Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q62 วันเดียวปิด เปิดประมูลราคาถูกกว่าซื้อหลายรายการครับปิด27ห้าทุ่มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q62 วันเดียวปิด เปิดประมูลราคาถูกกว่าซื้อหลายรายการครับปิด27ห้าทุ่มครับ

Q62 วันเดียวปิด เปิดประมูลราคาถูกกว่าซื้อหลายรายการครับปิด27ห้าทุ่มครับ

ปิดประมูลวันที่ 27 สิงหาคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)
    Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม line id / O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ ***กล่องหรือซองบรรจุต้องมีด้วยนะครับ ****

1.แว่นขยายส่องพระ 30*21mm เป็นแว่นขยายขนาดเล็กสำหรับวัตถุขนาดเล็ก มีไฟLEDสีขาวสำหรับช่วยให้แสง
    ไฟสีม่วงสำหรับตรวจแบงค์ปลอม ใช้ถ่านกระดุม*3มีแถมให้ครับ รูปทรงขนาดเล้ก พาพาสะดวก
    เปิดประมุล 1.แว่นขยายส่องพระ 149 บาท

2. Wifi USB 802.IIN เป็นไวไฟแบบUSB สำหรับ พีซี โน๊คบุ๊ค ที่ไวไฟเสีย สามารถนำตัวนี้ไปใช้เชื่อมต่อไวไฟแทนได้ครับ
    มาพร้อมแผ่นไดร์เวอร์ ใช้ได้ทุกวินโดส์ครับ จากที่ทดลองให้สัญญาณที่ดีมากขึ้นครับ
    เปิดประมูล 2. Wifi USB 802.IIN 149 บาท

3. เต้าปลั๊ก3รู เป็นปลั๊กแบบ3ช่องไฟบ้าน มีไฟแสดงการทำงานและปุ่มเปิดปิดทุกช่อง
    ขนาดเล็ก ไม่กินพื้นที่ครับ
    เปิดประมูล 3. เต้าปลั๊ก3รู 99 บาท

4. ไมค์โครโฟนสาย เป็นไมโครโฟนแบบมีสาย สายเชื่อมต่อยาวประมาณ 3 เมตรครับ
    เปิดประมูล 4. ไมค์โครโฟนสาย 99 บาท

5. กระเป๋านักเรียนเด็ก เป็นกระเป๋าสำหรับเด็ก ขนาด 13.5*10 นิ้ว มีสองซ่องซิบใหญ่+1ช่องซิบเล็ก
    กระเป๋าด้านข้าง พื้นหลังกระเป๋ามีตัวช่อยรองน้ำหนัก
    เปิดประมูล 5. กระเป๋านักเรียนเด็ก 99 บาท

6.หัวแร้งไฟฟ้า 30-70 W เป็นหัวแร้งสำหรับงานบัดกรี กำลังไฟ 30 -70 W งานคุณภาพดีครับ มาตราฐานISO9001:2008
    เปิดประมูล 6.หัวแร้งไฟฟ้า 119 บาท

7. กระเป๋าคาดเอวซ่อนรูป เป็นกระเป๋าคาดเอวทรงสปร์ตสำหรับการใส่ออกกำลังกาย กิจกรรมเอาท์เดาท์ ต่างๆ
    ตัวล็อคใหญ่แน่หนาดีครับ ช่องเก็บของ 2 ช่องใหญ่ สามารถเก็บมือถือ กระเป๋าตัง พวงกุญแจได้หลายหลากอย่างครับ
    ้เปิดประมูล 7. กระเป๋าคาดเอวซ่อนรูป 7.1 ดำ 99 บาท 7.2 แดง 99 บาท

12. ลำโพงบลูทูธ TG113 เป็นลำโพงบลูทูธทรงตั้ง สีแดงสดใส ใช้สำหรับเชื่อมต่อ มือถือ ฟังเพลง รับสายโทรศัพท์ได้ครับ
    คุณภาพเสียงลำโพง เสียงร้องใสชัดเจนดีครับ เบสมีดังกระหึ่มอยู่ครับ มาพร้อมสายยูเอสบีสำหรับชาร์จ ใช้งานได้ต่อเนื่อง3-4ชั่วโมง
    เปิดประมูล 12. ลำโพงบลูทูธ TG113 349 บาท

13.ลำโพงบลูทูธ WS-1813 เป็นลำโพงบลุทูธ + FM + TF สามารถฟังวิทยุ FM เพลงจาการ์ดความจำได้ครับ
    หรือจะเชื่อมต่อผ่านบลูทุธก็สามารถทำได้ครับ มีหน้าจอLED แสดงผลและปุ่มสำหรับควบคุม มีไฟLEDหลากสีส่วนบน
    เสียงดังชัดเจนดีครับ เบสพอมีให้ตึ้บได้อยู่ครับใช้ถ่าน18650 *1 ก้อนมีแถมให้ครับ มาพร้อมสายUSB สำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 13.ลำโพงบลูทูธ WS-1813[ 249 บาท

14. หูฟังJBL บลูทูธ งานเมืองจีนนะครับ เชื่อมต่อผ่านบลูทุธ เสียงกลางแหลมใสชัดเจน เบสดังตับๆอยู่ครับ
    ไมค์ในตัวสามารถใช้สนทนาโทรศัพท์ได้ในตัว ปุ่มควบคุมด้านข้างใช้งานง่าย เปิดในมือถือขึ้นชื่อ JBL ครับ
    เปิดประมูล 14. หูฟังJBL 599 บาท

15. กิโลดิจิตอลช่างน้ำหนักคน รับน้ำหนักได้สูงสุด 180 กิโลกรัม ตัวพื้นทำจากเท็มเปอร์กล๊าสหนา
    แสดงหน่วยได้ทั้งกิโลและปอนด์ ใช้ถ่านกระดุม1 ก้อนมีแถมให้ครับ ระบบตัดไฟอัตโนมัติลดการใช้พลังงานแบตเตอรี่
    ้เปิดประมูล 15. กิโลดิจิตอลช่างน้ำหนักคน 299 บาท

16. เครื่องดักยุง+พัดลม เป็นเครื่องดักยุงและพัดลมขนาดเล้กในตัว ใช้แสงสีฟ้าในการล่อยุงและแมลงต่างๆเข้ามาติด
    เ้ปิดประมูล 16. เครื่องดักยุง+พัดลม 149 บาท

17. เครื่องดักยุงYAGE ทรงไข่ เป็นเครื่องดักยุงทรงไข่ ใช้แสงสีม่วงในการล่อยุงและแมลงมาติดและจะถูกดูดโดยพัลมไปด้านล่าง
    ที่เก็บยุงสามารถถอดล้างได้ง่าย รูปทรงสวย เหมาะสำหรับทุกบ้าน
    เปืดประมูล 17. เครื่องดักยุงYAGE ทรงไข่ 299 บาท

19.ไฟแช็คทรงรถสปอร์ต จุดไฟโดยการเลื่อนด้านหลังรถ สามารถปรับความแรงไฟและเติมแก็สได้ครับ
    เปิดประมุล 19.ไฟแช็คทรงรถสปอร์ต 50 บาท

20. ไฟแช็คพร้อมที่เปิดขวด เป็นไฟแช็คและที่เปิดขวดในตัว สามารถปรับความแรงไฟและเติมแก็สได้ครับ
    เปิดประมูล 20. ไฟแช็คพร้อมที่เปิดขวด 50 บาท

21. ไฟแช็คไฟเจ็ท เป็นไฟแช็คไฟความแรงสุง สามารถปรับความแรงไฟและเติมแก็สได้ครับ
    เปิดประมูล 21. ไฟแช็คไฟเจ็ท 50 บาท

22. เคสซิโลโคน IPHONE 7+ ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 22.เคสซิโลโคน IPHONE 7+ 50 บาท

23. เคสซิโลโคน IPHONE 6 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 23. เคสซิโลโคน IPHONE 6 50 บาท

24. เคสซิลิโคน IPHONE 6 + 24.1 ด้านหลังสีกรมท่าพร้อมลายในตัว ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    24.2 ด้านหลังสีดำ ด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 8 เคส IP6+ 24.1 สีกรมท่า 50 บาท 24.2 สีดำ 50 บาท

25. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 25. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ 50 บาท

26. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 26. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก 50 บาท

27. เคสซิโลโคน IPHONE 7 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 27. เคสซิโลโคน IPHONE 7 50 บาท

28. เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีดำด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 28. เคสซิโลโคน IPHONE6 50 บาท

29.เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีขาว มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 29. เคสซิโลโคน IPHONE6 50 บาท

30. เคสซิลิโคน IPHONE 5 5S SE 30.1 เคสลายหน้าหมาป่า มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    30.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 30.1 เคสลายหน้าหมาป่า 50 บาท 30.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo 50 บาท

31. TAR STOP ตัวกรองสารทาร์จากบุหรี่ ช่วยลดสารพิษจากการสูบบุหรี่ลงได้ครับ ในกล่องบรรจุตัวหกรองจำนวน*8 ชิ้น
    เปิดประมูล 31. TAR STOP 50 บาท

32. RED SHIFT แว่นกันแดดน้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต กันแสง UVA / UVB ได้ 100%
    เหมาะสำหรับใส่ออกกำลังกาย
    เปิดประมูล 32. RED SHIFT 99 บาท

33. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 33. นามบัตรนินจา 49 บาท

34. ไฟฉายฉุกเฉิน เป็นไฟฉาย ไฟกระพริบ ที่ตัดสายเข็มขัดนิรภัย ทุบกระจกรถ
    มีแม่เหล็กไว้ติดตั้งบนรถได้ กันน้ำได้ ใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 34. ไฟฉายฉุกเฉิน 99 บาท

35. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 35. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 69 บาท
    [ul=https://www.picz.in.th/image/8Fp1b][/url]
    ps://thumb.ibb.co/f6UBtw/2017_10_10_00010.jpg[/img][/url]

36. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล36. ปากกาวัดไฟฟ้า 69 บาท

37. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 37. ปากกาแกะสลัก 69 บาท

38. ที่แคะหูไฟฟ้า เป็นที่แคะสิ่งสกปรกภายในหูแบบไฟฟ้า โดยที่ปลายด้ามแคะสามารถสั่นและดูดสิ่งสกปรกออกได้ครับ
    มาในกล่องเก็บอย่างดี พร้อมหัวแคะสำรองอีกสองชิ้น และถ่านAAA*1 สำหรับใช้งาน
    เปิดประมูล 38. ที่แคะหูไฟฟ้า 69 บาท

39. SWitch Light เป็นไฟLEDส่องสว่างมากพร้อมสวิตต์เปิด-ปิด
    ใช้สำหรับติดตั้งภายในตู้เสื้อผ้า ทางเดิน หัวนอน ใช้ถ่านAAA*3
    ด้านหลังมีแม่เหล็ก/ที่ห้อยปุ๊กสำหรับติดตั้งได้ทันที
    เปิดประมูล 39. SWitch Light 99 บาท

43. ไฟส่องส่วา' Solar Power LED WALL LIGHT เป็นไฟส่องสว่างอัตโนมัติ LED*36
    ใช้พลังงานจากโซลาร์เซลล์ ไม่ต้องใช้ถ่านหรือไฟฟ้า มีระบบตรวจจับความเคลื่อนไหว จะส่องแสงอัตโนมัติครับ
    เปิดประมุล 43. ไฟส่องส่วา' Solar Power LED WALL LIGHT 149 บาท

44.ชุดไฟจักรยาน เป็นชุดหลอดไฟสำหรับติดตั้งกับจักรยาน ประกอบด้วยไฟหน้าLED*5 + ไฟหลังกระพริบได้หลายจังหวะ
    พร้อมที่ติดตั้งกับตัวจักรยาน ตัวหลอดไฟสามารถกันน้ำ กันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 44. ชุดไฟจักรยาน 69 บาท

45. ตัวจับมือถือ สำหรับติดตั้งกับมอเตอร์ไซค์ จักรยาน รถยนต์ ตัวจับมีล็อคแน่นอนมียางรองมือถือ ขายึดเป็นเหล็กแข็งแบบขยับได้ครับ
    ้เปิดประมุล 45. ตัวจับมือถือ 49 บาท
    [/QUOTE]

46.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB เป็นหลอดไฟให้ความสว่าง แบตเตอรี่ลิเที่ยมขนาด 1500 mAh ในตัว ใช้ชาร์ทมือถือได้ครับ
    เปิดไฟได้2 จังหวะครับ จ้ากลับสลัว ใช้งานได้ต่อเนื่อง 3-6 ชั่วโฒงต่อการชาร์จ1ครั้ง โดยการชาร์ทผ่านUSB มาพร้อมที่ห้อยและสายUSBสำหรับชาร์จไฟ
    เปิดประมูล 46.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB **1 หลอด 99 บาท

47. กริ่งไร้สาย เป็นกริ่งส่งสัญญาณแบบไร้สาย ไม่ต้องเดินสายไฟ เสียงดนตรี32เสียง เสียงดังดีครับ
    ใช้งานได้ไกล 100 เมตร ในที่โล่ง ตัวกริ่งใ้ช้ถ่านมีแถมให้ ตัวลำโพงเพียงเสียบกับไฟบ้านใช้งานได้เลย
    เปิดประมูล 47. กริ่งไร้สาย 149 บาท

48. POCKET TORCH เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ ไฟแรงแบบเจ็ท สามารถปรับแรงไฟได้
    ล็อคได้ มีที่ปิดและฐานตั้งในตัว เดี๋ยวเติมแก็สให้เต็มเอาไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล48. POCKET TORCH 99 บาท

49. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า เป็นที่ลับคมมีด อุปกรณ์ต่าง ๆ หลากหลายชนิด ได้เป็นอย่างดี
    ใช้พลังงานไฟฟ้า มอเตอร์หมุนแรงดีมากครับ เป็นเครื่องเจียขนาดย่อมๆเลยครับ
    ้เปิดประมูล 49. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า 199 บาท

50.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 50.ที่ลับอเนกประสงค์ 149 บาท

51. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน เป็นเครื่องโกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน มีปัตตาเลี่ยนน้อยสำหรับเล็มหนวดเคราในตัว
    มาพร้อมอะไหล่สำรองครบชุด ขนาดเล้กพกพาสะดวก
    เปิดประมูล51. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน 149 บาท

52. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง หน้าจอ LCD พร้อมไฟส่องสว่าง รองรับน้ำหนักได้สูงสุด 7 กิโลกรัม
    แสดงผลได้ 2 หน่วย กรัมและออนซ์ มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก และ ระบบบอกเมื่อระดับแบตเตอรี่ต่ำ
    ใข้ถ่านAA*2 มีแถมในแพคครับ
    เปิดประมูล 52. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง 169 บาท

53. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล53. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 99 บาท

54. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 54. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 149 บาท

55. HUB USB*7 PORT เป็นฮับ USB 2.0 * 7 ช่องสำหรับการเชื่อมต่อ มีสวิตต์เปิดปิดพร้อมไฟทุกช่อง
    รองรับ HDD สุงสุด 500 GB
    เปิดประมูล55. HUB USB*7 PORT 99 บาท

56. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 56. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 199 บาท

57. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 57. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 99 บาท

58. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 58. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท

59. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    เปิดประมุล 59. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน 59.1 99 บาท 59.2 99 บาท

61. Clamp meter เครื่องวัดแรงดันกระแสไฟฟ้า AC Current Function AC/DC Voltage measurement
    หน้าจอ แสดงผลดิจิตอล LCD 3.5 นิ้ว อ่านค่าได้สูงสุด 1999 ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมให้ครับ
    เปิดประมูล 61. Clamp meter 199 บาท

62 เลเซอร์วัดระยะ เป็นเลเซอร์สำหรับติดกับปืนได้ครับ ใช้ถ่านกระดุม3เม็ดมีแถมให้ครับ
    มีตัวเปิดปิด 2 แบบ พร้อมแบบกดด้วยมือ มีหกเหลี่ยมสำหรับไข 2 ชิ้น ตามรูปครับ
    เปิดประมูล 62 เลเซอร์วัดระยะ 149 บาท

63. LED Night Light Charger เป็นปลั๊กไฟบ้าน2ช่อง พร้อมช่อง USB สำหรับการชาร์จ
    และมีไฟ LED ไว้สำหรับเปิดหัวเตียง ส่องแสงตอนกลางคืน ด้วยครับ
    เปิดประมูล 63. LED Night Light Charger 99 บาท

64. USB Power conventer เป็นปลั๊กไฟบ้าน 3 ช่อง + 2 ช่อง USB
    มีไฟแสดงสถานพการทำงาน มีสวิตต์เปิด-ปิดการจ่ายไฟ
    เปิดประมูล 64. USB Power conventer 99 บาท

65. เครื่องชั่งน้ำหนักเพชร ทอง เป็นกิโลดิจิลตอลขนาดเท่านามบัตร หน้าจอ LCD พร้อมไฟ LED
    ชั่งน้ำหนักได้สูงสุด 200 กรัม มีหน่วย g/oz/dwt/ct ใช้ถ่านกระดุมแบนมีแถมให้ครับ พร้อมซอง
    เปิดประมุล 65. เครื่องชั่งน้ำหนักเพชร 149 บาท

66. กรอบแว่นตา SAFARI MADE IN KOREA เป็นกรอบแว่นตาแบรนด์แฟชั่นยี่ห้องดัง ตัวกรอบสีดำขาแว่นสีม่วงอ่อน ขาตีตรานี่ห้อชัดเจน
    ไซส์ 53 - 18 -145 แว่นตามีน้ำหนักเบา สามารถนำไปประกอบเป็นแว่นสายตาได้ มาพร้อมกระเป๋าตตรีายี่ห้ออย่างดี ราคาในห้าง XXXX บาท
    เปิดประมูล66. กรอบแว่นตา SAFARI 499 บาท

67. HD VISION เป็นแว่นกันแดด 2 ชิ้น 1.เป็นเลนส์สีดำไว้ลดแสงตอนกลางวัน 2.เป็นเลนส์สีชาไว้ลดแสงตอนกลางคืน
    ทั้ง2 แบบ สามารถสวมทับแว่นสายตาได้
    เปิดประมูล 67. HD VISION 149 บาท

68. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Quick Charge 3.0 ที่ชาร์จUSB ไฟ20 W ทำให้การชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต แบตเตอรี่เต็มไวมากขึ้น
    จำนวนช่องชาร์จ * 1 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการให้การชาร์จมือถือเต็มไวๆครับ ***ไม่แนะนำให้ชาร์จแบตสำรองครับ ไฟแรงเกินครับ
    ้เปิดประมูล 68. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Quick Charge 3.0 199 บาท

69. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Smart Charge 3.1A ที่ชาร์จUSB ไฟ15 W เหมาะสำหรับชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต อุปกรณ์ต่างๆ
    จำนวนช่องชาร์จ * 3 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการชาร์จมือถือพร้อมอุปกรณ์ต่างๆ ได้ 3 ชิ้นพร้อมกันครับ
    เปิดประมูล 69. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Smart Charge 3.1A 199 บาท

70. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Quick Car Charge 3.0 ที่ชาร์จUSB ไฟ20 W ทำให้การชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต แบตเตอรี่เต็มไวมากขึ้น
    จำนวนช่องชาร์จ * 2 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการให้การชาร์จมือถือเต็มไวๆครับ ***ไม่แนะนำให้ชาร์จแบตสำรองครับ ไฟแรงเกินครับ
    เปิดประมูล 70. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Quick Car Charge 3.0 199 บาท

71. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Car Charge 3.4A ที่ชาร์จUSB ไฟ15 W เหมาะสำหรับชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต อุปกรณ์ต่างๆ
    จำนวนช่องชาร์จ * 2 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการชาร์จมือถือพร้อมอุปกรณ์ต่างๆ ได้ 2 ชิ้นพร้อมกันครับ
    เปิดประมูล 71. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Car Charge 3.4A 199 บาท

72.หูฟัง SENMAXU SMX-615 เป็นหูฟัง+สมอล์ทอล์คในตัว ใช้สำหรับฟังเพลง คุยโทรศัพท์ได้ครับ เสียงกลางแหลมใสขัดเจนครับ เบสทีดังตับๆอยู่ครับ
    ตัวควบคุมไว้รับ-วางสาย หรือจะเล่น-หยุด-เลื่อนเพลงๆด้ครับ สายลค้ายเชือกทักคงทานไม่ฟังง่ายครับ
    เปิดประมุล42.หูฟัง SENMAXU SMX-615 169 บาท

73. สาย OTG USB Type-C เป็นสายUSB พอร์ต Type-C สำหรับมือถือรุ่นใหม่ เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่นๆ ผ่าน USB ครับ
    เปิดประมูล 73. สาย OTG USB Type-C 99 บาท

74. สายAUX 3.5 mm ยาว 22 CM ไว้สำหรับขยายช่อง Audio 3.5 mm จาก 1 เป็น 2 ได้ครับ
    ้เปิดประมุล 74. สายAUX 3.5 mm 99 บาท

75. เครื่องยิงป้ายราคา MX5500 เป็นอุปกรณ์สำหรับติดป้ายราคาสินค้า มี สัญลักษณ์ ฿(ค่าเงินต่างประเทศก็มีครับ)
    โดยใส่ราคาได้ 6 หลักครับ มีทศนิยมด้วยครับ มาพร้อมสติ๊กเกอร์ติดราคาในตัว ใส่ตลับหมึกที่อยู่ในกล่องใช้งานได้เลยครับ
    ้เปิดประมูล 75. เครื่องยิงป้ายราคา 149 บาท

76. ตัวต่อวันพีชแท้ จากญี่ปุ่น จำนวน 56 ชิ้น ยังไม่เคยแกะออกมาต่อ รูปตามหน้้ากล่องเลยครับ
    พลาสติกยังซีลอย่างดีอยู่ครับ ขนาดเมื่อต่อแล้วประมาณ สมุด ครับ
    ้เปิดประมูล 76. ตัวต่อวันพีชแท้ 49 บาท

77.เซ็ทรถจำลองสำหรับเด็ก เป็นชุดรถจำลองจำนวน 8+8 // 16 คัน **2กล่อง
    ตัวรถสามารถเข็นถอยหลังแล้วรถจะวิ่งได้ครับ ของใหม่ไม่เคยแกะมาใช้เล่นครับ
    เปิดประมุล77.เซ็ทรถจำลองสำหรับเด็ก 199 บาท

78. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 78. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

80. ลำโพงบลูทูธ YS-6 เป็นลำโพงบลูทูธ ใช้เชื่อมต่อมือถือ ฟังเพลง ดูหนัง คุยโทรศัพท์ได้ครับ
    ลำโพง 3 W เสียงดีอยู่ครับ เบสมีตึบๆได้อยู่ครับ มาพร้อมสาย USB สำหรับชาร์จ ใช้ฟังเพลงได้ต่อเนื่องหลายชั่วโมงอยู่ครับ
    ้เปิดประมูล80. ลำโพงบลูทูธ YS-6 149 บาท

81.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ระดับความดังดังเอาเรื่องอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ 1800 mAh ในตัว มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 81.ลำโพง A2DP 199 บาท

82. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์
    จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 82. นาฬิกาข้อมือ EXPONI 149 บาท

83. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 83นาฬิกาข้อมือ SANDA 149 บาท

84. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพใหม่ยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 84. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 199 บาท

85. เฮลิคอปเตอร์บังคับ Model KING เป็นเฮลิคอปเตอร์บังคับไร้สาย 3.5 Channels ระดับความสุง 10 เมตร
    แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัวชาร์จไฟได้ ขนาด 18.5* 3.7*10 CM วัสดุทำมาจาก ABS อย่างดี เหมาะสำหรับให้เด็กๆฝึกบินครับ
    เปิดประมูล 85. เฮลิคอปเตอร์บังคับ 349 บาท

86. กรอบแว่นตา SAFARI MADE IN KOREA เป็นกรอบแว่นตาแบรนด์แฟชั่นยี่ห้องดัง ตัวกรอบสีดำขาแว่นสีม่วงอ่อน ขาตีตรานี่ห้อชัดเจน
    ไซส์ 53 - 18 -145 แว่นตามีน้ำหนักเบา สามารถนำไปประกอบเป็นแว่นสายตาได้ มาพร้อมกระเป๋าตตรีายี่ห้ออย่างดี ราคาในห้าง XXXX บาท
    เปิดประมูล 86. กรอบแว่นตา SAFARI 599 บาท

87. MINI SCALE เครื่องชั่งน้ำหนักจิ๋ว เป็นเครื่องช่างดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตร สามารถชั่งได้สูงสุด 200กรัม ปรับหน่วยได้ 4 แบบ
    หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก ใช้ถ่านกระดุมมีแถมในก่ลองครับ
    เปิดประมูล 87. MINI SCALE 149 บาท

88. Solar Introduction Lamp เป็นไฟส่องสว่างอัตโนมัติ โดยไม่ต้องไฟฟ้า ใช้พลังงานจากแสงอาทิตย์ผ่านโซลาร์เซลล์
    หลอด LED *26 ดวง สว่างมากครับ ส่องตาหน้ามืดครับ มีระบบวัดแสงอัตโนมัติ และระบบจับความเคลื่อนไหว **ขนาดใหญกว่ารายการ11
    เปิดประมูล 88. Solar Introduction Lamp 249 บาท

89. COB WORK LIGHT เป็นไฟฉายส่องสวา่ง ไฟฉาย ไฟฉุกเฉิน 4 รูปแบบ ใช้ถ่าน18650*2 มีแถมให้ครับ
    ให้แสงสว่างยามฉุกฌแินได้ดีครับ มาพร้อมสายยูเอสบีสำหรับชาร์จไฟเข้า 1 เส้น
    เปิดประมูล 89. COB WORK LIGHT 169 บาท

90. ชุดหลอดไฟ ประกอบด้วยหลอดไฟแบบเกลียว 45 W แสงสีขาว สว่างมากๆๆครับ พร้อมขั้วหลอดไฟ+สวิตต์เปิดปิดในตัว
    เปิดประมูล 90. ชุดหลอดไฟ 199 บาท

91. ยาแนวกระเบื้อง ไม่ง้อช่างครับ เป็นยาแนวผสมเสร็จ เปิดใช้งานได้ทันที สำหรับซ่อมแซมแนวกระเบื้องที่ชำรุดได้ดีครับ
    ตัวยาแนวสีขาวครับ มาพร้อมจุกสำหรับหยอดใช้งานได้เลยครับ ขนาด 280 ml
    เปิดประมูล 91. ยาแนวกระเบื้อง 149 บาท

92. Speed Out เป็นหัวสว่าน สำหรับไขน็อตที่ปกติ หรือน็อตที่หัวเสียหายได้
    ใช้งานได้กับส่วานทุกรุ่น ในแพ็คประกอบด้วยหัวส่วาน 4 ขนาด ผลิตจากวัสดุอย่างดี
    เปิดประมูล 92. Speed Out 149 บาท

93. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา เป็นที่สูบรถรถจักรยาน มอเตอร์ไซค์ ลูกบอล ลูกบาส ลูกโป่งได้ครับ
    ขนาดเล็กพกพาสะดวก มีที่ติดตั้งกับจักรยานในตัว
    เปิดประมูล 93. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา 99 บาท

94. Super Bright Flashlight เป็นไฟฉายความแรงสูง สามารถซูมแสงไฟเข้า-ออกได้ เปิดได้ 5 จังหวะ จ้า/สลัว1/สลัว2/กระพริบเร็ว/กระพริบช้า
    ใช้ถ่าน 18650*1 มีแถมให้ครับ ตัวนี้ชาร์จผ่านพอร์ต USB ได้ครับ มาพร้อมสายUSBแบบไมโครสำหรับการชาร์จไฟ1 เส้น
    เปิดประมูล 94. Super Bright Flashlight 199 บาท

95. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 95. ปัตตาเลี่ยน NOVA 109 บาท

96. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 96. Sweet 149 บาท

97.เซ็ทรถจำลองสำหรับเด็ก เป็นชุดรถจำลองจำนวน 8+8 // 16 คัน **2กล่อง
    ตัวรถสามารถเข็นถอยหลังแล้วรถจะวิ่งได้ครับ ของใหม่ไม่เคยแกะมาใช้เล่นครับ
    เปิดประมุล97.เซ็ทรถจำลองสำหรับเด็ก2กล่อง 16คัน 199 บาท

98. มีดพกนามบัตร เป็นมีดพกแบบพับได้ ขนาดเท่านามบัตร สามารถเก็บใส่กระเป๋าสตางค์ได้ครับ ใบมีดคมกริบครับ
    เปิดประมูล 98. มีดพกนามบัตร 69 บาท

99. หัวแร้งไฟฟ้าร้อนไว 30- 130 W เป็นหัวแร้งสำหรับงานบัดกรี กำลังไฟ 30 - 130 W
    ตัวนี้จะให้ความร้อนที่ไวกว่าครับ งานคุณภาพดีครับ มาตราฐานISO9001:2008
    เปิดประมูล99. หัวแร้งไฟฟ้าร้อนไว 99 บาท

100. SANDA HOLDER ตัวกรองสารทาร์+นิโคตินจากบุหรี่ ช่วยลดสารพิษจากการสูบบุหรี่ลงได้ครับ ในกล่องบรรจุตัวกรองจำนวน*10+1 ชิ้น
    เปิดประมูล 100. SANDA HOLDER 99 บาท

101. หลอดไฟดักยุง เป็นหลอดไฟLED แสงสีขาว 15 W พร้อมที่ดักยุงและแมลงไฟฟ้าในตัว
    ขั้วหลอดแบบเกลียว สามารถเปิิดได้ 2แบบ เปิดหลอดไฟ+ดักยุง หรือเปิดหลอดไฟอย่างเดียวได้ครับ
    เปิดประมูล 101. หลอดไฟดักยุง 99 บาท

ปิดประมุล 27 / 08 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ
    [/QUOTE]

up

Comment

^^

Comment

Comment

Comment

Comment

Originally posted by สยาม View Post
              ขอบคุณ?ครับ?
              Originally posted by prayutsc16 View Post
              Originally posted by oou13 View Post

Comment

เคลียร์ข้อความผinboxด้วยครับ ผมมีเรื่องจะถามส่วนตัวนะครับ

Comment

Originally posted by samuraiboy View Post
                  เคลียร์ข้อความผinboxด้วยครับ ผมมีเรื่องจะถามส่วนตัวนะครับ
                  เคลียร์?แล้ว?นะ?ครับ

ปิดการประมูล?แ?ล้วนะครับ? ขอบคุณ?ทุกท่าน?มาก?ครับ?

Comment

Working...
                  X