Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย DOCKING HDD ORICO USB 3.0 ถูกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย DOCKING HDD ORICO USB 3.0 ถูกๆ

!@#$% ปิดกรทู้ครับ ขายแล้ว

ขาย DOCKING HDD ORICO USB 3.0 ถูกๆ
    ของที่ได้ตามภาพที่ลงเลยครับ (ตัวDocking + สายUSB 3.0 + สาย Adapter)
    ของใช้งานได้ปกติ ผมประกันใจให้ 7 วัน

spac ตามนี้เลย
    https://www.jib.co.th/web/product/re...US3-BK--BLACK-

สนใจ PM หรือ Tel 080-2321779

ตอนนี้ผมอยู่ จ.มหาสารคาม นะครับ จะสะดวกส่งมากกว่า

รูปครับ

---------------------------------------------------
    ประวัติการขายมีเยอะเข้าไปเช็คได้เลย

Last edited by TaandFon; 23 May 2019, 16:20:44.

ดันจ้า

Comment

สนใจครับ ขอประวัติการขายหน่อย

Comment

Originally posted by kosuke79 View Post
        สนใจครับ ขอประวัติการขายหน่อย
        เข้าไปเซ็คในยูสเซอร์ผมเลยครับ

Comment

ดันครับ

Comment

!@#$% ปิดกระทู้ครับ ขายแล้ว

Comment

Working...
            X