Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nikon D5300 ส่งรูปผ่าน wifi ได้+เลนส์ FIX ลายละเอียดด้านในรูปโคตรเยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Nikon D5300 ส่งรูปผ่าน wifi ได้+เลนส์ FIX ลายละเอียดด้านในรูปโคตรเยอะ

Nikon D5300 ส่งรูปผ่าน wifi ได้+เลนส์ Wide/ เลนส์ FIX
    ขายกล้อง DSLR NIKON D5300 BODY + Lens Nikon AF-P DX NIKKOR 18-55mm f/3.5-5.6G VR
    + เมม 32G สภาพมีฝุ่น นิดหน่อยเช็ดก็หาย (เลนส์แถมกับตัวกล้อง)
    ขาย 4,500 บาท
    ขายกล้องแล้วนะครับ ขอบคุณ คุณ Lersh และ ขอบคุณ Overclockzone ด้วยครับ

Nikon AF-S NIKKOR 50mm f/1.4G เลนส์ FIX รูรับแสงสูงสุดขนาดใหญ่ f/1.4 มีฟิลเตอร์ อุปกรณ์ มีตัวเลนส์+ฮูดเลนส์ สภาพมีฝุ่น นิดหน่อยเช็ดก็หาย แยกขายขอ
    ขาย 3,800 บาท
    ขาย เลนส์ FIX แล้วนะครับ พี่จากต่างเว็ปมารับถึงหน้าบ้าน
    Last edited by ku-i-1; 7 Mar 2024, 09:23:55.

จองครับ ตัวกล้อง+เลนส์kid

Comment

Working...
    X