Announcement

Collapse
No announcement yet.

#5 นาฬิกา lacoste /ทอง 5/8/61 22.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #5 นาฬิกา lacoste /ทอง 5/8/61 22.30.59

[CENTER]กติกามารยาท
    1.ประมูลเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0
    2.ลงหมายเลขสินค้าที่ประมูล/ราคา/หมายเลขโทรศัพท์
    3.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM
    4.การประมูลสิ้นสุดเวลา 22.30.59 วันที่ 05/08/61

------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    LACOSTE MENS ADVANTAGE WATCH
    LACOSTE 2010501
    https://www.creativewatch.co.uk/prod...-2010501-watch
    นาฬิกา lacoste แท้ หน้าปัดยังสวย สายเดิมหนังแท้มีคราบเปื้อนนิดหน่อย แต่ยังสวยอยู่ ได้มาจากท่าน แชมป์
    เปิด 500 +50 ค่าส่ง

-------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    แหวนทองคำแท้ 96.5% (ของจริงไม่ปลอม)
    เป็นของใช้แล้ว แต่สภาพใหม่ สภาพ 95%
    ขนาดนิ้วประมาณ 47-48
    น้ำหนัก 1 กรัม
    เปิด 1200 +50 ค่าส่ง

--------------------------------
    รายการที่ 3
    แหวนทองคำแท้ 96.5% (ของจริงไม่ปลอม)
    เป็นของใช้แล้ว แต่สภาพใหม่ สภาพ 95%
    ตำหนิ มีรอยบุ๋มด้านข้างแหวน(นิดเดียว)
    ขนาดนิ้วประมาณ 60-61
    น้ำหนัก 3.78กรัม (หนึ่งสลึง)
    เปิด 4700 +50 ค่าส่ง
    [/SIZE]

--------------------------------------------------
    รายการที่ 4
    จี้ ร.5 ด้านหลัง จปร ทองคำแท้ 96.5% (ของจริงไม่ปลอม)
    น้ำหนัก 1.9 กรัม (ครึ่งสลึง)
    เปิด 2350 +50ค่าส่ง

--------------------------------------
    รายการที่ 5
    จี้ ร.5 ด้านหลัง จปร ทองคำแท้ 96.5% (ของจริงไม่ปลอม)
    น้ำหนัก 3.79กรัม (หนึ่งสลึง)
    เปิด 4800 +50ค่าส่ง

--------------------------------------
    แจกครับ
    พระประจำวันเกิด ขาดวันศุกร์ กับอาทิตย์ (งานหุ้มทอง)มูลค่า 750 บาท
    สุ่มแจกให้ 1ท่านที่ประมูลทองคำเท่านั้น ระบุวันที่ต้องการด้วยนะครับ
    Last edited by megalion; 4 Aug 2018, 11:06:17.

Comment

Comment

Comment

ประมูลได้จ่ายเดือนหน้าได้ไหมครับ

Comment

Comment

เปิดให้
              4. 2350 / 0839780128
              วันเสาร์ ครับ

Comment

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by oou13 View Post
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by rammapum View Post
                  ประมูลได้จ่ายเดือนหน้าได้ไหมครับ
                  นี่เพิ่งจะวันที่ 5 เองนะครับท่าน 555+
                  Originally posted by oou13 View Post
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by acer214 View Post
                  เปิดให้
                  4. 2350 / 0839780128
                  วันเสาร์ ครับ
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by dack2509@s View Post
                  ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

ปิดการประมูลครับ
                        รายการที่ 4 จี้ ร.5 1.9 กรัม (ครึ่งสลึง) ท่าน acer214 2350 + ได้รับพระประจำวันเกิด วันเสาร์

Comment

อ้าว แอบสนแหวน ปิดแล้วบ่อ

Comment

Originally posted by it123456 View Post
                            อ้าว แอบสนแหวน ปิดแล้วบ่อ
                            รอรอบใหม่นะครับ

Comment

เสียดาย สนใจจะเปิดรายการ1,3,5,ซะหน่อย มาไม่ทัน ถ้าได้บอกด้วยครับ เอาเลย

Comment

Working...
                              X