Announcement

Collapse
No announcement yet.

AccessPoint คิ้วขอบกระจกHonda อื่นๆ ปิด 6/8/61 22.22.22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AccessPoint คิ้วขอบกระจกHonda อื่นๆ ปิด 6/8/61 22.22.22

*********** ขอแก้ไข รายการ 1 มีทั้งหมด 4 กล่อง และมีเสาสามกล่องครับ ******************
    WRT54GL, WAP54 , WAP325N
    ทุกรายการหากได้รับแล้ว รับประกัน 7 วันครับ ไม่พอใจรับซื้อคืน

กติกาเหมือนท่านอื่นๆ ครับ เรียกไม่ถูก ไม่มีประกันการใช้งาน
    ตามโครงการส่งต่อสิ่งที่ไม่ได้ใช้ เอาไปไว้บ้านคนอื่น
    ปิด ปิด 6/8/61 22.22.22

1. Dlink WRT54GL และพวกเรียกไม่ถูกดูตามภาพนะครับ ตอนใช้งานปกติ แต่โล๊ะออก
    ใช้งานได้นะครับ(แต่โละออกนานละ) ใช้ไม่ได้รับคืน
    รวมทั้งหมด 4 กล่อง มีเสา 3 อัน อีกอันมีคนขอเสาไปแล้ว
    มีแต่ตัว ไม่มีอแด๊ปเตอร์ครับ
    เปิด 100 ค่าส่งธรรมดา 60

2. ที่มา รถสีข้างๆประตูขูดต้นไม้ ประมาณ 1 ซม. เปิดไปปิดมาตะหงิดๆคาใจ เลยเอาไปเครมประกันนัด 7 วันพอไปเอาบอกว่ายังไม่เสร็จ ขออีกสามวัน พอสามวันยังไม่เสร็จอีก(อ้างว่าฝนมันตกพ่นแล้วสีไม่สวย) เลยหงุดหงิดบอกว่า อย่าให้เกินรอบนี้นะครับผมไม่มีรถไปหาสาว เขาขอนัดอีก 4 วัน
    - พอไปเอา สีก็ไม่สู้ดีเอามือลูบๆ ก็สากๆบางจุด ช่างมันเหอะเขาคงทำได้แค่นี้ แต่ปัญหาคือ ยางขอบประตูเปื่อยเอามือกดๆบุ๋ม อ้าวเลยได้คุยเขาบอกว่าฝนพรำฟ้าไม่อำนวย เลยทำการพ่นสีและเข้าห้องอบ ไฟแรงมากไปเลยเป็นแบบนี้

- เลยรับเอาๆ แก้ซวย เลยไปที่ศูนย์เปลี่ยนมา 8000 ได้เศษมา 4 ชิ้น จะเอาทิ้งก็เผื่อท่านใดได้ใช้
    รถยนต์ CRV ตามรูปนะครับ ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร พ.ศ.อะไร ตอบไม่ถูก

เปิด 10 บาท ค่าส่ง 200

3. TRUE HUMAX ตอนซื้อจานแดงซื้อขาด 2000 นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว ชื่อผมเองหากหาวิธีได้ก็ไปแจ้งเอา ใช้งานได้ปกติ มีรีโมทแต่ไม่มีการ์ด มีคนขอไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว

แถมรีโมทของ TRue ไปอีกอัน ไม่รู้รุ่นใหน

เปิด 10 บาท ค่าส่ง 60

Last edited by it123456; 6 Aug 2018, 09:05:14. Reason: แก้ไข

1.100 *8* 56 *6 8 8 8

Comment

Originally posted by kerospeed View Post
      1.100 *8* 56 *6 8 8 8
      ขอบคุณครับ ใช้ได้ทั้ง 4 ตัวนะครับ เพียงแต่ผมเอาอแดปเตอร์ไปทำกล้องแล้ว
      - WRT54GL , WAP54 , WAP325N มีเสา ทั้งหมด 3 กล่อง

*** ขอแก้ไข มีทั้งหมด 4 กล่อง

Comment

Comment

Comment

Comment

อีก 20 นาที

Comment

ท่าน KeroSpeed ชนะครับ เดี๋ยว PM ไป ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X