Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายคีย์บอร์ด&เมาท์ไร้สาย รุ่น Logitech MK545 Advanced Wireless Keyboard สีดำ 99.99%

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายคีย์บอร์ด&เมาท์ไร้สาย รุ่น Logitech MK545 Advanced Wireless Keyboard สีดำ 99.99%

ปิดการขายครับ รอจัดส่ง

สินค้ารุ่นตามหัวข้อกระทู้เลยครับสภาพใหม่มากๆ ใช้งานได้สองวัน

สาเหตุที่ขาย เพราะไม่ถนัดรูปทรงของเม้าท์ครับยอมขายแบบขาดทุนกระจุยครับ แถมแผ่นรองเม้าท์ให้อีก1อันครับ ซื้อจากแอดไวซ์1590บาท เช็คดูราคาได้เลยครับผม

Last edited by anannitisa; 7 Jul 2020, 08:29:14.
Working...
X