Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer Ink Jet / Laser / Dot ล้วนๆ หลากหลายเครื่องครับ ปิด 26/8/61 22.00 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pipun View Post
    3.1 / 620.-
    ขอบคุณครับผม
    Originally posted by tongra View Post

[ATTACH=CONFIG]4244421[/ATTACH]
    ดำมาเชียวครับ
    Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by specialkiller View Post
    1. 600
    3.2 700

O63-446-982สาม

ทาย = 36

Originally posted by va1624 View Post
    4.370 / 0877700444 เลข 16
    Originally posted by saichonsaichon View Post
    2.1 - 500
    2.2 - 500
    O928788462

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
    ขอบคุณมากครับ
    Originally posted by pojkung View Post
    2.1 520
    4.400
    0812070702

Sent from my SM-G955F using Tapatalk
    Originally posted by fonka View Post
    รายการที่ 4./380 บาท / O92I277494
    Originally posted by montri01 View Post
    3.1 = 650
    ขอบคุณครับ
    Originally posted by wizd View Post

UPDATE ครับ

ผมติดงานประจำ หากสอบถามทาง PM อาจจะตอบช้าครับต้องขออภัยด้วยนะครับ
    สะดวกสุดทางไลน์ครับ ขอบคุณครับ

1.HP Designjet 110 Plus

ล่าสุด 600 บาท ท่าน specialkiller ครับ

==============================

2.Epson LQ2090 สภาพดี สวยงาม

สินค้ามี 2 เครื่อง สภาพดีเช่นเดียวกันครับผม

2.1 ล่าสุด 520 บาท ท่าน pojkung ครับ
    2.2 ล่าสุด 500 บาท ท่าน saichonsaichon ครับ

==============================

3.Epson LQ300+ II สภาพดี

สินค้ามี 2 เครื่อง สภาพดีเช่นเดียวกันครับผม

3.1 ล่าสุด 650 บาท ท่าน montri01 ครับ
    3.2 ล่าสุด 700 บาท ท่าน specialkiller ครับ

4.Canon LBP 3300 สภาพดี อุปกรณ์ครบ

ล่าสุด 400 บาท ท่าน pojkung ครับ

แจก แจก แจก ครับผม

*** ท่านที่แวะเข้ามา เลือกเลขที่ชอบ + โพสไว้ท่านละ 1 หมายเลขนะครับ
    *** ขออนุญาติใช้ธนบัตร ให้ท่านทายเลข 2 หลักสุดท้าย ทายถูกรับไปเลยครับ+ส่งฟรีเหมือนเดิม
    *** กรณีเลือกซ้ำกัน ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่ทายก่อนครับ หากไม่มีท่านใดตรง แจกท่านที่ทายใกล้เคียง
    กรณีใกล้เคียงหน้าหลังเท่ากัน ให้ท่านที่ทายก่อนครับผม

Nokia 1650 พร้อมอแดปเตอร์สภาพดี ใช้งานปกติ

ขอบพระคุณสำหรับการเยี่ยมชมครับ

Comment

1. 610
      เลข 18

Comment

Comment

Comment

3.1....680.-
            08หนึ่งหนึ่ง4สองสอง497
            ทาย..25

Comment

1/660/0919912564

Comment

1. 680

Comment

Comment

1. 1,000

Comment

Comment

3.1 / 750.-

Comment

4.420

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by natt View Post
                              3.1....680.-
                              08หนึ่งหนึ่ง4สองสอง497
                              ทาย..25
                              Originally posted by t.sakorn View Post
                              1/660/0919912564
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by f7601165 View Post
                              1. 680

Originally posted by koogzega View Post
                              1. 1,000
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by wizd View Post

Originally posted by pipun View Post
                              3.1 / 750.-
                              ขอบคุณครับพี่
                              Originally posted by va1624 View Post
                              4.420
                              Originally posted by tongra View Post

[ATTACH=CONFIG]4245849[/ATTACH]
                              กลัวแตกเหลือเกิน 555

UPDATE ครับ

รายการที่ 1 มีหลายท่านสอบถามเรื่องการจัดส่ง ขออนุญาติเรียนตามนี้นะครับ
                              - สามารถจัดส่งทางนิ่มฯได้ครับ แต่ขอแจ้งตามตรงครับว่ามันมีโอกาศพังสูงมากครับ
                              ไม่ใช่นิ่มฯส่งไม่ดีนะครับ แต่ด้วยตัวสินค้าเองมันมีขนาดใหญ่ครับ ( ความยาวมากกว่า 1 เมตร )
                              ถาดป้อนกระดาษพับไม่ได้ ซึ่งตรงนี้เสี่ยงจะแตกหักมากครับผม จึงขอไม่ส่งดีกว่าครับ
                              - ขออนุญาติรายการที่ 1 เฉพาะท่านที่สามารถมารับเองหรือนัดรับได้นะครับ ( นนทบุรี )
                              หรือจัดส่งทั่วกรุงเทพฯและปริมณฑล โดยขนส่งเอกชน Lalamove เก็บค่าส่งปลายทางครับ
                              สามารถส่งพิกัดมาให้ผมทางไลน์เพื่อคำนวนค่าส่งก่อนได้เลยครับผม

1.HP Designjet 110 Plus

ล่าสุด 1,000 บาท ท่าน koogzega ครับ

2.Epson LQ2090 สภาพดี สวยงาม

2.1 ล่าสุด 520 บาท ท่าน pojkung ครับ
                              2.2 ล่าสุด 500 บาท ท่าน saichonsaichon ครับ

3.Epson LQ300+ II สภาพดี

3.1 ล่าสุด 750 บาท ท่าน pipun ครับ
                              3.2 ล่าสุด 700 บาท ท่าน specialkiller ครับ

4.Canon LBP 3300 สภาพดี อุปกรณ์ครบ

ล่าสุด 420 บาท ท่าน va1624 ครับ

แจก แจก แจก ครับผม

*** ท่านที่แวะเข้ามา เลือกเลขที่ชอบ + โพสไว้ท่านละ 1 หมายเลขนะครับ
                              *** ขออนุญาติใช้ธนบัตร ให้ท่านทายเลข 2 หลักสุดท้าย ทายถูกรับไปเลยครับ+ส่งฟรีเหมือนเดิม
                              *** กรณีเลือกซ้ำกัน ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่ทายก่อนครับ หากไม่มีท่านใดตรง แจกท่านที่ทายใกล้เคียง
                              กรณีใกล้เคียงหน้าหลังเท่ากัน ให้ท่านที่ทายก่อนครับผม

Nokia 1650 พร้อมอแดปเตอร์สภาพดี ใช้งานปกติ

ขอบพระคุณสำหรับการเยี่ยมชมครับ

Comment

4.Canon LBP 3300 / 430.- / chet / 089-109-1990

Comment

Working...
                                X