Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสื้อเสือดำ/Logitech/สีเพ้นท์ผ้า/ซิลิโคนขาว ดำ ใส และอื่นๆปิด 28/7/2561 เวลา 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสื้อเสือดำ/Logitech/สีเพ้นท์ผ้า/ซิลิโคนขาว ดำ ใส และอื่นๆปิด 28/7/2561 เวลา 21.21.21

1.หูฟัง Logitech หัว USB ผมใช้ Win 10 เสียบใช้ได้เลย ไม่มีแพดนะครับ ไปหาซื้อใส่กันเอาครับ
    ประกัน 7 ครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

2.สีเพ้นผ้า สีดำ+สีแดง ใช้พู่กันจุ่มๆใส่กันได้เลยครับ สีจากร้าน สโตน เพ้นท์ คุณภาพเลยครับ ผมใช้ไปหน่อยเดียว
    ประกันว่าขวดไม่แตกครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

3.ซิลิโคนสีขาว 3 หลอด หมดปัญหาเรื่องน้ำรั่วซึม ยิงได้หลายพื้นผิว อลูมิเนียม ปูน ไม้ ฯลฯ
    เปิด 150 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งธรรมดา +60

4.ซิลิโคนสีดำ 3 หลอด เปิด 3 ชุดครับ ชุดละ 3 หลอด หมดปัญหาเรื่องน้ำรั่วซึม ยิงได้หลายพื้นผิว อลูมิเนียม ปูน ไม้ ฯลฯ
    เปิด 150 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งธรรมดา +60
    4.1 / 150
    4.2 / 150
    4.3 / 150

5.ซิลิโคนสีใส 3 หลอด หมดปัญหาเรื่องน้ำรั่วซึม ยิงได้หลายพื้นผิว อลูมิเนียม ปูน ไม้ ฯลฯ
    เปิด 2 ชุดนะครับ
    5.1 / 150
    5.2 / 150
    ประมูลได้ 2 ชุด ค่าส่ง +100

6.เครื่องบันทึกเสียง Philips มีตัวเครื่อง ตลับเทป เปิดเครื่องติดปกติ เทปหมุนปกติ ใช้ถ่าน AA 2 ก้อน เอาจริงๆผมใช้ไม่เป็นครับ ส่งต่อไปเลยครับ
    ประกันว่าเปิดติดแน่นอน 7 ครับ
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

7.TR-322HF Hands-free FM Transmitter with Remote + Car Charger for iPhone / iPod / iPad - Black เป็นวิทยุ FM นะครับ เสียบกับ iPod / iPad / iPhone 3S/4/4S ผมได้มาซิงๆ ผมเป็นคนแกะซีลมาถ่ายรูปเอง
    ผมไม่มีเครื่องเทสให้นะครับ

ข้อมูลตัวเครื่องครับ
    http://www.suntekstore.com/goods-100...d_-_black.html

ผมไม่ประกันให้นะครับ ไม่มีเครื่องเทสครับ
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

8.HDD 2.5 ตัว 1TB ทั้ง 2 ตัว ผมลองเสียบสาย ไฟติดจานหมุน แต่มองไม่เห็นทั้งคู่นะครับ ท่านที่จะบิด ดูพอร์ทด้วยนะครับมีสายเสียบหรือเปล่า
    อีก 2 ตัว SATA จานหมุนตัวนึง ไม่หมุนตัวนึง ลองเอาไปยำกันดูครับ
    [/B]
    ไม่มีประกันให้นะครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 60

9.เพลท 775+AM3 2 อัน ไม่เคยโดยน็อตเสียบครับ
    ประกันว่า ส่งถึงมีเพลทไม่หักครับครับ
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

10.ปั๊ม ไม่มีตัวยึดนะครับ + อ็อกซิเจน ใช้ได้แต่ H ครับ L ใช้ไม่ได้ กรองต่างๆ ใยแก้วกรอง แกะใช้ไปนิดนึง
    ประกันปั๊ม 7 วันครับ อ็อกไม่ประกันนะครับเพราะมันไม่เต็มร้อย แต่ใช้ได้แน่นอน
    เปิด 120 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

11.Pull Handle หรือมือจับบานเปลือย แต่ใส่กับบานประตูไม้ได้ครับ แสตนเลสนะครับ หนักใช้ได้ ยี่ห้อ VVP ยาว 60 เซน ระยะยึด 45 เซนครับ
    [COLOR="#2F4F4F"][SIZE=4][B]
    เปิด 400 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา + 100

12.เทปกาว 2 หน้า 2 ม้วน ช่างกระจกเรียวกว่า นอตั้น ผมใช้ติดยึดกระจก ใช้ได้หลายพื้นผิวครับ แต่ถ้าเรียบๆจะใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ หน้ากว้าง 12 mm.
    เปิดชุดละ 70 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40
    เปิด 5 ชุดนะครับ ชุดละ 2 ม้วน บิดได้ 2 ชุดค่าส่งไม่ + 3 ชุดขึ้นไป+ชุดละ 10 บาท
    12.1 / 70
    12.2 / 70
    12.3 / 70
    12.4 / 70
    12.5 / 70

13.สติ๊กเกอร์ PVC ติดรถ 1 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 63 Cm. สูงประมาณ 10 Cm.
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

รูปไกด์ครับ แต่ของผมจะเล็กกว่า สั้นกว่านะครับ

14.สติ๊กเกอร์ PVC ติดรถ 1 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 37 Cm. สูงประมาณ 26 Cm. ติดประตูรถ สวยเลยครับ

15.สติ๊กเกอร์ PVC เหยี่ยวสายแว๊น ติดรถ 2 แผ่น ติดประตูรถ ซ้าย+ขวา ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 46 Cm. สูงประมาณ 11 Cm. ติดประตูรถ สวยเลยครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

16.สติ๊กเกอร์ PVC สีขาว 3 แผ่น Baby In Car 2 แผ่น แบบไม่ซ้ำ + ซอมบี้ 1 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 15 Cm. สูงประมาณ 15 Cm.

ผมจะเปิดเป็น 2 สีนะครับ ดำกับขาว ชุดละ 3 แผ่นเท่ากัน แบบเดียวกันครับ
    16.1 สีขาว
    16.2 สีดำ

ประมาณนี้ครับ

17.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ ติดรถ 2 แผ่น ติดประตูรถ ซ้าย+ขวา ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 22 Cm. สูงประมาณ 13 Cm. ติดประตูรถ สวยเลยครับ

18.สติ๊กเกอร์ PVC Zombie สีดำ ติดรถ 3 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    มือยาวประมาณ 12 Cm. สูงประมาณ 20 Cm. แผ่น ZOMBIE ยาว 22 Cm. สูง 10 Cm.
    เปิด 60 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

รูปไกด์ครับ

19.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ ติดรถ 2 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 20 Cm. สูงประมาณ 7 Cm.
    ผมจะเปิดเป็น 2 สีนะครับ ดำกับขาว ชุดละ 2 แผ่นเท่ากัน แบบเดียวกันครับ
    19.1 สีขาว
    19.2 สีดำ

รูปไกด์ครับ

20.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ ติดรถ 2 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    ยาวประมาณ 18 Cm. สูงประมาณ 5 Cm.
    ผมจะเปิดเป็น 2 สีนะครับ ดำกับขาว ชุดละ 2 แผ่นเท่ากัน แบบเดียวกันครับ
    20.1 สีขาว
    20.2 สีดำ

รูปไกด์ครับ

21.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ 2 แผ่น สีขาว 1 แผ่น ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    มือยาวประมาณ 19 Cm. สูงประมาณ 5 Cm.
    เปิด 60 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

รูปไกด์ครับ

22.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ 5 แบบ ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ
    กว้างประมาณ 27 Cm. สูงประมาณ 6-7Cm. , 19 Cm.x7 Cm. ประมาณนี้นะครับ

23.สติ๊กเกอร์ PVC สีดำ 4 แผ่น ไว้ติดมือจับประตูรถครับ กว้างประมาณ 11 Cm. สูง 1Cm. + สติ๊กเกอร์ PVC สีขาว ขออภัย มือใหม่ กว้าง 11 Cm. สูง 16 Cm. + สติ๊กเกอร์ สีแดง กว้าง 19 Cm. สูง 8 Cm. ผมติดเทปยกหรือเทปลอกให้แล้วนะครับ เวลาลอกออกจากรถจะไม่มีคราบกาว หรือมีน้อยมากครับ

รูปไกด์ครับ ประมาณนี้

24.เคสโทรศัพท์ OPPO F1s ซื้อมาผิดครับ 2 ชิ้นนะครับ มีแหวนให้ด้วย 1 อัน
    วัสดุเป็นยางนะครับ ของใหม่ซิงๆ ไม่ประกันให้นะครับ

25.เสื้อโปโลสีดำ ของใหม่ซิงๆ XL อก 44
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

26.เสื้อสีเทาท็อปดาย สกรีน WARNING หน้า หัลงตัวใหญ่ ของใหม่ซิงๆ XL อก 44
    เปิด 129 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

27.เสื้อสีแดงอ่อน Cotton 100% ไซ้ L อก 42" เสื้อใหม่นะครับ สกรีนตามรูป
    เปิด 120 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

28.เสื้อสีเทาท็อปดาย เสือดำ Free Dead Cotton 100% ไซ้ L อก 42" เสื้อใหม่นะครับ สกรีนตามรูป
    เปิด 120 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอังคาร ที่ 28 สิงหาคม 2561 เวลา 21.21.21

ส่งวันพฤหัสบดี ที่ 30 สิงหาคม 2561 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

- - - Updated - - -

รับตัดสติ๊กเกอร์ สกรีนเสื้อ ตัวเดียวก็ทำได้ครับ

แบบเสื้อ ติดตามได้ที่เพจครับ คุณลูกค้าสามารถออกแบบเองได้ครับ

https://www.facebook.com/SNSticker-%...9718015901050/

Comment

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post
          Originally posted by megalion View Post
          Originally posted by พระลอ View Post

Comment

Comment

Comment

"แต่ของผมจะเล็กกว่า สั้นกว่านะครับ"

จริงหรอครับน้า 55555

Comment

Comment

Comment

Comment

Originally posted by Begita View Post
                        "แต่ของผมจะเล็กกว่า สั้นกว่านะครับ"

จริงหรอครับน้า 55555
                        รายการนี้ขอรูปประกอบการพิจารณาด้วยครับเสี่ย

Comment

Working...
                        X