Announcement

Collapse
No announcement yet.

666th-RESmart G2/Ext1TB/Razer Tiamat/Siberia/Walkman/GUCCI/Skullcandy 8/8/61 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by booom View Post
    หยอดไปอีกซักดอกนะ
    1./ 3350

- - - Updated - - -

อ้าว...อดเลย 5555
    ช้าไปนิดครับ

การประมูลสิ้นสุดแล้วครับผม ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ

Comment

• 12. 1100

อ้าาาา อดเลย เผลอแปปเดียวเอง ^^

Comment

• เก็บตังค์ซื้อใหม่เองก็ด้ายยยยยยยยยยยยย ...555

Comment

• Originally posted by booom View Post
          หยอดไปอีกซักดอกนะ
          1./ 3350

อ้าว...อดเลย 5555
          กำลังนั่งคิดว่าจะใส่ต่อดีไหมเลย

Comment

• ขออนุญาตส่ง PM หลัง ตี 2 ไปแล้วนะครับ ท่านใดจะใช้สิทธิ์โปรส่งฟรี ผมเลื่อนเป็นก่อนเที่ยงให้เลยครับผม

Comment

Comment

• โอนเงินแล้วครับ รายละเอียด?ใน pm

Comment

• Originally posted by Champppkub View Post
                  ใช้ได้ทุกคนครับ ลดอาการหยุดหายใจ ขณะหลับได้ครับ
                  ปกติจะใช้กับคนที่มีการนอนกรน และหยุดหายใจชั่วขณะเวลาหลับ ป้องกันการ "ไหลตาย" และทำให้ร่างกายได้รับ Oxygen พอเพียง
                  หากอยากรู้่ว่าเราจำเป็นต้องใช้หรือไม่ให้ไปทดสอบ โดยไปที่ รพ. ทำการทดสอบ "Sleep lab Test" 1-2 คืนครับ เบิกได้ตามสิทธิ์ ถ้าเบิกไม่ได้ประมาณ 8 พันค่าทดสอบ

ผมเคยซื้อมาประมาณ 4 หมื่นแต่การนอนต้องล๊อคหัวสวมหมวกกันน๊อคเพื่อฉีดอากาศเข้าไปไว้หมดคืน คนอื่นที่นอนข้างๆรับไม่ได้(เหมือนคนป่วยหนักว่างั้น) สุดท้ายเลยไม่ได้ใช้ต่อ
                  + และสุดท้ายที่สุด อีก 5 ปีต่อมาผมก็เป็นอัมพฤกษ์

+ ต่ออีกนิด ปัจจุบันหายแล้วครับ ออกกำลังกายก่อนนอน

Comment

Working...
                  X