหน่อยนะครับ

จะยาวกว่าเดิม แต่ไม่สามารถโค้งเป็นวงกลมได้นะครับ

เพราะถ้าโค้งวง กลมเลย สายจะป่องกลาง

แบบใหม่จะเป็นแบบนี้นะครับ

สำหรับVGA แล้วถ้าต้องการโค้งบนบอกได้นะครับ จะสลับกลับหัวให้ ลักษณะนี้นะครับ

ถ้าไม่ได้สั่งจะทำแบบโค้งล่างแบบนี้นะครับผม(เครดิตรูปท่านbayzนะครับ)

มาแล้วนะครับสาย24/8/6 PIN

http://www.million-dollar-pc.com/ <<webนอกนะครับ ดูIDEAการแต่งคอมครับ แต่ผมว่าคนไทยก็สวยนะครับ

ใช้สายของMDPCนะครับ คุณภาพดีครับผม ตอนนี้มีสีประมาณนี้ครับผม

ขอเรียกสีเรียงจากซ้ายนะครับ

ส้ม แดง เทา น้ำตาล กรมท่า เหลือง ม่วงอ่อน เขียวสะท้อนแสง ฟ้า เขียวขี้ม้า น้ำเงิน บานเย็น

24 PIN เป็นหัวดำแท้ทั้งหมดนะครับ เส้นละ800บาทนะครับ ยาว30CMครับ

อันนี้จากwebนอกนะครับ สวยดี ดูสีเป็นIDEAครับ สลับสีได้เต็มที่ครับ

8PIN เส้นละ 350บาทครับผม

6PINเส้นละ 300บาทครับผม

ผลงานที่ผ่านมาครับ งานจริงเป็นแบบนี้นะครับผม ไม่มีการPhotosopนะครับ

แดงล้วนสุดโหด

สินค้ายังไม่ได้บวกค่าส่งนะครับ ลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท นะครับ

สนใจPMหรือมาได้เลยนะครับ

[u[/u]

โอนเงินได้ที่

โอนเงินแล้วแจ้ง ธ.ที่โอน พร้อมที่อยู่จัดส่งมาเลยนะครับ จะรับจัดส่งให้ทันทีหลังจากสินค้าเสร็จเรียบร้อยครับ
    Last edited by CannibalKing; 11 Nov 2017, 00:51:44.

ลักษณะงานนะครับ แน่นหนา สวยงามครับ

ใช้สายเงินอย่างดี เบอร์ 18 นะครับ รองรับไฟแรงสูงได้สบายครับ

เข้าหัวเนียนๆ

สีใหม่ๆ

Last edited by CannibalKing; 19 Jul 2014, 19:54:12.

Comment

UPDATE สถานะลูกค้า

ท่านfatraider ส่งแล้ว(16/8/2555)

ท่านTillieeส่งแล้ว(16/8/2555)

ท่านLineBacker ส่งแล้ว

ท่านgetready2day ส่งแล้ว

ท่านARBOY99 ส่งแล้ว

ท่านComscience2k ส่งแล้ว

ท่านsaint_kun ส่งแล้ว

ท่านdarkromio ส่งแล้ว

ท่านtorkhum สายCORSAIR AX 1200ชุดหย่ายยย ส่งแล้ว

ท่านPalo429 สายSEASONIC X SERIES ส่งแล้ว

ท่านpinkerpimp รับกับมือแล้ว
      ท่านyensha597 สายCorsair AX 1200 เสร็จแล้วรอส่ง

ท่านmasterwa เขียวเรืองแสงสะใจ เสร็จแล้วรอส่ง
      Last edited by CannibalKing; 11 Oct 2012, 08:32:36.

Comment

เเจ่ม!!!

Comment

Originally posted by ale10 View Post
          เเจ่ม!!!
          ขอบคุณคร้าบบบบบบบ

Comment

สวยมากครับ กิเลสขึ้นเลย

Comment

สนใจ ขายไงเนี่ย PM. บอกที

Comment

UP....หน่อย

Comment

Originally posted by summer0329 View Post
                  สนใจ ขายไงเนี่ย PM. บอกที
                  เด๋วPMไปนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดันครับ

Comment

order ที่จะส่งวันนี้ครับ

Comment

Originally posted by Oxide_66 View Post
                      UP....หน่อย
                      ของท่านนะครับ ส่งวันศุกร์นะครับ

Comment

ดันครับ ขอให้ขายดีนะครับ ^^

Comment

fyooooooo

Comment

เข้าหัวได้เนียนมาก ๆ ใช้ไรเข้าหัวครับเนี้ย

Comment

Originally posted by HKclub View Post
                              เข้าหัวได้เนียนมาก ๆ ใช้ไรเข้าหัวครับเนี้ย
                              คีมเข้าหัวธรรมดาๆอันละ 300กว่าบาทเองอะครับ

แต่เสียเวลาเข้านิดนึงครับผม ถ้าเข้าเร็วก็จะเบี้ยวอะครับ

กำลังจะUPGRADEเป็นคีมอันละ1500 อยู่ครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X