Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ เปิด 0 บาท V.3 ] มือถือ/ ลำโพง / ขาตั้งกล้อง/ Power ปิดอาทิตย์ 28/10/61 22.19น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pop545 View Post
    แจ้งยอดโอนที่ขาดที่ยังเหลือมาใน INBOX หรือถ้าถนัดหน้ากระทู้แจ้งมาได้เลยครับ
    ผมไม่ได้ต้องการได้เงินคืน แต่ที่ผมต้องการจากคุณคือ เลขพัสดุที่ถูกต้อง ทำไมคุณถึงให้ผมไม่ได้ ผมประมูลก็อยากได้ของ หรือว่าราคาที่ผมประมูลได้มันถูกเกินไปคุณจึงเลือกไม่ส่งและคืนเงินดีกว่า กรณีที่คุณจะคืนเงินก็ต่อเมื่อของที่คุณส่งมามันมีปัญหา ถึงทำเรื่องคืนเงิน

รอดูวันเสาร์อีกวันละกันคับ
    ....
    ปล.คุณควรสร้างความประทับใจแก่ลูกค้า และสร้างความน่าเชื่อถือให้ทางร้านตัวเอง เพื่อประโยชน์ในการซื้อขายครั้งต่อๆไป

Comment

• megalion ขอบคุณสำหรับการแนะนำทุกคำครับ ตอนนี้ลูกค้าเยอะขึ้นทางร้านเลยตกลงว่าจะตัดบางคนที่พร้อมจะไม่รอแล้ว เพื่อดำเนินการลูกค้าท่านต่อไปให้จบโดยเร็วที่สุด ที่ยังมีปัญหาอยู่ตอนนี้
      แต่ถ้าหากท่านยังสนใจของทางร้านอยู่ คืนนี้ขอให้ท่าน PM รายละเอียดทั้งหมดของที่ประมูลได้มาทาง INBOX เพราะขนส่ง หยุดตั้งแต่ ศ เย็น เสาร์ อาทิตย์ จึงไม่ได้อ่านไลน์

Comment

• Originally posted by megalion View Post
        ชื่อไลน์ pjstoreshop ท่านแจ้งเลขพัสดุให้มาคือ RP305061937TH ถูกส่งไปที่เขาสมิง แต่ผมอยู่ อ.แม่ทะ ลำปาง
        สินค้าที่ผมยังขาดคือ รายการ ที่ 5 และ 8 ผมได้ถามไปที่ line gtrz565 แล้ว แต่เขาก็ไม่ได้ให้เลขพัสดุที่ถูกต้อง ผมจึงบอกว่าขอรอดูวันศุกร์อีกวัน แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที

รายละเอียดตามนี้แหละคุณ

Comment

• หวังว่าเราจะคุยกันแค่ Rap นี้เพื่อผมจะได้ตามเช็คคนอื่นต่อนะครับ วันจันทร์ หลัง 21.00 น. สำหรับท่าน megalion จะมาอัพเดทในกระทู้ให้อีกที

Comment

• ยังไม่ได้ของนะครับ รายการ 22.2

Comment

• Originally posted by pop545 View Post

ของคุณ misumi นะครับ
              ได้รับของแล้วครับ

ปล. ขอที่อยู่ที่ชัดเจนด้วยครับ
              จะส่งของ ที่ส่งผิด กลับไปครับ
              Last edited by misumi; 10 Nov 2018, 14:24:43.

Comment

• ได้ครับ คืนนี้หลัง. 4 ทุ่มผมจะกลับเข้ามาอีกทีนะครับ. จะไล่เช็คคนที่ยังไม่ได้รับของต่อครับ

Comment

• ผมเข้าร่วม 3 ครั้ง (V2 , V3 และ V5) ได้รับแจ้งหมายเลข และได้รับสินค้าเร็วดีครับ

แต่ V3. มีของค้างส่งผม 1 รายการนะครับ "1. ลำโพง บลูทูธ S2025 Wireless Speaker"
                  (แจ้งไปที่ไลน์ทั้ง 2 ไอดีแล้ว ขอแจ้งที่นี่ด้วยนะครับ)

Comment

• จบแล้ว ได้เงินคืนแล้ว
                    Last edited by arthit_new; 10 Nov 2018, 20:12:39.

Comment

• ใจเย็นครับทุกท่าน วันนี้ 10-11-61 ผมก็ยังไม่ได้รับของ ไม่แน่ใจว่าไปรษณีย์หยุดรึป่าว เพราะเป็นวันเสาร์ แต่ก็ยังจะรอดูวันจันทร์อีกวัน คุณ pop545 ก็มีความพยายามที่จะเครียร์ของและคืนเงินให้กับแต่ละท่าน แต่ดูท่าว่าน่าจะมีปัญหาด้านการจัดการที่ดี ทำให้มีปัญหากันอย่างที่เป็น ยังไงก็ใจเย็นๆกันก่อน ผมยังรออยู่ . . . .

Comment

• ครับท่าน megalion

Comment

• เอาไงดีครับ"pop545"เจอกันแน่

Comment

• ไม่ลืมครับท่าน. MAYA ผมกำลังทยอยแก้ไขอยู่ครับ. ติดต่อผ่านหน้ากระทู้ หรือ PM ได้ตลอดครับ

Comment

Working...
                            X