Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mouse & Keyboard RAPOO ไร้สาย ไร้เสียงคลิ๊ก ใช้ร่วมกัน 3 อุปกรณ์ ประกัน SYNNEX 2 ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Mouse & Keyboard RAPOO ไร้สาย ไร้เสียงคลิ๊ก ใช้ร่วมกัน 3 อุปกรณ์ ประกัน SYNNEX 2 ปี

สวัสดีครับ^^ ขออนุญาตขาย wireless combo Keyboard&mouse Rapoo 9000M บางเฉียบ ระบบ Multi-mode ฺทั้ง Bluetooth และ ระบบไร้สายปกติ เม้าคลิ้กไร้เสียง

คุณสมบัติ

1. เม้า silent click ไร้เสียงเวลาคลิ๊กครับ
    2. สามารถสลับใช้ได้ถึง 3 อุปกรณ์ : คอม, โทรศัพท์ทั้งandroid iOs , iPad
    3. มีทั้งระบบ Bluetooth และ wireless 2.4GHz
    4. รับประกัน 2 ปีโดย SYNNEX โดยลูกค้าเก็บกล่องไว้นะครับ ^^ (เท่าที่เคยเคลมมา เค้าจะ + เพิ่มจากเดือนที่ผลิตไปสักหน่อยครับ โดยจะไม่มีการซ่อมนะครับ เปลี่ยนตัวให้ให้ลูกเดียวครับ)
    5. ตัวเครื่องแข็งแรงทำจากโลหะสแตนเลสครับ บางเบามากๆเวอร์ๆเฉียบๆครับ

6. https://www.youtube.com/watch?v=CJEjhORhuzA

สิ่งที่ลูกค้าจะได้รับ

1. ตัวคีย์บอร์ดสแตนเลส สลับใช้ร่วมกันได้ 4 อุปกรณ์ (bluetooth 3 เครื่อง, wireless 1 เครื่อง)

2. เม้าคลิ๊กไร้เสียง ลับใช้ร่วมกันได้ 3 อุปกรณ์ (bluetooth 2 เครื่อง, wireless 1 เครื่อง)

3. USB ตัวรับสัญญา wireless

4. ถ่านขนาด AA 1 ก้อน AAA 2 ก้อน

5. คู่มือการใช้งาน

6. กล่อง

สินค้ายังไม่ผ่านการใช้งานนะครับ แกะกล่องเพื่อมาถ่ายรูปลงอย่างเดียวครับ ถ่านทั้ง 3 ก้อนยังไม่ได้แกะห่อครับ

ราคา 690 บาทเท่านั้นครับ

นัดดูสินค้า หรือ นัดรับสินค้า จ.-พฤ. มหาวิทยาลัยรังสิต /ศ.-อา. BTS MRT เซนทรัลลาดพร้าว บิ๊กซีสะพานควาย หรือจัดส่ง Kerry ให้ได้ครับผม^^
    Line : tnk.nic / โทร.ศูนย์แปดเก้า 696 145สอง

เช็คประวัติการขายได้เลยครับ เกิดมาไม่เคยโกงใครครับ^^
    Last edited by fuzaaa; 24 Jun 2019, 14:18:01.

อัฟค้าบ^^

Comment

อัฟคร้าบ^^

Comment

Working...
      X