Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สมุทรสาคร] ขาย Riser fractal-design Flex VRC-25 ด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [สมุทรสาคร] ขาย Riser fractal-design Flex VRC-25 ด้านในครับ

!@#$%ปิดกระทู้%$#@!

สถานะ : ขายแล้วส่งแล้วครับ

ขาย Riser fractal-design Flex VRC-25 ราคา 900 บาท

==========รายละเอียด=========

http://www.fractal-design.com/home/product/flex-vrc-25

เป็นสินค้ามือสองใช้เองมือเดียว สภาพ99.99% อายุการใช้งาน1เดือน สินค้าใช้งานได้ปกติ สภาพใหม่มาก อุปกรณ์ครบกล่อง ไร้ตำหนิ
    PCI Express3.0 สายยาว250มม. จากการใช้งานเฟรมเรทไม่ตก
    ประกัน Computeandmore และ Ascenti 1ปี

สะดวกส่ง : บุญถาวร พระราม2,ดีโก้ พระราม2,เซนทรัลมหาชัย

**ขายของถูกไม่จำเป็นต้องโกงเสมอไปนะครับ ไม่ต้องดิสเครดิต
    **ให้สิทธิ์คนพร้อมก่อนนะครับ ไม่รับจองปากเปล่า

ฝากลูกค้าเก่าดันให้หน่อยนะครับ

ประวัติลองค้นดูครับในgoogle
    sillys overclockzone

=========รูป==========

Last edited by sillys; 25 May 2019, 08:11:17.

ติดต่อสอบถามได้ครับ

Comment

ปิดครับผม

Comment

รับของเรียบร้อยครับ perfect.

Comment

Working...
        X