Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ เก็บบ้าน 2018 VII ] เครื่องคอม ปิดวันนี้ 13/8/61 22:00:05 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ เก็บบ้าน 2018 VII ] เครื่องคอม ปิดวันนี้ 13/8/61 22:00:05 น.

เก็บบ้าน 2018 VII ลดล้าง
    กำลังทยอยเก็บของในบ้านให้น้อย ๆ ลงลดความเสียดายครับ

กติกา
    -ใส่ราคาเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0.-
    -ใส่เบอร์โทร หรือ ไม่ก็ได้ เวลาส่งจะขออีกที
    -ผู้ชนะจะต้องโอนเงินภายในวันถัดไป ไม่สะดวกโปรดแจ้งครับ
    -ค่าส่งคิดตามขนาด และ จังหวัดปลายทางครับ
    -ส่ง Kerry ครับ
    -ตำหนิ/ประกัน แจ้งไปตามรายการครับ
    -ปิดวันจันทร์ที่ 13 สิงหาคม 2561 เวลา 22.00.05 น.

รายการที่ 1 เครื่องคอม Acer Veriton 7600GT (ตีเสีย)
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ สเป็คสูงในอดีตครับ เปิดติดขึ้นไบออสถ่านหมดนอกนั้นไม่ได้เช็ค
    ปล่อยตามสภาพ ตำหนิฝุ่นและรอยสก๊อตเทปครับ
    HDD 80G SATA ram 1GB DDR1 celeron 2.66ghz

เปิดที่ 399.- ค่าส่ง 200.-

รายการที่ 2 เครื่องคอม Acer Veriton 7600GT (ตีเสีย)
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ สเป็คสูงในอดีตครับ เปิดติดขึ้นไบออสถ่านหมดนอกนั้นไม่ได้เช็ค
    ปล่อยตามสภาพ ตำหนิฝุ่นและรอยสก๊อตเทปครับ
    HDD 80G SATA ram 1GB DDR1 celeron 2.66ghz

รายการที่ 3 เครื่องคอม Acer Aspire M5641 AMD Athon 64 X2 (ตีเสีย)
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ สเป็คสูงในอดีตครับ เปิดติดขึ้นไบออสไม่ได้ลงวินโดวส์
    ปล่อยตามสภาพ ตำหนิไม่มีฝาข้าง ไม่มี HDD+Ram DDR2

เปิดที่ 299.- ค่าส่ง 200.-

รายการที่ 4 เครื่องคอม Acer Aspire SA85
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ สเป็คสูงในอดีตครับ
    เปิดติดใช้งานได้ ตามสภาพนะครับ มีโปรแกรมคาราโอเกะ คาในเครื่องด้วย
    สเป็ค HDD IDE 80gb + 40gb (มั้งนะ ฮ่า ๆ) CPU Celeron D 3.46ghz VGA 128mb แยก
    ตำหนิ ไม่มีฝาถาด DVD และ ถ่านไบออสหมด

ประกันใจ 7 วันเปิดติด

รายการที่ 5 เครื่องคอม Acer M480
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ สเป็คสูงในอดีตครับ
    ตัวนี้พร้อมใช้งาน วินโดวส์เดิม ๆ ติดเครื่อง ล้างข้อมูลออกบางส่วนแล้ว
    จะเอาไปใช้งานเลย หรือ จะลงวินโดวส์ใหม่ก็ได้ครับ
    สเป็คตามภาพ RAM DDR2 2GBx1 HDD 320 SATAII PSU 80Plus เดิม ๆ
    ตำหนิที่มีรอยรังต่อดินด้านหลังยังไม่ได้ล้าง และ ถ่านไบออสหมด

ประกันใจ 7 วันเปิดติดใช้งานได้

เปิดที่ 1000.- ค่าส่ง 200.-

รายการที่ 6 เครื่องคอม Noname (ตีเสีย)
    คอมออฟฟิศเก่า ๆ เปิดติดตามสภาพครับ ไม่ได้เช็คนอกเหนือจากนั้น
    สเป็ค Celeron 2.66ghz Ram 512mb DDR1 HDD จำไม่ได้
    ตำหนิถ่านไบออสหมด

เปิดที่ 299.- ค่าส่ง 200.-

เพิ่มเติม ใครไม่เอาเคสแจ้งได้ครับ จะลดค่าส่งให้
    แต่บางตัวเคสสวยอยากให้เอาไปด้วยนะ

Comment

Comment

อยากได้แต่เคสบางรายการ ไส้ในไม่เอา 5555

Comment

Originally posted by oou13 View Post
          ขอบคุณครับ

Originally posted by at1969 View Post
          อยากได้แต่เคสบางรายการ ไส้ในไม่เอา 5555
          ถ้าเคสมองตัวไหนอยู่เหรอครับจริง ๆ ในบ้านมันเยอะมากตอนนี้ มีแต่เก่า ๆ ทำใจขายไม่ได้ราคาตกไว 555 เมื่อก่อนยังไม่เท่าไหร่
          แต่ตอนนี้ไม่มีช่องทางเดินละห้องเช่ารูหนูแคบ ๆ

Comment

Originally posted by at1969 View Post
            ผมอยากได้แต่ใส้ใน ไม่เอาเคส

Comment

Originally posted by it123456 View Post
              ผมอยากได้แต่ใส้ใน ไม่เอาเคส
              ได้สิครับ ฮ่า ๆ เห็นตั้งสถานที่ชัยภูมิ ค่าส่งไม่น่าเยอะเผลอ ๆ ผมหิ้วไปให้ก็ได้นะถ้าอยู่ใกล้ ๆ

Comment

Originally posted by Manamobu View Post
                ได้สิครับ ฮ่า ๆ เห็นตั้งสถานที่ชัยภูมิ ค่าส่งไม่น่าเยอะเผลอ ๆ ผมหิ้วไปให้ก็ได้นะถ้าอยู่ใกล้ ๆ
                ใส้ i5 i7 สักชุดหน่อยครับ ไม่เอาเคสนะครับ เคสเดิมทำเงินได้ดีเลยไม่อยากเปลี่ยน(เทรดForex)

Comment

สงสัยต้องเทสแล้ว เทขายละมั้งนี่ 555
                  คิดผิดที่ดองไว้เยอะ

Comment

ตาม คห บน เคสสวยแถมดีกว่าเคสแปดร้อยผมอีก(สมัย E2140) แต่คงไม่คุ้มค่าส่ง T-T

Comment

Originally posted by Manamobu View Post
                      ผ่านมาในเมือง เอา Acer M480 มาด้วยนะครับ(ส่งที่เทศบาลฯ) โทร 0866123987

Comment

Originally posted by alice View Post
                        ตาม คห บน เคสสวยแถมดีกว่าเคสแปดร้อยผมอีก(สมัย E2140) แต่คงไม่คุ้มค่าส่ง T-T
                        ถ้าเคสเปล่าน้ำหนักไม่เยอะผมแพ๊คส่ง ธรรมดา/ลงทะเบียน ปณ. ได้ครับแต่คิดว่าคงไม่หนีจากราคา kerry ซักเท่าไหร่ Kerry มันแพงเพราะขนาด

Originally posted by it123456 View Post
                        ผ่านมาในเมือง เอา Acer M480 มาด้วยนะครับ(ส่งที่เทศบาลฯ) โทร 0866123987
                        แจ้งช้าไปนิดออกมาทำงานในเมืองพอดี แต่ไม่เป็นไรหาเวลากลับไปเอาก่อน ฮ่า ๆ

Comment

Working...
                        X