Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวแยกปลั๊กไฟในรถยนต์,หัวฉีดน้ำล้างกระจกรถ,เครื่องเล่นMP3 ปิด 29-08-61เวลา22.59.59 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวแยกปลั๊กไฟในรถยนต์,หัวฉีดน้ำล้างกระจกรถ,เครื่องเล่นMP3 ปิด 29-08-61เวลา22.59.59 น.

กติกาการร่วมประมูล

1. ปิดประมูล วันที่29-08-2561 เวลา 22.59.59 น.
    2. ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0
    3. ชำระเงินภายใน 24 ชั่วโมง นับจากวันแจ้ง PM
    4. ถ้าประมูลราคาเท่ากัน ท่านแรกรับสิทธิ์
    5. หลังได้รับยอดโอนงิน ส่งของในวันถัดไป
    7. สิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM
    8. ผู้ประมูลลงเบอร์โทรและราคาให้ชัดเจน
    9. กรุณาอย่าประมูลเล่น แล้วไม่รับผิดชอบ
    10. ถ้าหากประมูลได้มากกว่า 1ชิ้น จะลดค่าส่งชิ้นต่อไปตามความเหมาะสม

รายการที่1.หัวแยกปลั๊กไฟในรถยนต์ เป็นของใหม่เก่าเก็บ มีฟิวส์ในตัว ใช้งานได้ปกติ รับประกัน 7 วัน เปิดชิ้นละ 99 บาท ค่าส่ง ลงทะเบียน +40 บาท

รายการที่2.หัวฉีดน้ำล้างกระจกรถยนต์ เป็นของใหม่เก่าเก็บ มีไฟกระพริบ3สี ใช้งานได้ปกติ รับประกัน 7 วัน เปิดชิ้นละ 99 บาท ค่าส่ง ลงทะเบียน +40 บาท

รายการที่3.1,3.2 เครื่องเล่นMP3 รูปหมีแพนด้า เป็นของใหม่ ขนาดเล็กกระทัดรัด ใส่คล้องคอได้ ใช้กับการ์ดMicroSD(ไม่มีให้) แบตอยู่ได้นาน มีสายUSB และหูฟังครบ ใช้งานได้ปกติ รับประกัน 7 วัน เปิดชิ้นละ 99 บาท ค่าส่ง ลงทะเบียน +40 บาท

หมายเลข 2 มีรูสำหรับฉีดน้ำไม๊ครับ หรือมีเฉพาะไฟ ของผมรูเดิมมันตัน

Comment

Originally posted by it123456 View Post
      หมายเลข 2 มีรูสำหรับฉีดน้ำไม๊ครับ หรือมีเฉพาะไฟ ของผมรูเดิมมันตัน
      มีรูฉีดน้ำด้วยครับ เสียบสายยางตรงแกนยึดน๊อตได้เลยครับ ขนาดมาตรฐาน

Comment

1/100.-
        0853226646

Comment

Comment

รายการที่2.หัวฉีดน้ำล้างกระจกรถยนต์ เป็นของใหม่เก่าเก็บ มีไฟกระพริบ3สี จะโดนจับไหมครับ

Comment

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
                1/100.-
                0853226646
                ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Oonjai View Post
                  รายการที่2.หัวฉีดน้ำล้างกระจกรถยนต์ เป็นของใหม่เก่าเก็บ มีไฟกระพริบ3สี จะโดนจับไหมครับ
                  ถ้าเขาอยากจะจับก็หาเรื่องจับจนได้ละครับ

Comment

ปิดคืนนี้ครับ

Comment

2. 100

Comment

Comment

Comment

ปิดการประมูล
                            สรุปผล
                            ผู้ชนะรายการที่1 คือ คุณ ae3848
                            ผู้ชนะรายการที่2 คือ คุณ it123456
                            ขอบคุณครับ รอรับแจ้งรายละเอียดทาง PM ได้เลยครับ

Comment

Working...
                            X