Announcement

Collapse
No announcement yet.

Digital photo frame, nokia lumia 925, กล่องทีวีดิจิตอล, ไมค์ไวเลสคาราโอเกะเคลื่อนที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

pm ไปหาผู้ชนะทุกท่านแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ที่อยู่แจ้งทาง PM ครับ

Comment

Originally posted by worawito View Post
        โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ที่อยู่แจ้งทาง PM ครับ
        [ATTACH=CONFIG]4246145[/ATTACH]
        รับทราบครับ พรุ่งนี้บ่ายจัดส่งให้ทุกท่านครับ

รบกวนท่านผู้ชนะรายการที่ 4 ช่วยโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ได้ไหมครับจะได้ส่งให้พร้อมกันเลย
        ถ้าหลังจากนั้นผมขอส่งให้วันพฤหัสครับ

Comment

Working...
        X