Announcement

Collapse
No announcement yet.

Logitech/FM For iPhone/M185/TV Direct/อัดเสียงPhilips/นอตั้น-ปิด7/7/2561 เวลา21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
      2/50.-
      0853226646
      ขอบคุณครับเฮีย
      Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by tongra View Post

[ATTACH=CONFIG]4230609[/ATTACH]
      ถอดให้หมดเซ่ๆๆๆๆๆๆๆ

ตาย ห ่าาาาาาาาาาาา ลืมส่งของน้า เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมส่งให้ครับ เมื่อเช้าวันตกรีบออก ลืมเลย
      Originally posted by bighead808 View Post
      2/60.-
      0898268811
      ขอบคุณครับผม
      Originally posted by at1969 View Post
      1 / 2OO.-
      2 / 1OO.-
      O946262665

** รายการ 2 ตัวรับสัญญาณ มีดอกจันทร์สีส้มด้านข้างหรือเปล่าท่านพี่
      Originally posted by dack2509@s View Post

Originally posted by psychotico View Post
      1. 250-.
      089-6309345
      Originally posted by staytus View Post
      ดันสิจ๊ะ วัยรุ่นไทย
      ไม่มีนางกวักซักนิดหราครับน้า
      Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by พระลอ View Post

Originally posted by s4415547 View Post
      6/100
      chin/0940414204
      Originally posted by dack2509@s View Post
      ขอบคุณครับเฮีย

Comment

1.จอย Logitech F310 สภาพแพคกิ้งมีเหลืองๆบ้าง ยังไม่ได้แกะเลยนะครับ ภายในซิงๆแน่นอน
        ประกันไป 7 วันครับ
        250 บาท ท่าน psychotico บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.เม๊าท์ไร้สาย Logitech M185 สภาพมีร่องรอยบ้าง
        ประกันไป 7 ครับ
        100 บาท ท่าน at1969 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

3.TV Direct ภูมิใจเสนอ Wireless Charger ผมลองเอาที่ชาร์ตเสียบไฟติดปกติครับ มีแต่ตัวนะครับ สายชาร์ตไม่มีให้ครับ
        เนื่องจากผมไม่มีอุปกรณ์ลองจึงไม่ประกันว่ามันใช้ได้หรือไม่ แต่ประกันว่าเสียบสายชาร์ตไฟติดแน่นอนครับ
        เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

4.เครื่องบันทึกเสียง Philips มีตัวเครื่อง ตลับเทป เปิดเครื่องติดปกติ เทปหมุนปกติ ใช้ถ่าน AA 2 ก้อน เอาจริงๆผมใช้ไม่เป็นครับ ส่งต่อไปเลยครับ
        ประกันว่าเปิดติดแน่นอน 7 ครับ
        เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

5.TR-322HF Hands-free FM Transmitter with Remote + Car Charger for iPhone / iPod / iPad - Black เป็นวิทยุ FM นะครับ เสียบกับ iPod / iPad / iPhone 3S/4/4S ผมได้มาซิงๆ ผมเป็นคนแกะซีลมาถ่ายรูปเอง
        ผมไม่มีเครื่องเทสให้นะครับ

ข้อมูลตัวเครื่องครับ
        http://www.suntekstore.com/goods-100...d_-_black.html

ผมไม่ประกันให้นะครับ ไม่มีเครื่องเทสครับ

6.HDD 2.5 ตัว 1TB ทั้ง 2 ตัว ผมลองเสียบสาย ไฟติดจานหมุน แต่มองไม่เห็นทั้งคู่นะครับ ท่านที่จะบิด ดูพอร์ทด้วยนะครับมีสายเสียบหรือเปล่า
        อีก 2 ตัว SATA จานหมุนตัวนึง ไม่หมุนตัวนึง ลองเอาไปยำกันดูครับ

ไม่มีประกันให้นะครับ
        100 บาท ท่าน s4415547 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 60

7.เพลท 775+AM3 2 อัน ไม่เคยโดยน็อตเสียบครับ
        ประกันว่า ส่งถึงมีเพลทไม่หักครับครับ
        เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

8.ปั๊ม ไม่มีตัวยึดนะครับ + อ็อกซิเจน ใช้ได้แต่ H ครับ L ใช้ไม่ได้ กรองต่างๆ ใยแก้วกรอง แกะใช้ไปนิดนึง
        ประกันปั๊ม 7 วันครับ อ็อกไม่ประกันนะครับเพราะมันไม่เต็มร้อย แต่ใช้ได้แน่นอน
        เปิด 120 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

9.Pull Handle หรือมือจับบานเปลือย แต่ใส่กับบานประตูไม้ได้ครับ แสตนเลสนะครับ หนักใช้ได้ ยี่ห้อ VVP ยาว 60 เซน ระยะยึด 45 เซนครับ
        [COLOR="#2F4F4F"][SIZE=4][B]
        เปิด 400 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา + 100

10.เทปกาว 2 หน้า 2 ม้วน ช่างกระจกเรียวกว่า นอตั้น ผมใช้ติดยึดกระจก ใช้ได้หลายพื้นผิวครับ แต่ถ้าเรียบๆจะใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ หน้ากว้าง 12 mm.
        เปิดชุดละ 80 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40
        เปิด 5 ชุดนะครับ ชุดละ 2 ม้วน บิดได้ 2 ชุดค่าส่งไม่ + 3 ชุดขึ้นไป+ชุดละ 10 บาท
        10.1
        10.2
        10.3
        10.4
        10.5

11.สติ๊กเกอร์ ขนาดประมาณ A4 2 แผ่น + แผ่นเล็กตามภาพ 2 แผ่น
        ไม่มีประกันครับ
        เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

12.สติ๊กเกอร์ 9 แผ่น

13.สติ๊กเกอร์ 9 แผ่น

บิดได้รายการที่ 11,12,13 แถมตามรูปครับ

14.เคสโทรศัพท์ OPPO F1s ซื้อมาผิดครับ 2 ชิ้นนะครับ มีแหวนให้ด้วย 1 อัน
        วัสดุเป็นยางนะครับ ของใหม่ซิงๆ ไม่ประกันให้นะครับ

15.เสื้อสีเทาท็อปดาย สกรีน WARNING หน้า หัลงตัวใหญ่ ของใหม่ซิงๆ XL อก 44
        เปิด 129 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

16.สติ๊กเกอร์ เมีย In Car สีเหลืองสะท้อนแสง 2 แผ่น กว้างประมาณ 21 เซนครับ
        เปิด 40 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
        1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
        2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
        3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
        4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
        5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
        6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
        7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
        9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
        10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอังคาร ที 7 สิงหาคม 2561 เวลา 21.21.21

ส่งวันพุทธ ที่ 8 สิงหาคม 2561 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย ,ไทยพาณิชย์ สาขา กทม. มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
        ---------------------------------------------------

- - - Updated - - -

รับตัดสติ๊กเกอร์ สกรีนเสื้อ ตัวเดียวก็ทำได้ครับ

แบบเสื้อ ติดตามได้ที่เพจครับ คุณลูกค้าสามารถออกแบบเองได้ครับ

https://www.facebook.com/SNSticker-%...9718015901050/

Comment

Comment

3.50 0819801965

Comment

Comment

6/120/0807122660

Comment

1 / 280 / 0868589698

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

ลุยกันไปเลยครับ เจอกันเวลาปิดเลยครับ

Comment

Comment

หมดเวลาครับ สรุป

1.จอย Logitech F310 / 280 / ท่าน ackmankung

2.เม๊าท์ไร้สาย Logitech M185 / 100 / ท่าน at1969

3.TV Direct ภูมิใจเสนอ Wireless Charger / 50 / ท่าน megalion

6.HDD 2.5 4 ลูก / 120 / ท่าน damnuy

Comment

ดันครับเสธ

Comment

Working...
                          X