Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Logitech Quiet MK315 Keyboard+Mouse

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Logitech Quiet MK315 Keyboard+Mouse

ขอขาย Logitech MK315 ทั้งกล่องค่ะ
    เพิ่งซื้อมาวันนี้ 24/07/19 ยังไม่ได้ใช้งาน แค่แกะกล่องออกมา ก็ลงขายเลย เพราะตั้งใจจะแบ่งเมาส์และคีย์บอร์ดใช้กับเพื่อน แต่มันมี usb 1 อัน สำหรับใช้คู่เซ็ท

ประหยัดช่อง usb ไปได้อีกช่องเลยค่ะ สำหรับคนที่ต้องการ

ขายค่ะ 800 บาท ซื้อมา 1090 บาท

ยังไม่ได้ใช้จริงๆค่ะ ซื้อสินค้ามาจาก JIB ที่พันทิปค่ะ

หรือถ้าพี่ๆท่านไหนมีวิธีให้สามารถใช้งานแยกได้ รบกวนแชร์มาได้เลยค่ะ จะได้ไม่ขาย
    ปล. ทั้งคีย์บอร์ดและเมาส์ ไม่มีสัญลักษณ์ usb unifying เลยซื้อตัว usb unifying receiver มาใช้แยกไม่ได้ค่ะ เลยต้องขาย

รับของเองได้ที่บีทีเอสช่องนนทรี (ช่วงเช้าถึงบ่ายเป็นต้น) หรือ ปุณณวิถี(ช่วงหัวค่ำเป็นต้นไป)
    หรือ ส่งพัสดุ/EMS ได้หมดเลยค่ะ

ติดต่อได้ที่ Line : natanannn (n 3 ตัวติดกันค่ะ)
    095-5514229
    น้ำ

Last edited by ofjufany; 3 Aug 2019, 01:27:58.

ยังนอนรอเจ้าของเหงาๆอยู่ในกล่องค่ะ

Comment

ดันๆค่ะ

Comment

มันทำให้ใช้แยกได้อยู่นะครับ

Comment

Originally posted by golf_khung View Post
          มันทำให้ใช้แยกได้อยู่นะครับ
          ยังไงเหรอคะ รบกวนช่วยอธิบายหน่อยค่ะ

Comment

Working...
          X