Announcement

Collapse
No announcement yet.

SONY FE 50mm f/2.8 Macro เลนส์มาโครเกรดโปรคมชัดสูง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SONY FE 50mm f/2.8 Macro เลนส์มาโครเกรดโปรคมชัดสูง

++++++++ ปิดการขายแล้วครับ ++++++++
    SONY FE 50mm f/2.8 Macro
    เลนส์มาโครเกรดโปรคมชัดสูง

จุดเด่นเหมาะกับงานถ่ายของชิ้นเล็กๆ กำลังขยายสูง
    ให้ความคมชัดยอดเยี่ยมสามารถใช้แบบเลนส์ฟิกทั่วๆไปได้ครับ
    คุณภาพไฟล์ระดับโปรมืออาชีพ

สำหรับ SONY E-Mount
    ใช้งานปกติเต็มร้อย สภาพสมบูรณ์
    ชิ้นเลนส์ภายใน ไม่มีฝ้า - เชื้อรา
    ตัวนี้สภาพยังสวยดูดีเลยครับผม
    มีรอยสะกิดที่บอดี้เล็กๆน้อยๆครับ
    สำหรับกล้อง SONY ฟูลเฟรม เช่น A7 A7R A7S
    ใช้กับ APS-C ก็ได้ครับ a5100 a6000 a6400
    แถมฟิลเตอร์เกรดดีให้ครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สิ่งที่จะได้รับ
    1. SONY FE 50mm F/2.8 Macro
    3. ฝาปิดหน้าเลนส์ (Front Lens Cap)
    4. ฝาปิดท้ายเลนส์ (Rear Lens Cap)
    5. กล่องเปล่า
    6. ฟิลเตอร์ Nisi SMC 55mm
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    ++++++++ ปิดการขายแล้วครับ ++++++++
    ราคาแค่ ฿9,900.- เท่านั้นครับ
    •• ของใหม่ราคา ฿19,xxx ••
    รับประกันให้ 14 วันครับ
    รับซื้อ-เทิร์น-ฝากขาย
    (กล้อง,เลนส์,อุปกรณ์)
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    รับสินค้าได้ที่ซอยท่าอิฐ จ.นนทบุรี
    พื้นที่ไกล้เคียงสะดวกที่ไหนคุยกันครับ
    จัดส่งได้ทั่วไทย แพ็คอย่างดี
    มั่นใจ ถึงมือปลอดภัย 100%
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สอบถามเพิ่มเติมได้
    ยินดีให้คำแนะนำครับ
    facebook : CameraHero2nd
    instargram : camerahero2nd
    line : atp_sps
    โทร : 086-907-8420

Last edited by SunzabiLL; 6 Dec 2023, 23:05:09.

Comment

Comment

Working...
      X