Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD/ปั๊ม/การ์ดจอ/PU/ป้าย/สติ๊กเกอร์/เสื้อ/นอตั้นกาว2หน้า/มือจับ ปิด4/7/61เวลา21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD/ปั๊ม/การ์ดจอ/PU/ป้าย/สติ๊กเกอร์/เสื้อ/นอตั้นกาว2หน้า/มือจับ ปิด4/7/61เวลา21.21.21

1.HDD 2.5 ตัว 1TB ทั้ง 2 ตัว ผมลองเสียบสาย ไฟติดจานหมุน แต่มองไม่เห็นทั้งคู่นะครับ ท่านที่จะบิด ดูพอร์ทด้วยนะครับมีสายเสียบหรือเปล่า
    อีก 2 ตัว SATA จานหมุนตัวนึง ไม่หมุนตัวนึง ลองเอาไปยำกันดูครับ

ไม่มีประกันให้นะครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 60

2.การ์ดจอ 8600GTS 256MB/DDR3/128BIT ต้องใช้ไฟเลี้ยงนะครับ พอร์ท DVI 2 พอร์ท การ์ดจอผมมีหลายใบ ซื้อมาเก็บจนแฟนบ่น (ที่มีอยู่น่าจะใช้ได้ถึงภพหน้า) ขออนุญาติปล่อยต่อไปเลยครับ
    แถม ซาวด์การ์ด YAMAHA ตามภาพ ผมใช้ XP เสียงออกปกติ ตอนนี้ใช้ Win10 หาไดรเวอร์ไม่ได้ซะอย่างงั้น ใบนี้ตีเสียไปครับ

ประกันเฉพาะการ์ดจอ 7 วันครับ
    เปิด 200 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

3.เพลท 775+AM3 2 อัน ไม่เคยโดยน็อตเสียบครับ
    ประกันว่า ส่งถึงมีเพลทไม่หักครับครับ
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

4.PU Polyflex MR3000 สีขาว 3 หลอด ติดทน ให้ตัว ยืดหยุ่น หมดปัญหาเรื่องน้ำซึม น้ำรั่ว ผมใช้ในงานยิงกระจก อะลูมิเนียม กันน้ำได้สบายครับ ปืนยิง หรือกระบอกที่ใช้ยิง อยู่ที่ 450- พันกว่าๆ หรือแบบลูกทุ่งก็ตัดแล้วปาดเอาเลยครับ ใช้ไม่หมด ปิดปากให้ดี ไม่ให้แห้งเปิดมาใช้ต่อได้
    ประกันว่าของถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิดรายการละ 160 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดาเท่านั้น +60
    บิดได้ 2 รายการ ค่าส่ง ธรรมดา +100

5.PU Polyflex MR3000 สีขาว 2 หลอด สีดำ 1 หลอด ติดทน ให้ตัว ยืดหยุ่น หมดปัญหาเรื่องน้ำซึม น้ำรั่ว ผมใช้ในงานยิงกระจก อะลูมิเนียม กันน้ำได้สบายครับ ปืนยิง หรือกระบอกที่ใช้ยิง อยู่ที่ 450- พันกว่าๆ หรือแบบลูกทุ่งก็ตัดแล้วปาดเอาเลยครับ ใช้ไม่หมด ปิดปากให้ดี ไม่ให้แห้งเปิดมาใช้ต่อได้
    ประกันว่าของถึงมือหลอดไม่แตกครับ
    เปิดรายการละ 160 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดาเท่านั้น +60

รายการที่ 4-5 บิดได้ 2 รายการ ค่าส่ง + 100 ครับ

6.ปั๊ม ไม่มีตัวยึดนะครับ + อ็อกซิเจน ใช้ได้แต่ H ครับ L ใช้ไม่ได้ กรองต่างๆ ใยแก้วกรอง แกะใช้ไปนิดนึง
    ประกันปั๊ม 7 วันครับ อ็อกไม่ประกันนะครับเพราะมันไม่เต็มร้อย แต่ใช้ได้แน่นอน
    เปิด 120 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

7.Pull Handle หรือมือจับบานเปลือย แต่ใส่กับบานประตูไม้ได้ครับ แสตนเลสนะครับ หนักใช้ได้ ยี่ห้อ VVP ยาว 60 เซน ระยะยึด 45 เซนครับ
    เปิด 400 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา + 100

8.เทปกาว 2 หน้า 2 ม้วน ช่างกระจกเรียวกว่า นอตั้น ผมใช้ติดยึดกระจก ใช้ได้หลายพื้นผิวครับ แต่ถ้าเรียบๆจะใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ หน้ากว้าง 12 mm.
    เปิดชุดละ 80 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40
    เปิด 6 ชุดนะครับ ชุดละ 2 ม้วน บิดได้ 2 ชุดค่าส่งไม่ + 3 ชุดขึ้นไป+ชุดละ 10 บาท
    8.1
    8.2
    8.3
    8.4
    8.5
    8.6

7.ป้ายสังกะสี ขนาด 11x16 นิ้ว มีตำหนิมุมงอนิดหน่อย มีรูยึด 4 มุม
    ไม่มีประกันครับ
    เปิด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50
    บิดได้ 2 รายการ ค่าส่ง ธรรมดา +100

8.สติ๊กเกอร์ ขนาดประมาณ A4 2 แผ่น + แผ่นเล็กตามภาพ 2 แผ่น
    เปิด 50 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

9.สติ๊กเกอร์ 9 แผ่น

10.สติ๊กเกอร์ 9 แผ่น

บิดได้รายการที่ 8,9,10 แถมตามรูปครับ

11.เคสโทรศัพท์ OPPO F1s ซื้อมาผิดครับ 2 ชิ้นนะครับ มีแหวนให้ด้วย 1 อัน
    วัสดุเป็นยางนะครับ ของใหม่ซิงๆ ไม่ประกันให้นะครับ

12.เสื้อสีเทาท็อปดาย สกรีน WARNING หน้า หัลงตัวใหญ่ ของใหม่ซิงๆ XL อก 44
    เปิด 129 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่งลงทะเบียน + 40

13.สติ๊กเกอร์ เมีย In Car สีเหลืองสะท้อนแสง 2 แผ่น กว้างประมาณ 21 เซนครับ
    เปิด 40 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +30

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันเสาร์ ที 4 สิงหาคม 2561 เวลา 21.21.21

ส่งวันจันทร์ ที่ 6 สิงหาคม 2561 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย ,ไทยพาณิชย์ สาขา กทม. มารับเอง รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน 27 เวลาตามสะดวกผมนะครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

- - - Updated - - -

รับตัดสติ๊กเกอร์ สกรีนเสื้อ ตัวเดียวก็ทำได้ครับ

แบบเสื้อ ติดตามได้ที่เพจครับ คุณลูกค้าสามารถออกแบบเองได้ครับ

https://www.facebook.com/SNSticker-%...9718015901050/
    Last edited by สยาม; 4 Aug 2018, 19:28:43.

Comment

Comment

Comment

2/200.-
          0853226646

Comment

8.4 ---------- 80

096-0599551 โป้งครับ

Comment

4.160
              5.160
              0821239321

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

ถึงว่า ทำไมไม่่ค่อยมีคนใส่ราคา เสธใส่วันปิด เป็น 4 กรกฏาคม

Comment

Originally posted by boonritt View Post
                            ถึงว่า ทำไมไม่่ค่อยมีคนใส่ราคา เสธใส่วันปิด เป็น 4 กรกฏาคม

Comment

7 / 100

089 723 34 60

Comment

Working...
                              X