Announcement

Collapse
No announcement yet.

Canon EF-M 11-22mm f4-5.6 IS STM เลนส์มุมกว้างสำหรับกล้องตระกูล CANON EOS M ทุกรุ่น

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Canon EF-M 11-22mm f4-5.6 IS STM เลนส์มุมกว้างสำหรับกล้องตระกูล CANON EOS M ทุกรุ่น

****ปิดการชายแล้วครับ*****
    Canon EF-M 11-22mm f4-5.6 IS STM
    เป็นเลนส์ที่มุมกว้าง (WIDE) รุ่นยอดนิยม
    สำหรับกล้องตระกูล CANON EOS M ทุกรุ่น
    คุณภาพไฟล์ดีเยี่ยม คมชัด สีสันสวยงาม
    โฟกัสเงียบ นุ่ม ไว และมีระบบกันสั่นไหว
    • สภาพสวยเหมือนใหม่ หาตำหนิไม่เจอ
    • ชิ้นเลนส์ใส ไม่มีรอย ไม่มีฝ้า-รา
    • สภาพโดยรวมสมบูรณ์เลยครับ
    • ระบบการทำงานปกติเต็มร้อยทั้งระบบ
    • เลนส์อดีตประกันร้านครับผม
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สิ่งที่จะได้รับ
    1. Canon EF-M 11-22mm f4-5.6 IS STM
    2. ฝาปิดหน้าเลนส์ (Front Lens Cap)
    3. ฝาปิดท้ายเลนส์ (Rear Lens Cap)
    4. ฮู้ดแท้ Canon EW-60E
    5. กล่อง คู่มือ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    ****ปิดการชายแล้วครับ*****
    ราคาเพียง 6,900.- บาทเท่านั้นครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    รับสินค้าได้ที่ซอยท่าอิฐ จ.นนทบุรี
    พื้นที่ไกล้เคียงสะดวกที่ไหนคุยกันครับ
    จัดส่งได้ทั่วไทย แพ็คอย่างดี
    มั่นใจ ถึงมือปลอดภัย 100%
    เชคเครดิตได้เต็มที่ครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีให้คำแนะนำครับ
    facebook : Autthapon Sukprasert
    line : atp_sps
    โทร : 086-907-8420

Last edited by SunzabiLL; 6 Feb 2024, 10:56:01.

Comment

Working...
    X