Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer brother MFC-J430W print-fax-scan-copy-WiFi ครบจบในเครื่องเดียว สภาพดีครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Printer brother MFC-J430W print-fax-scan-copy-WiFi ครบจบในเครื่องเดียว สภาพดีครับ^^

สวัสดีครับขออนุญาตขาย ปริ๊นเตอร์ brother MFC-J430W Print-Fax-ScanAuto-Copy-WiFi ครบจบในเครื่องเดียว

คุณสมบัติของสินค้า :
    1. ด้านการพิมพ์ ตัวนี้ถือว่าพิมพ์เร็วมากถ้าเทียบกับในตลาดครับ เร็วกว่าบางยี่ห้อที่ขายกือบหมื่นตอนนี้อีกครับ เพราะตัวนี้มีหัวพิมพ์ 210 หัวในการพ่นหมึก ทั้ง 4 สีครับ ในขณะที่บางแบรนด์หัวพิมพ์สีมีแค่ 59 หัวต่อสีครับ
    https://support.brother.com/g/b/spec...d=mfcj430w_all
    2. คามละเอียดในการพิมพ์ 6000 x 1200 dpi
    3. การ scan หรือ copy มีระบบ Auto Feed ครับ
    4. มีจอแสดงผล LCD สี
    5. มีระบบ FAX
    ุ6. มีระบบ WiFi สามารถ พิมพ์ Scan ผ่านคอมแบบไร้สาย และ ผ่านมือถือทั้ง Android และ iOS ครับ

สภาพของสินค้า :
    1. ติด ink tank ให้แล้วครับผม ซึ่งจะเป็นตัลบใสแบบยาวนะครับจะปิดฝาเครื่องไม่ได้ ถ้าท่านอยากได้ตลับสั้นผมมีร้านแนะนำ ราคาเพียง 200 ครับ ผมรบกวนให้ท่าน เติมหมึกยี่ห้อ InkTec ต่อนะครับเพราะพิสูจน์มาแล้วว่าดีจริงครับ 555 หาซื้อได้ใน Lazada Shopee ครับ
    http://www.masterink.net/product/646...%E0%B8%99.html
    2. สภาพภายนอกมีรอยตามการใช้งานปกตินะครับ ไม่มีแผลหนักครับ มีแค่เป็นรอขนแมวเท่านั้นครับ
    3. ด้านการพิมพ์ พิมพ์ได้ปกติทุกสีนะครับ ลองดูภาพ test print ด้านล่างได้ครับ แต่หมึกดำจะตันง่ายหน่อยนะครับถ้าท่านไม่ได้ใช้นาน แนะนำให้ท่านเสียบปลั๊กทิ้งไว้โดยไม่ต้องเปิดเครื่อง ให้เครื่องคอยบำรุงรักษาพ่นหมึกนิดๆเพื่อป้องกันการตันของหัวพิมพ์ครับ
    4. หากท่านใช้ไปแล้วกังวลเรื่องอะไหล่ในอนาคต รุ่นนี้มีอะไหล่ขายในเน็ตมากมายครับ ทั้งหัวพิมพ์ ซับหมึก วิธีการเปลี่ยนก็มีสอนในyoutube ครับ สบายใจได้ครับเผื่อไม่อยากไปศูนย์ครับ 555

สิ่งที่จะได้รับครับ :
    1. ตัวเครืองพร้อม ink Tank
    2. สายลิงค์
    3. ปลั๊กไฟ
    4. ไม่มีกล่องแล้วนะครับ 55

เรามาชมภาพกันครับ

ราคา 2,500 บาทครับ
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ : โทร : ศูนย์แปดเก้า 696 หนึ่ง452 , LINE id : tnk.nic
    การนัดรับสินค้า : มหาวิทยาลัยรังสิต ฟิวเจอร์รังสิตครับ ผมอยากให้ท่านลูกค้ามารับกับตัวเองมากกว่านะครับจะได้ลองเครื่องเลย สบายใจทั้งสองฝ่ายครับผม^^ แต่ถ้าท่านไม่สะดวกอยากให้ส่งให้ ผมก็ยินดีครับ^^

ขอบคุณครับ
Working...
X