Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ Handgrip L plate และ Half case ของ Fujiflim X-E3 +++++

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++++ Handgrip L plate และ Half case ของ Fujiflim X-E3 +++++

สินค้า : Handgrip L plate และ Half case ของ Fujiflim X-E3
    สภาพ : 90-95% ไม่เคยกระแทกหรือตกหล่นใดๆ เจ้าของใช้เองขายเองครับ

ราคา : ขายแล้วครับ

เหตุผลที่ขาย : เก็บไว้ไม่ค่อยได้ใช้ครับ
    ================================================
    ติดต่อ : 086-899-1872 / Line : bellpoolo
    สถานที่สะดวก : สะดวกส่งเท่านั้นครับ อยู่ต่างจังหวัด
    *** เพื่อความสบายใจทั้ง 2 ฝ่าย ***
    1. ขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่สะดวกมารับเองและไม่ต่อราคาก่อนนะครับ
    2. กรุณาศึกษาประวัติผู้ขายก่อนการซื้อขายสินค้าทุกครั้งครับ
    ============================================

Last edited by bellmatrix; 27 Sep 2023, 12:19:56.

ดันครับ

Comment

+++

Comment

+++

Comment

+++

Comment

+++

Comment

Working...
            X