Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Sony A6000 + เลนส์ sony 50 1.8 + Peak design Capture มัดรวม 14,400.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Sony A6000 + เลนส์ sony 50 1.8 + Peak design Capture มัดรวม 14,400.-

ขายมัดรวม 3 รายการ
    1. Sony A6000 สภาพดี อปกศ​ ชัตเตอร์ 17,xxx เซนเซอร์ใสไร้รอย ใช้งานได้เต็มระบบ มีรอยบ้างเล็กน้อยตามการใช้งาน สภาพ93%+ นอนตู้ตลอด อุปกรณ์ครบกล่อง

2. เลนส์ Sony E-mount 50mm F1.8 oss อปกศ มีฝุ่นในเลนส์ตรงขอบ(ไม่มีผลต่อภาพ) ใบเสร็จยังอยู่ ฝาปิดหน้าหลังครบ มาพร้อมฟิลเตอร์ sony อุปกรณ์ครบกล่อง

3. Peak Design Capture สีดำ ซื้อมาใช้แค่ครั้งเดียว สภาพสวยมาก ครบกล่อง

ทั้งหมดนี้ ปล่อยต่อที่ 14,400 บาท จัดส่ง +100 บาทแพ็คให้อย่างดีครับ
    หาดใหญ่/สงขลา นัดรับได้ครับ

ติดต่อ Inbox / FB : Zern Nareubes / Line : nareubes / Tel.082-4386641 สามารถนำชื่อ เบอร์โทร เช็คประวัติการขายในกูเกิลได้ครับ ไม่โกงแน่นอน ^^

ขออนุญาติดันครับ

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณ Overclockzone ครับ

Comment

Working...
      X