Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหมา ตู้ Rack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เหมา ตู้ Rack

เป็นตู้คู่ มี หลายคู่

ขนาด 42U มีทั้งหมด 15 คู่ 1 คู่ มี 2 ใบ

ขายถูกๆ ครับดีจะใช้พื้อนที่ คู่ละ 2500 บาท ถุกกว่านี้ช่างโลเหล็กแล้วครับ

มารับเองเท่านั้น อยู่ ท้ายบ้าน สมุทรปราการ
    0861197967

อยากได้ แต่อยู่ไกลจะทันไหมนะ

Comment

เหลือ 10 คู่ครับ

Comment

เอามาแขวนเสื้อผ้าได้ใหม

Comment

Originally posted by sopitsak View Post
          เอามาแขวนเสื้อผ้าได้ใหม
          จัดไปเลยครับพี่

Comment

รับมา 3 คู่ เมื่อวานนี้ สภาพสวย ถ้าเทียบกับราคา
            แล้วคุ้มมาก ชุดที่ได้มา มีปลั้กราง มีลิ้นชัก และพัดลมดัวย
            อยากได้อีก เสียดายไม่มีที่จะวางแล้ว

Comment

Originally posted by Ed Nuanjan View Post
              รับมา 3 คู่ เมื่อวานนี้ สภาพสวย ถ้าเทียบกับราคา
              แล้วคุ้มมาก ชุดที่ได้มา มีปลั้กราง มีลิ้นชัก และพัดลมดัวย
              อยากได้อีก เสียดายไม่มีที่จะวางแล้ว
              ขอบคุณครับพี่

Comment

up

Comment

มีพวกลิ้นชัก พัดลม แยกขายมั้ยครับ

Comment

มีบริการส่งไหมครับ สนใจอยู่ครับ

Sent from my LON-L29 using Tapatalk

Comment

Originally posted by perthkub View Post
                      มีพวกลิ้นชัก พัดลม แยกขายมั้ยครับ
                      ไม่มีครับ
                      Originally posted by kitti_a View Post
                      มีบริการส่งไหมครับ สนใจอยู่ครับ

Sent from my LON-L29 using Tapatalk
                      จัดส่งมีครับบริการรถ 6 ล้อใหญ๋ แต่ลูกค้าจ่ายค่างส่งเอง
                      รบกวน Pm มาคุยนะครับ

Comment

Working...
                      X