Announcement

Collapse
No announcement yet.

Canon EF 135mm F2L USM (รหัส UD) สุดยอดเลนส์ฟิกเกรดโปรสำหรับสาย Portrait ราคาถูกสุดๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Canon EF 135mm F2L USM (รหัส UD) สุดยอดเลนส์ฟิกเกรดโปรสำหรับสาย Portrait ราคาถูกสุดๆ

ปิดการขายแล้วครับ

Canon EF 135mm F2L USM (รหัส UD)
    เลนส์ฟิกเกรดโปรสำหรับสาย Portrait มืออาชีพ
    รุ่นยอดนิยมเหมาะกับงานถ่ายแบบ ละลายหลัง
    ไฟล์ภาพคมกริบ สกินโทนสวย สีหวาน
    รับแลก,เทิร์น ดูรูปเพิ่มเติมได้ครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    **ตำหนิ (ไม่ส่งผลกับประสิทธิภาพของเลนส์)
    1.บอดี้มีร่องรอยทั่วไป เช่นรอยขนแมว ตัวสกรีนลอก
    2. ท้ายเลนส์มีรอยกระแทกบริเวณเม้า ทำให้โลหะยุบตัวบางจุด ตอนใส่กล้องจะฝืดนิดๆครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    **ภาพรวม**
    เลนส์ยังใช้งานได้ปกติเต็มร้อย ระบบโฟกัสว่องไวแม่นยำ
    ภาพถ่ายคมชัด สวยใส สีหวานๆ เหมือนเดิมครับ
    เลนส์ตัวนี้เพิ่งถ่ายรับงาน 3 งาน มาการันตีคุณภาพครับ
    ชิ้นแก้วเลนส์สมบูรณ์ไม่มีรอย ฝ้า รา ไม่มีครับ
    สำหรับท่านที่เน้นใช้งานไม่ซีเรียสเรื่องสภาพ มาลองได้เลยครับ
    ตัวนี้สุดทางสำหรับสายพอทเทรตเลยครับ สกินโทนสวยมากครับ
    Canon EF 135mm F2L USM
    ยางไม่บวม รหัส UD ปี 2015-2016
    -ชิ้นเลนส์ใส ไม่มีฝ้า,รา มีฝุ่นบ้าง ไม่มีผลกับภาพถ่าย
    -การใช้งานปกติครับ โฟกัสแม่นยำ ว่องไว
    -อดีตประกันร้านครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สิ่งที่จะได้รับ
    1. Canon EF 135mm F2L USM
    2.ฝาปิดหน้าเลนส์ (Front Lens Cap)
    3.ฝาปิดท้ายเลนส์ (Rear Lens Cap)
    5.ฮู้ดเทียบเก่าๆ
    6.ฟิลเตอร์ Kenko Smart uv MC
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    ปิดการขายแล้วครับ
    ราคาเพียง 14,900.- บาทครับ
    รับซื้อ-เทิร์น-ฝากขาย (กล้อง,เลนส์,อุปกรณ์)
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    รับสินค้าได้ที่ซอยท่าอิฐ จ.นนทบุรี
    พื้นที่ไกล้เคียงสะดวกที่ไหนคุยกันครับ
    หรือจัดส่ง Kerry Express , EMS , J&T
    แพ็คอย่างดี ใส่กล่องใหญ่ ซีลกันน้ำ กันกระแทก
    มั่นใจใจถึงมือ ปลอดภัยแน่นอนครับ
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬
    สอบถามเพิ่มเติมได้ ไม่ต้องเกรงใจ
    ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ยินดีให้คำแนะนำครับ
    facebook : Autthapon Sukprasert
    facebook page : camerahero2nd
    instargram : camerahero2nd
    line : atp_sps
    โทร : 086-907-8420

Last edited by SunzabiLL; 18 Jan 2022, 10:48:22.

Comment

Working...
    X