Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายถ่านไฟฉาย ถ่านAlkaline AA AAA ของใหม่ ราคาถูกๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ชลบุรี-สัตหีบ) ขายถ่านไฟฉาย ถ่านAlkaline AA AAA ของใหม่ ราคาถูกๆ

!@#$%^&*ปิดกระทู้ครับ ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายถ่านไฟฉาย ถ่านAlkaline AA AAA ของใหม่ ราคาถูกๆ

ถ่านไฟฉาย ถ่านAlkaline AA และ AAA อย่างละ 2 กล่อง
    กล่องละ 6 แพ็ค แพ็คละ 4 ก้อน ของแท้ ของใหม่
    AA จำนวน 2 กล่อง ราคากล่องละ 220 บาท ค่าส่ง J&T 40 บาท
    AAAจำนวน 2 กล่อง ราคากล่องละ 220 บาท ค่าส่ง J&T 40 บาท

ประวัติพอมีครับ ติดต่อทาง Pm. หรือ โทรคุยได้ คุณ ธรรม Tel. 093-1635269
    Line : piyarat78 การรับสินค้านะครับ ภายใน จว.ชลบุรี มารับได้ที่ อ.สัตหีบ
    นะครับ ที่อื่นขอส่งพัสดุนะครับห่อกันกระแทกครับ

Last edited by tae79; 19 Apr 2023, 21:47:50.

อย่างละกล่องได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by tip333 View Post
      อย่างละกล่องได้มั๊ยครับ
      AA จำนวน 2 กล่อง ขายราคากล่องละ 220 บาท ค่าส่งครั้งละ J&T 40 บาท
      AAAจำนวน 2 กล่อง ขายราคากล่องละ 220 บาท ค่าส่งครั้งละ J&T 40 บาท

ขอโทษจริงๆ ครับ ที่แจ้งรายละเอียดไม่ครบถ้วน ครับผม
      Last edited by tae79; 11 Mar 2023, 08:30:44.

Comment

UP UP

Comment

Comment

Working...
          X