Announcement

Collapse
No announcement yet.

ToshibaSattelite L30/AP/Logitech Mouse&Webcam/BattNotebook/Jeans ปิด 26/8/61|23.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ToshibaSattelite L30/AP/Logitech Mouse&Webcam/BattNotebook/Jeans ปิด 26/8/61|23.58.58

ToshibaSattelite L30/AP/Logitech Mouse&Webcam/BattNotebook/Jeans ปิด 26/8/61|23.58.58 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 26-8-2561 เวลา 23.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.ToshibaSattelite L30

Notebook ตัวนี้เรียกได้ว่ากึ่งซากนะครับ
    คือเปิดติด ใช้งานได้ แต่ภาพที่จอสีมันจะเพี้ยนครับ
    ไม่รู้ว่าอะไรเสียนะครับ แต่ต่อจอนอกภาพที่ได้ปกติครับ

ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ ปุ่ม G หลุดหายแต่กดได้ปกตินะครับ
    ฝาปิด HDD ไม่มีนะครับ หายเช่นกัน

ผมทดลองเปิดด้วยแผ่น Win PE นะครับ ไม่ได้ลง Program
    บู๊ทเข้าได้ปกติตามในภาพเลยครับ
    Spec ก็ดูจากรูปเลยครับ ได้ตัวเครื่องกับ RAM นะครับ
    ไม่มี HDD และ สายชาร์จนะครับ

ปล่อยไปเป็นซากก็แล้วกันครับ ใครจะเอาไปทำต่อก็ตามสะดวก
    แต่ถ้าจะใช้เลยก็หา HDD มาลงโปรแกรมก็ใช้ได้ครับ (สีจอเพี้ยน)
    แต่ถ้าต่อจอนอกก็จะปกติเลยครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด บู๊ทเข้า windows ได้ครับ

เปิด 300 บาท +ส่งธรรมดา 150 บาท

kerospeed

ภาพจากจอ Notebook

2.กึ่งซาก ยกกอง

รวม access point 5 ตัว
    เป็น Planex GW-AP54SGX 4 ตัว และ PCI GW-AP54SG 1 ตัว

ทดสอบแค่การลองเสียบไฟนะครับ
    ทุกตัวที่ลงเสียบไฟแล้วไฟติดปกติครับ
    ไม่ได้ลองอย่างอื่น
    ตัว Planex สภาพค่อนข้างดี มีเลอะตามการใช้งาน
    ตัว PCI ตรงขั้วใส่เสาพลาสติดแตก แกนมันจะพลุบเข้าไปได้

ปล่อยเป็นซากไปครับ ไม่มีประกันนะครับ
    (มีแค่ตามในรูปนะครับ มีเครื่องให้พร้อมเสา แต่ไม่มีหม้อแปลง)

แต่รับประกันให้ 3 วัน ว่าทุกตัวเสียบไฟติดแน่นอนครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

3. รวมซากยกกอง

รวม access point 16 ตัว
    เป็น Planex GW-AP54SGX 15 ตัว และ SMC EZ connect 1 ตัว

ทดสอบแค่การลองเสียบไฟนะครับ
    ทุกตัวที่ลงเสียบไฟแล้วไฟไม่ติดนะครับ
    ไม่ได้ลองอย่างอื่น
    ทุกตัว สภาพค่อนข้างดี มีเลอะตามการใช้งาน
    (มีแค่ตามในรูปนะครับ ไม่มีเสา และไม่มีหม้อแปลง)

ปล่อยเป็นซากไปครับ ไม่มีประกันใดๆ นะครับ

เปิด 150 บาท +ส่งธรรมดา 100 บาท

4.Logitech webcam

กล้องเวปแคมจากลอจิเทค
    สภาพพอใช้นะครับ
    แต่การทำงานเต็มเปี่ยว
    ตัวนี้ให้คุณภาพระดับ 720p
    ลองแล้วครับ ภาพชัดแจ่มดีมาก
    ใครสาย Live สด จัดเลยครับ แจ่มๆ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.Logitech M187

เม้าส์ไร้สายตัวจิ๋ว
    พกพาสะดวกกะทัดรัดดีครับ
    ใช้งานปกติ มีตัวรับพร้อมๆ ใช้งาน
    การใช้งานปกติดีครับ
    รับประกัน 3 วัน เหมือนเดิมจ้า

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.ASUS Notebook Battery

ตัวนี้ก็ดูจากสภาพเอาครับ
    ลองให้ไม่ได้เช่นกัน เพราะไม่มีเครื่อง
    จริงๆ ซื้อมากะใช้เอง แต่ใส่กับเครื่องผมไม่ได้
    คนละรุ่นกัน ตอนซื้อ(ของมือ2) มากะๆ เอาว่าน่าจะใส่ได้
    สุดท้ายใส่ไม่ได้ จบข่าว

ตีเสียไปครับ ลองให้ไม่ได้จริงๆ
    คิดซะว่าซื้อเอากรอบมันก็แล้วกัน
    (แต่ดูสภาพแล้วคิดว่าน่าจะใช้ได้)

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.Mobile Speaker SP-268

ลำโพงสวยๆ เสียงใช้ได้ครับ
    ดีไซน์สวยดีครับ มีอุปกรณ์เสริมไว้ให้เปลี่ยนเพื่อใช้กับหลายๆ แบรนด์
    เท่าที่ดูก็ใช้กับ IPOD SONY ได้นะ

แต่ผมลองกับ ipod touch แล้วมันไม่ชาร์จและไม่ซิงก์กันด้วย
    ตาม spec บอกว่าใช้กับ ipod mini (ไม่มีลองขายไปหมดแล้ว)
    ส่วนยี่ห้ออื่นๆ ไม่มีให้ลองเช่นกันครับ

แต่ถ้าเอามาต่อผ่านสายแจ๊ค 3.5 เสียงออกปกติครับ
    ส่วนอื่นๆ ใช้ได้ปกติ โวลลุ่มปรับได้ปกติ

มีอุปกรณ์ให้ตามภาพนะครับ ไม่มี adapter ให้ 12V. หาได้ทั่วไป
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามที่แจ้งนะครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.True HUMAX

Router ตัวแรง รองรับ 2 คลื่น คือ 2.4 และ 5 GHz.
    เอามาใช้เป็น accesspoint ก็ได้ครับ แจ่มๆ เลย

การทำงานปกติ สภาพดีครับ
    แต่ไม่มีหม้อแปลง (12V.) และตัวขาตั้งมันนะครับ

แต่ไม่มีผลกับการใช้งานในแนวนอน
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.เสาอากาศทีวี

ใช้กับกล่องทีวีดิจิตอลได้นะครับ
    ตัวเล็กๆ แต่ใช้งานได้ดี ติดในบ้าน ในรถได้หมด
    ตัวนี้ซื้อมาเอง ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน
    แค่แกะมาลอง แล้วถ่ายรูปลงเลย

สายยาว 1.5 เมตร ตัวเสายาวรวมฐาน 15 ซม.
    ตัวนี้ฐานเป็นแม่เหล็กนะครับ ติดกับเหล็กได้สบายๆ
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.Techline Speaker Docking for iPOD

ลำโพงพกพา ใส่ได้ทั้งถ่าน และใช้หม้อแปลง
    ใช้งานกับ ipod นะครับ หรือ iphone 4 ลงมา

ลองใส่ถ่าน กับใช้หม้อแปลงแล้ว ใช้ได้ทั้งคู่

ฝาปิดถ่านไม่มีนะครับ
    และจากการทดสอบ ลำโพงดังข้างเดียวนะครับ

อีกข้างไม่ดัง ลองเอาไปทำดูครับ แต่ถึงดังข้างเดียวก็ยังดังอยู่นะ
    ปุ่มทุกปุ่มใช้งานได้ปกติ ได้ตัวเครื่องไปอย่างเดียวนะครับ ตามภาพเลย

รับประกัน 3 วันตามที่แจ้งครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.Phillips DCM230

นี่ก็ลำโพงเล่นได้ทั้ง ipod และ USB CD วิทยุ และ AUX ได้
    เคยปล่อยไปตัวนึงแล้วก่อนหน้านี้
    ตัวนี้เพิ่งได้มา ไม่มีหม้อแปลงตรงรุ่นมาด้วย คือได้มาแค่ตัวมันเดี่ยวๆ เลย
    มันใช้ไฟ 15v. 3A ซึ่งผมไม่มี
    มีแต่ไฟ 12v. 2A ทดลองนะครับ

จากการลองเครื่องเปิดติดนะครับ
    ปุ่มต่างๆ พอกดได้ แต่มีลั่น มีเพี้ยนบ้าง ไม่ค่อยจะดีแล้ว
    ลองเสียบ usb ให้มันเล่นเพลงมันก็เล่นนะครับ แต่ไม่มีเสียง
    ไม่รู้มันเสียหรือไฟไม่พอนะครับ

เอาเป็นว่าตีเสียไปเลยครับ ไม่มีหม้อแปลงไฟตรงสเป็คมันเพื่อลอง

แต่รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติดแน่นอน มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ

เปิด 300 บาท +ส่ง EMS 150 บาท

12.Sony MDR-XB450

หูฟังสภาพพอใช้ สีขาว(แต่อาจจะไม่ค่อยขาวแล้ว)
    ของใหม่ราคาเอาเรื่องเลยครับ เอามาปล่อยขำๆ
    เสียงดังปกติ เสียงยังดีไม่แตก เสียงออกครบทั้ง 2 ข้าง

ตำหนิหลักๆ คือ ไม่มีฟองน้ำครอบหูนะครับ
    ส่วนสายมีแคร๊กนะครับ บางครั้งต้องขยับขั้วสายหน่อยครับ

เอาไปทำดูครับ แต่เสียงดีครับ ดังครบ เบสพอดีๆ เลย
    ฟังสบายครับ ส่วนรีโมทลองกดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น (ลองกับคอมฯ)
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งครับ

13.ตลับเกมส์บอยคัลเลอร์

ไม่มีเครื่องลองครับ
    แต่ของสภาพดีมากๆๆ คิดว่าน่าจะใช้ได้
    ให้ไปทั้ง 2 ตลับเลยครับ
    เกมส์อะไรบ้างดูจากภาพเอาเลยครับ
    ไม่ใช่สายเกมส์ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ได้ก็แล้วกันครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

14. ASRock P4V88+

Mainboard เก่าเก็บ เหลือจากการอัพเกรด
    ตอนนี้ไม่สามารถทดสอบให้ได้ เพราะไม่มี cpu
    ก่อนเก็บใช้งานได้ปกติ ไม่มีประกันนะครับ
    สภาพยังดี แจ่มๆ อยู่
    มีฝาหลังให้ด้วย ครบๆ เลย
    ใครอยากเอาไปลองเล่น หรือเป็นอะไหล่ จัดเลยครับ

เปิด 50 บาท +ส่ง ลงทะเบียน 70 บาท

15.ที่เติมลม + ไฟฉายและกระพริบ ติดรถยนต์

เป็นปั้มเติมลม และมีไฟกระพริบได้
    หรือเปิดฝาครอบ แล้วเลือกให้เป็นส่องสว่างธรรมดาก็ได้
    สภาพยังถือว่าใช้ได้ครับ
    ใช้งานได้ปกติ ใช้กับช่องจุดบุหรี่ในรถยนต์นะครับ

ตำหนิมีรอยทั่วไปตามบอดี้ และฝาครอบที่เก็บสายหายครับ แต่เก็บสายได้ปกติ

เปิด 300 บาท +ส่ง ลงทะเบียน 80 บาท

16.USB 3.0 Card (2 Port)

เป็นการ์ดใช้เสียบกับ Notebook นะครับ
    เพื่อเพิ่มช่อง USB 3.0 อีก 2 ช่อง
    ใครมีช่อง USB ไม่พอใช้ จัดเลยครับ
    ใช้งานได้ปกติดี อ่านเร็วๆ เลย
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ (ดูช่องที่เครื่องก่อนนะครับ)

เปิด 100 บาท +ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

17. USB 2.0 Card (4 Port)

เป็นการ์ดใช้เสียบกับ Notebook นะครับ
    เพื่อเพิ่มช่อง USB 2.0 อีก 4 ช่อง
    ใครมีช่อง USB ไม่พอใช้ จัดเลยครับ
    ใช้งานได้ปกติดี อ่านเร็วๆ เลย
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ (ดูช่องที่เครื่องก่อนนะครับ)

เปิด 100 บาท +ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

18.Wifi Smart Remote Controller

จะเรียกว่าตัวจัดการรีโหมดอัจฉริยะก็ว่าได้
    คือตัวมันสามารถ copy รีโหมดต่างๆ รวมไว้ที่ตัวมันได้
    รองรับเป็น 1000 ตัวเลย คือเอารีโหมดของเรากดไปที่มันให้มันบันทึกไว้
    จากนั้นเราก็ใช้โทรศัพท์เราแทนรีโหมดได้เลย อธิบายไม่ถูก ไปดูตัวอย่างเอาครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=HdZtNaIsJCQ

ผมลองทำแล้ว ใช้งานได้ปกติดีครับ สะดวกดี
    นี่เป็น Link โหลด app นะครับ เอาไปทำกันดู http://krash.net/i_smart.html

ส่วน IPHONE คงต้องลองทำตามนี้มั้งครับ (แปลงไฟล์เอา)
    https://www.mytechtipshub.com/how-to...-ipa-file.html

ผมลองให้ไม่ได้ครับ ไม่มี IPHONE ใช้แล้ว

จริงๆ แล้วเป็นของใหม่ค้างสต๊อกนะครับ
    ไม่เคยใช้งาน ตอนนี้กล่องนอกเยินไปแล้วเหลือแต่กล่องใน
    Adapter ก็ไม่อยู่แล้ว สรุปของใหม่ เหลือตัวมันกับคู่มือและกล่องใน(ตามภาพ)
    ส่วนหม้อแปลง ใช้สายเหมือนโทรศัพท์แอนดรอยด์ทั่วๆ ไปครับ

มี 3 ตัว เปิดแยกนะครับ 18.1 - 18.3

รับประกัน 3 วันว่าตัวเครื่องทำงานตามปกติครับ

รายการนี้เหลือ 3 ตัวสุดท้ายแล้วนะครับ
    หมดล๊อตนี้ก็ไม่มีของแล้วครับ

19.กล้องติดรถยนต์

สภาพยังสวยๆ เลยครับ แต่แบตไม่มีนะครับ ใช้แบต Nokia BL-5C ได้ครับ
    ลองต่อกับ Power bank เปิดติดปกติครับ
    บู๊ตเร็วครับ ลองแค่นี้ครับ ขี้เกียจหาเมมมาลองใส่
    เอาเป็นว่าพิจารณาจากภาพเลยครับ มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะ
    แต่ถึงยังไงก็ประกันใจให้ 3 วันนะครับ ว่าใช้งานได้ปกติ

มี 3 ตัว เปิดแยกนะครับ 19.1 - 19.3

20. Gigabyte 2.4GHz WiFi Antenna

เสาอากาศ wifi ที่ใช้ร่วมกับ MB บางรุ่นครับ
    บอร์ดที่มี wifi ในตัว
    เสานี้ใช้ต่อกับขั้วที่บอร์ดครับ เพื่อรับสัญญาณ
    ใครมีบอร์ดรุ่นพวกนี้อยู้จะทราบดีครับ
    ของใช้ได้ปกติดีครับ ใครมองหาอยู่อย่าพลาดครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามปกติ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

21.ชุดเครื่องเสียง SONY

ตัวนี้จริงๆ แล้วต้องเป็นชุดนะครับมี 4 ชิ้น ไม่รวมลำโพง
    ผมเก็บไว้เพราะคิดว่าจะทำเอาไว้ใช้เอง
    แต่ก็ยังหาอีก 2 ชิ้น ที่เหลือไม่ได้
    ใครอยากสะสม หรือหาเพิ่มเติมได้
    มารับไปทำไปสะสมต่อเลยครับ
    สภาพยังสวยครับ ริ้วรอยพอมีแต่ไม่น่าเกลียด
    ปล่อยไปให้สาย Retro ทำต่อเลยครับ
    เอาไปเลยทั้ง 2 ตัว ปล่อยแบบยกชุดไป

เปิด 200 บาท +ส่งธรรมดา 200 บาท (ถ้าเกินผมออกให้เอง)
    หรือมารับมือจะดีมากเลย (อยากให้มา) ซ.จรัญฯ 35 (วัดแก้ว)

22. Brica TG-200

Rapid Charger
    ใช้สำหรับชาร์จถ่านขนาด AA
    ได้ครั้งละ 2 ก้อนนะครับ
    ตัวนี้ชาร์จเร็วดีครับ
    สภาพภายนอกก็พอใช้ครับ แต่การใช้งานปกติ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23.NUBWO 5100

สภาพพอดูได้ครับ (ไม่ได้ทำความสะอาด)
    แต่ไม่ดังนะครับ ลองขยับสายก็มีดังบ้างนะครับข้างนึง
    ตัวปรับโวลลุ่มยังใช้ได้ ไม่มีฟองน้ำนะครับ
    มีแค่ตามในรูปเลยครับ เหมาะแก่ท่านที่มีวิชานะครับ
    ลองเอาไปทำดูครับ ผมทำไม่เป็น

ตีเสียไปนะครับ ไม่มีประกันให้นะ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

24. Creative HQ-1600

หูฟังสภาพยังสวยครับ
    แต่ผมลองไม่ได้ว่ายังดังมั้ย
    เพราะได้มาแบบนี้เลย คือ สายแจ๊คขาด
    และไม่มีฟองน้ำครอบหูมาด้วยนะครับ

ปล่อยเป็นซากไปครับ ไม่มีประกันใดๆ ไปซ่อมเอาเองนะครับ

25.LENOVO Notebook Adapter

กำลังไฟ 20V. 4.5A. 90W.
    เป็นแบบหัวเข็ม หัวใหญ่นะครับ ดูตามรูปเลยครับ
    ไฟมาเต็มครับ ลองวัดให้แล้ว

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

รายกางเกงยีนส์ราคาเปิด 300 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ

เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 300

เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

025_Diesel BT3413

Line : kerospeed

026_Diesel Zink 775

027_Diesel woman

028_Diesel Zathan 8B6

031_Diesel Levan 86N

032_Diesel Keate 60L

034_Diesel Zaf

040_G-star Locker

042_G-Star Radar

054_Converse one star

060_Levi's 501xx USA

068_Diesel Lemmen 70k

069_Diesel Busky 73i

088_Diesel Wonnha 70Z

098_Diesel ArkerF.P. 70Z

099_Diesel Doozy 8FE

108_Diesel Louvely 8AA

6. 200

08-4837-6676

Comment

Originally posted by maew_v70 View Post
      6. 200

08-4837-6676
      ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

6.ASUS Notebook Battery 200 k.maew_v70

Comment

4/100/0816333220

Comment

Comment

????????s01

Comment

12.150

Comment

O185o9o92 18.1=150 , 18.3=150

Comment

Originally posted by sara45 View Post
                  4/100/0816333220
                  Originally posted by oou13 View Post
                  Originally posted by ruangsak View Post
                  ????????s01
                  Originally posted by hehgplay6 View Post
                  12.150
                  Originally posted by ruangsak View Post
                  O185o9o92 18.1=150 , 18.3=150
                  ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

4.Logitech webcam 100 k.sara45
                  6.ASUS Notebook Battery 200 k.maew_v70
                  12.Sony MDR-XB450 150 k.hehgplay6
                  18.1 Wifi Smart Remote Controller 150 k.ruangsak
                  18.3 Wifi Smart Remote Controller 150 k.ruangsak

Comment

5.Logitech M187 100

Comment

Originally posted by thaione1 View Post
                      5.Logitech M187 100
                      ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

4.Logitech webcam 100 k.sara45
                      5.Logitech M187 100 k.thaione1
                      12.Sony MDR-XB450 150 k.hehgplay6
                      18.1 Wifi Smart Remote Controller 150 k.ruangsak
                      18.3 Wifi Smart Remote Controller 150 k.ruangsak

Comment

12-160
                        0850511960

Comment

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

5.Logitech M187 100 k.thaione1

Comment

Working...
                          X