Announcement

Collapse
No announcement yet.

KEYBOARD SIGNO PEGASUS KB-739 ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] KEYBOARD SIGNO PEGASUS KB-739 ครบกล่อง

SOLD OUT

ขออนุญาตขาย คีย์บอร์ด SIGNO PEGASUS KB-739

ใช้งานน้อย ไฟครบ ฟังชั่นใช้ได้หมด อุปกรณ์ครบกล่อง ขายที่ 200.- ไม่รวมส่งครับ KERRY/EMS +100

สะดวกนัดรับตามสถานที่ด้านล่าง รายละเอียดสินค้าตามภาพ (ไม่ได้ถ่ายกล่องไว้ด้วย แต่มีครับ) สภาพสินค้า 99%

สนใจ IB /LINE:godgodgodyo/097-0247779

นัดรับได้ อุดมสุข บางนา /เซ็นทรัลเวิร์ล สยาม ชิดลม วันทำงาน

ขอบคุณพื้นที่ดีดี OCZ แห่งนี้

Last edited by YOYO-AMD; 6 Mar 2019, 17:10:32.

ขายหรือยังคับ ถ้ายังขอรับไว้คับ

Comment

Originally posted by hs4hhg View Post
      ขายหรือยังคับ ถ้ายังขอรับไว้คับ
      รับทราบครับ ตามที่คุยในไลน์จ้า

Comment

ได้รับแล้วครับ สภาพแจ่มมาก

Comment

Originally posted by hs4hhg View Post
          ได้รับแล้วครับ สภาพแจ่มมาก
          ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X