Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q52 MI NOTE4X8หัวRam3ROM32/แว่นกันแดด/กล้อง60X/ไฟAuto/ลำโพง/วิทยุ/เคสIP ปิด 01 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q52 MI NOTE4X8หัวRam3ROM32/แว่นกันแดด/กล้อง60X/ไฟAuto/ลำโพง/วิทยุ/เคสIP ปิด 01 ครับ

Q52 MI NOTE4X8หัวRam3ROM32/แว่นกันแดด/กรอบแว่น/ไฟAuto/ลำโพง/วิทยุอื่นๆ ปิด 01 ครับ

ปิดประมูลวันที่ 01 สิงหาคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ ***กล่องหรือซองบรรจุต้องมีด้วยนะครับ ****

1. มือถือเซี่ยวหมี รุ่น Note 4 X (Global Version) CPU Snapdragon 625 8 หัว RAM 3 GB ROB 32GB
    หน้าจอ IPS display กว้าง 5.5 นิ้ว FullHD ครอบทับด้วยกระจกขอบโค้ง 2.5D, รองรับการใช้งาน 2 ซิม (microSIM + nanoSIM),
    กล้องหลังความละเอียด 13 ล้านพิกเซล PDAF รูรับแสง f/2.0 เลนส์มุมกว้าง 77 องศา แฟลชคู่ dual-tone LED,
    กล้องหน้าความละเอียด 5 ล้านพิกเซล เลนส์มุมกว้าง 85 องศา,
    รองรับ microSD card (hybrid SIM slot) ความจุสูงสุด 128GB
    รองรับการเชื่อมต่อ 4G, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, Bluetooth 4.2, GPS, microUSB,
    accelerometer, ambient light sensor, gyroscope, electronic compass, proximity sensor, แบตเตอรี่ความจุ 4100mAh
    เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่างครับ แบตยังอึดๆทนๆ หน้าจอสวยใสไร้รอย อุปกรร์ครบกล่อง หัวชาร์จและสายยูเอสบี ยังไม่เคยแกะใช้ มีฟิมส์ใหม่แถม1ชิ้น+เคส
    สภาพสวยตีไป 90 % ครับ เครื่องไม่เคยตกพื้น ใส่เคสตลอด แต่มีรอยเม็ดทรายด้านหลังนิดหน่อยครับ และมีตัวเครื่องนูนขึ้นมานิดนึงใกล้ปุ่ม power (เป็นมาตั้งแต่ซื้อครับ)
    มีประกันศูนย์ไทย เหลืออยู่ถึง 18/11/2561 (มีใบเสร็จไว้สำหรับกรณีต้องการไปเคลมพร้อม)
    เปิดประมูล 1. มือถือเซี่ยวหมี รุ่น Note 4 X 3210 บาท

2. แว่นกันแดด HUMMER MADE IN GERMANY เป็นแว่นกันแดดทรงสปร์ตฟรีไซส์ ตัวเลนส์สีเงินปรอท เป็นเลนส์นาโนโพราไรซ์แท้
    ใส่กัดแดด ช่วยตัดแสงได้ดีครับ ปลายขาแว่นเป็นยางช่วยป้องกันการหลุดของแว่นขณะใส่แล้วเหงืออกได้เป็นอย่างดี
    มาพร้อมกระเป๋าคลิปห้อยในตัว ราคาในห้าง XXXX บาท
    เปิดประมูล 2. แว่นกันแดด HUMMER 899 บาท

3. กรอบแว่นตา SAFARI MADE IN KOREA เป็นกรอบแว่นตาแบรนด์แฟชั่นยี่ห้องดัง ตัวกรอบสีดำขาแว่นสีม่วงอ่อน ขาตีตรานี่ห้อชัดเจน
    ไซส์ 53 - 18 -145 แว่นตามีน้ำหนักเบา สามารถนำไปประกอบเป็นแว่นสายตาได้ มาพร้อมกระเป๋าตตรีายี่ห้ออย่างดี ราคาในห้าง XXXX บาท
    เปิดประมูล 3. กรอบแว่นตา SAFARI 799 บาท

4 MINI SCALE เครื่องชั่งน้ำหนักจิ๋ว เป็นเครื่องช่างดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตร สามารถชั่งได้สูงสุด 200กรัม ปรับหน่วยได้ 4 แบบ
    หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก ใช้ถ่านกระดุมมีแถมในก่ลองครับ
    เปิดประมูล 4. MINI SCALE 149 บาท

5. Power Bank JoyRoom 20000 mAh แบตเตอรี่สำรองสำหรับชาร์จมือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ต่างๆ 2ช่องชาร์จ ไฟ 2.0A
    แบตเตอรี่มาเต็มความจุ 20000 mAh หน้าจอแสดงผลแบบดิจิตอล มีพอร์ต Type C และไมโครยูเอสบี สำหรับชาร์จไฟเข้า 2.0A
    รับประกัน6 เดือนครับ มั่นใจในคุณภาพได้ครับ
    เปิดประมูล 5. Power Bank JoyRoom 20000 mAh 599 บาท

6.วิทยุFM RADIO DIGITAL เป็นวิทยุFM เสาอากาศในตัว หาคลื่นแบบสแกน หน้าจอ LED MP3 อ่านการ์ด SD / MICRO /USB
    มีปุ่มตัวเลขสำหรับเลือกเพลง MP3 ได้ครับ ลำโพงขนาด 3 W เสียงเบสมีตึ้บ ๆ อยู่ครับ เสียงเปิดสุดดังมากอยู่ครับ
    มีฟังก์ชั่น Audioout put ใช้แบตเตอรี่ลิเทียม สายห้อยในตัว มีที่คาดและสายชาร์จในกล่องด้วยครับ
    ้เปิดประมูล 6. วิทยุFM RADIO DIGITAL 199 บาท

7. ปลั๊ก LH-383U เป็นปลั๊กไฟ 2 ช่องไฟบ้าน + 2 ช่อง USB สำหรับชาร์จอุปกรณ์ต่าง ๆ
    สายไฟยาว 3 เมตร มีไฟLED แจ้งสถานะการทำงาน
    เปิดประมูล 7. ปลั๊ก LH-383U 99 บาท

8.ปลั๊ก LH-T11U เป็นปลั๊กไฟ 3 ช่องไฟบ้าน + 3ช่อง USB สำหรับชาร์จอุปกรณ์ต่าง ๆ
    สายไฟยาว 3 เมตร มีปุ่มเปิดการทำงานของปลั๊ก
    เปิดประมูล 8.ปลั๊ก LH-T11U 99 บาท

10.ปลั๊ก 1524U เป็นปลั๊กไฟ 7 ช่องไฟบ้าน + 2ช่อง USB สำหรับชาร์จอุปกรณ์ต่าง ๆ
    สายไฟยาว 8 เมตร มีปุ่มเปิดปิดการทำงานของปลั๊ก และมีไฟ LED แจ้งสถานะการทำงานของปลั๊ก
    เปิดประมุล 10.ปลั๊ก 1524U 99 บาท

11. ไฟส่องส่วา' Solar Power LED WALL LIGHT เป็นไฟส่องสว่างอัตโนมัติ LED*36
    ใช้พลังงานจากโซลาร์เซลล์ ไม่ต้องใช้ถ่านหรือไฟฟ้า มีระบบตรวจจับความเคลื่อนไหว จะส่องแสงอัตโนมัติครับ
    เปิดประมุล 11. ไฟส่องส่วา' Solar Power LED WALL LIGHT 169 บาท

12. Solar Introduction Lamp เป็นไฟส่องสว่างอัตโนมัติ โดยไม่ต้องไฟฟ้า ใช้พลังงานจากแสงอาทิตย์ผ่านโซลาร์เซลล์
    หลอด LED *26 ดวง สว่างมากครับ ส่องตาหน้ามืดครับ มีระบบวัดแสงอัตโนมัติ และระบบจับความเคลื่อนไหว **ขนาดใหญกว่ารายการ11
    เปิดประมูล 12. Solar Introduction Lamp 249 บาท

13. COB WORK LIGHT เป็นไฟฉายส่องสวา่ง ไฟฉาย ไฟฉุกเฉิน 4 รูปแบบ ใช้ถ่าน18650*2 มีแถมให้ครับ
    ให้แสงสว่างยามฉุกฌแินได้ดีครับ มาพร้อมสายยูเอสบีสำหรับชาร์จไฟเข้า 1 เส้น
    เปิดประมูล 13. COB WORK LIGHT 199 บาท

14. ชุดหลอดไฟ ประกอบด้วยหลอดไฟแบบเกลียว 45 W แสงสีขาว สว่างมากๆๆครับ พร้อมขั้วหลอดไฟ+สวิตต์เปิดปิดในตัว
    เปิดประมูล 14. ชุดหลอดไฟ 199 บาท

15. ชุดไฟจักรยาน เป็นชุดหลอดไฟสำหรับติดตั้งกับจักรยาน ประกอบด้วยไฟหน้าLED*5 + ไฟหลังกระพริบได้หลายจังหวะ
    พร้อมที่ติดตั้งกับตัวจักรยาน ตัวหลอดไฟสามารถกันน้ำ กันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 15. ชุดไฟจักรยาน 89 บาท

16. ตัวจับมือถือ สำหรับติดตั้งกับมอเตอร์ไซค์ จักรยาน รถยนต์ ตัวจับมีล็อคแน่นอนมียางรองมือถือ ขายึดเป็นเหล็กแข็งแบบขยับได้ครับ
    ้เปิดประมุล 16. ตัวจับมือถือ 89 บาท
    [/QUOTE]

17.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB เป็นหลอดไฟให้ความสว่าง แบตเตอรี่ลิเที่ยมขนาด 1500 mAh ในตัว ใช้ชาร์ทมือถือได้ครับ
    เปิดไฟได้2 จังหวะครับ จ้ากลับสลัว ใช้งานได้ต่อเนื่อง 3-6 ชั่วโฒงต่อการชาร์จ1ครั้ง โดยการชาร์ทผ่านUSB มาพร้อมที่ห้อยและสายUSBสำหรับชาร์จไฟ
    เปิดประมูล 17.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB **2 หลอด 199 บาท

18. 60X MicroScope กล้องขยาย 60X สามารถปรับระยะโฟกัสได้ สำหรับส่องพระ เครื่องประดับ มีไฟLED สำหรับใช้ขณะส่องวัตถุ
    เป็นไฟฉายในตัว ไฟLEDสีม่วงสำหรับตรวจธนบัตรในตัว ขนาดเล้กพกพาสะดวก ใช่ถ่านกระดุม*2 มีแถมในตัวครับพร้อมซองสำหรับเก็บ
    เปิดประมูล 18. 60X MicroScope 199 บาท

19. กริ่งไร้สาย เป็นกริ่งส่งสัญญาณแบบไร้สาย ไม่ต้องเดินสายไฟ เสียงดนตรี32เสียง เสียงดังดีครับ
    ใช้งานได้ไกล 100 เมตร ในที่โล่ง ตัวกริ่งใ้ช้ถ่านมีแถมให้ ตัวลำโพงเพียงเสียบกับไฟบ้านใช้งานได้เลย
    เปิดประมูล 19. กริ่งไร้สาย 129 บาท

20. SWitch Light เป็นไฟLEDส่องสว่างมากพร้อมสวิตต์เปิด-ปิด
    ใช้สำหรับติดตั้งภายในตู้เสื้อผ้า ทางเดิน หัวนอน ใช้ถ่านAAA*3
    ด้านหลังมีแม่เหล็ก/ที่ห้อยปุ๊กสำหรับติดตั้งได้ทันที
    เปิดประมูล 20. SWitch Light 99 บาท

21. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์
    จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 21. นาฬิกาข้อมือ EXPONI 199 บาท

22. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 22. นาฬิกาข้อมือ SANDA 199 บาท

23. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพใหม่ยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 23. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 199 บาท

24. เฮลิคอปเตอร์บังคับ Model KING เป็นเฮลิคอปเตอร์บังคับไร้สาย 3.5 Channels ระดับความสุง 10 เมตร
    แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัวชาร์จไฟได้ ขนาด 18.5* 3.7*10 CM วัสดุทำมาจาก ABS อย่างดี เหมาะสำหรับให้เด็กๆฝึกบินครับ
    เปิดประมูล 24. เฮลิคอปเตอร์บังคับ 399 บาท

25. นาฬิกาดิจิตอลตั้งโต๊ะ เป็นนาฬิกาดิจิตอล แสดงเวลา วันที่ สัปดาห์ เดือน
    จับเวลาได้ นับเวลาถอยหลังได้ ตั้งปลุกได้ วัดอุณหภูมิได้ ไฟแบคไลท์วส่างยามค่ำคืน
    มีระบบสัมผัสตัวเครื่องไฟแบค์ไลท์ทำงานทันทีด้วย ใช้ถ่านAAA*3
    เปิดประมูล 25. นาฬิกาดิจิตอลตั้งโต๊ะ 149 บาท

26. Speed Out เป็นหัวสว่าน สำหรับไขน็อตที่ปกติ หรือน็อตที่หัวเสียหายได้
    ใช้งานได้กับส่วานทุกรุ่น ในแพ็คประกอบด้วยหัวส่วาน 4 ขนาด ผลิตจากวัสดุอย่างดี
    เปิดประมูล 26. Speed Out 149 บาท

27. ที่แคะหูไฟฟ้า เป็นที่แคะสิ่งสกปรกภายในหูแบบไฟฟ้า โดยที่ปลายด้ามแคะสามารถสั่นและดูดสิ่งสกปรกออกได้ครับ
    มาในกล่องเก็บอย่างดี พร้อมหัวแคะสำรองอีกสองชิ้น และถ่านAAA*1 สำหรับใช้งาน
    เปิดประมูล 27. ที่แคะหูไฟฟ้า 99 บาท

28. POCKET TORCH เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ ไฟแรงแบบเจ็ท สามารถปรับแรงไฟได้
    ล็อคได้ มีที่ปิดและฐานตั้งในตัว เดี๋ยวเติมแก็สให้เต็มเอาไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล28. POCKET TORCH 99 บาท

29. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา เป็นที่สูบรถรถจักรยาน มอเตอร์ไซค์ ลูกบอล ลูกบาส ลูกโป่งได้ครับ
    ขนาดเล็กพกพาสะดวก มีที่ติดตั้งกับจักรยานในตัว
    เปิดประมูล 29. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา 99 บาท

30. วิทยุFM WSTER เป็นวิทยุFM ตัวเล็กแต่เสียงดังดีมากครับ หน้าจอแสดงผลแบบดิจิตอล สแกนหาคลื่นอัตโนมัติ
    หรือจะฟังเพลงจาก USB หรือการ์ดความจำได้ หรือจะใช้ขยายเสียงให้มือถือก็ได้ครับ ใช้ถ่านลิเที่ยมแบบมือถือโนเกีย มีแถมให้ครับ
    มีสายคล้องและที่หนีบ และสายAUXไว้เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่น
    เปิดประมูล 30. วิทยุFM WSTER 199 บาท

31.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ระดับความดังดังเอาเรื่องอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ 1800 mAh ในตัว มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 31.ลำโพง A2DP 249 บาท

32. ลำโพงบลูทูธ YS-6 เป็นลำโพงบลูทูธ ใช้เชื่อมต่อมือถือ ฟังเพลง ดูหนัง คุยโทรศัพท์ได้ครับ
    ลำโพง 3 W เสียงดีอยู่ครับ เบสมีตึบๆได้อยู่ครับ มาพร้อมสาย USB สำหรับชาร์จ ใช้ฟังเพลงได้ต่อเนื่องหลายชั่วโมงอยู่ครับ
    ้เปิดประมูล 32. ลำโพงบลูทูธ YS-6 199 บาท

33. FLEX TAPE เทปอุดรอยรั่วอนกประสงค์ เป็นเทปกาวยางสีดำสำหรับอุดรอยรั่วต่างๆ ได้เป็นอย่างดี
    อุดรอยรั่วถังน้ำที่แตกได้ เบาะลมที่มีรอบรั่ว ท่อน่ำที่แตกเป็นต้น เป็นเทปกว้าง 4 นิ้ว ยาว 5 เมตร ครับ
    เปิดประมูล 33. FLEX TAPE 149 บาท

34. ที่แคะหูอัจฉริยะ เป็นอุปกรณ์สำหรับแคะขี้หูครับ ใช้งานง่ายและไม่เจ็บหู
    มาพร้อมตัวแคะสำรอง 16 ชิ้นในกล่องเก็บอย่างดี
    เปิดประมูล 34. ที่แคะหูอัจฉริยะ 149 บาท

35. BIG VISION แว่นขยายสำหรับอ่านหนังสือ ตัวอักษรเล็กๆ งานที่ต้องใช้ความละเอียดสูง ขยายไดด้ 160 %
    น้ำหนักเบา แถวผ้าเช็ดเลนส์ในกล่อง
    เปิดประมูล 35. BIG VISION 149 บาท

36. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า เป็นที่ลับคมมีด อุปกรณ์ต่าง ๆ หลากหลายชนิด ได้เป็นอย่างดี
    ใช้พลังงานไฟฟ้า มอเตอร์หมุนแรงดีมากครับ เป็นเครื่องเจียขนาดย่อมๆเลยครับ
    ้เปิดประมูล 36. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า 249 บาท

37.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 37.ที่ลับอเนกประสงค์ 149 บาท

38. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน เป็นเครื่องโกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน มีปัตตาเลี่ยนน้อยสำหรับเล็มหนวดเคราในตัว
    มาพร้อมอะไหล่สำรองครบชุด ขนาดเล้กพกพาสะดวก
    เปิดประมูล 38. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน 199 บาท

39. กิโลดิจิตอลนามบัตร เป็นเครื่องชั่งดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตรครับ รับน้ำหนักได้สูงสุด100 กรัม ใช้ถ่านกระดุมมีแถมให้ครับ
    แสดงผลได้ 4 หน่วย g/tl/ct/oz มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED ส่องสว่าง เหมาะสำหรับ ชั่ง ทอง เพชร พลอย ต่างๆ
    เปิดประมูล39. กิโลดิจิตอลนามบัตร 199 บาท

40. / N/A

41. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง หน้าจอ LCD พร้อมไฟส่องสว่าง รองรับน้ำหนักได้สูงสุด 7 กิโลกรัม
    แสดงผลได้ 2 หน่วย กรัมและออนซ์ มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก และ ระบบบอกเมื่อระดับแบตเตอรี่ต่ำ
    ใข้ถ่านAA*2 มีแถมในแพคครับ
    เปิดประมูล 41. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง 199 บาท

42. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล42. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 99 บาท

43. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล43. ปากกาวัดไฟฟ้า 79 บาท

44. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 44. ปากกาแกะสลัก 69 บาท

45. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 45. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 149 บาท

46. HUB USB*7 PORT เป็นฮับ USB 2.0 * 7 ช่องสำหรับการเชื่อมต่อ มีสวิตต์เปิดปิดพร้อมไฟทุกช่อง
    รองรับ HDD สุงสุด 500 GB
    เปิดประมูล46. HUB USB*7 PORT 129 บาท

47. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 47. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 249 บาท

48. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 48. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 109 บาท

49. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 49. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท

50. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    เปิดประมุล 50. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน 50.1 99 บาท 50.2 99 บาท

51. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE ทรงกบ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงไฟ UV สำหรับการล่อแมลงและยุง
    และมีพัดลมแรงดึงดุดพวกยุงและแมลงมาขังไว้ที่ด้านล่าง ทำความสะอาดง่าย ไม่มีสารพิษตกค้าง มาตราฐาน มอกครับ
    เปิดประมูล 51. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE ทรงกบ 219 บาท

52.เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงสีฟ้าจากหลอดไฟเป็นต่อล่อให้มาเกาะทีขดลวดไฟฟ้า
    พร้อมที่ห้อยในตัว
    เปิดประมูล 52. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ 129 บาท

53. Writing Desk Lamp Lighting เป็นโคมไฟ+แว่นขยาย 3X ในตัว มีไฟ LED ส่องแสง 2 ชุด ในตัว
    เหมาะสำหรับใช้ในการอ่านหนังสือตัวเล็กๆ หรือจะเอาไว้ส่องพระ เหรียญก็ได้อยู่ครับ
    ใช้พลังงานจากถ่าน AAA*3 มีแถมให้ครับ หรือจะใช้พลังจากไฟ USB มีแถมสาย USB ให้ไปด้วยครับ
    เปิดประมูล 53. Writing Desk Lamp Lighting 199 บาท

54. ไฟฉายคาดหัวความแรงสูง LED*5 เป็นไฟฉายแบบคาดหัว LED*5 ดวง สว่างจ้ามาก
    ปรับไฟได้ 4 แบบ แบบ 1ดวงขาวใหญ๋ แขข2ดวงเหลือง แบบเปิดทั้งหมด และแบบกระพริบ
    ใช้พลังงานถ่าน 18650 * 2 ก้อน มีแถมให้ครับ ด้านหลังที่คาดหัวมีไฟLED กันฝนได้ กันฝุ่นได้
    พร้อมที่ชาร์จไฟบ้านและที่ชาร์จในรถแบบละ1อัน ใช้งานได้ประมาณ 2-8 ชม
    ้เปิดประมูล 54. ไฟฉายคาดหัวความแรงสูง LED*5 299 บาท

55. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 LED*1 1W ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล55. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 99 บาท

56. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 LED*1 1W ไฟสีขาวพร้อมแผ่นกรองแสงสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 56. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 99 บาท

57. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    เปิดประมูล57. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีเหลือง 99 บาท

58. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    เปิดประมูล58. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 99 บาท

59. High Power Head Lamp ไฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่าน 18650 *1 ก้อน หรือจะใช้ ถ่านAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมสายชาร์จแบบไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 59. High Power Head Lamp 249 บาท

60. Super Bright Flashlight เป็นไฟฉายความแรงสูง สามารถซูมแสงไฟเข้า-ออกได้ เปิดได้ 5 จังหวะ จ้า/สลัว1/สลัว2/กระพริบเร็ว/กระพริบช้า
    ใช้ถ่าน 18650*1 มีแถมให้ครับ ตัวนี้ชาร์จผ่านพอร์ต USB ได้ครับ มาพร้อมสายUSBแบบไมโครสำหรับการชาร์จไฟ1 เส้น
    เปิดประมูล 60. Super Bright Flashlight 199 บาท

61. Power style พร้อมกระบอกส้ม ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน AA*1 มาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จถ่าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 61. Power style พร้อมกระบอกส้ม 169 บาท

62. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 62. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 99 บาท

63. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 63. ปัตตาเลี่ยน NOVA 109 บาท

64. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 64. Sweet 149 บาท

65. ไฟฉายคาดหัวUSB เป็นไฟฉายความแรงสุงขนาดเล็ก มีที่คาดหัวได้ในตัว ขนาดเล็กพกพาสะดวก
    ไฟสามารถเปิดได้3 จังหวะครับ จ้า สลัว กระพริบ ด้านท้ายด้ามเป็นแม่เหล็กตั้งบนรถได้ครับ กันน้ำกันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 65. ไฟฉายคาดหัวUSB 149 บาท

66. ไฟฉายฉุกเฉิน เป็นไฟฉาย ไฟกระพริบ ที่ตัดสายเข็มขัดนิรภัย ทุบกระจกรถ
    มีแม่เหล็กไว้ติดตั้งบนรถได้ กันน้ำได้ ใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 66. ไฟฉายฉุกเฉิน 99 บาท

67. นาฬิกา Kitchen Timer เป็นนาฬิกานับเวลาถอยหลัง ตัวเลขขนาดใหญ่ ตั้งเวลาสูงสุดได้ 99.59 นาที
    ด้านหลังมีแม่เหล็กสำหรับติดได้ในตัว และมีขาตั้งแบบพับได้ และที่แขวนในตัว เสียงเตอืนเสียงดังฟังชัด ใช้ถ่านAAA*1
    เปิดประมูล 67. นาฬิกา Kitchen Timer 149 บาท

68. หลอดไฟดักยุงและแมลง เป็นหลอดไฟLEDขั้วเกลียวE27 12 W 6500K มาตราฐาน มอก.
    ทำงานได้ 2 แบบ เปิดไฟและดักยุงพร้อมกัน หรือจะเปิดเฉพาะตัวดักยุงก็ได้ครับ โดยทำการเปิด-ปิดซ้ำที่สวิตต์ได้เลย
    เแิดประมูล 68. หลอดไฟดักยุงและแมลง 99 บาท

69. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 69. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 299 บาท

70 เคสซิโลโคน IPHONE 7+ ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 70 เคสซิโลโคน IPHONE 7+ 49 บาท

71. เคสซิโลโคน IPHONE 6 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 71 เคสซิโลโคน IPHONE 6 49 บาท

72. เคสซิลิโคน IPHONE 6 + I.1 ด้านหลังสีกรมท่าพร้อมลายในตัว ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    I.2 ด้านหลังสีดำ ด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 72 เคส IP6+ 31.1 สีกรมท่า 49 บาท 72.2 สีดำ 49 บาท

73. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล ๋73. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ 49 บาท

74. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 74. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก 49 บาท

75. เคสซิโลโคน IPHONE 7 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 75. เคสซิโลโคน IPHONE 7 49 บาท

76. เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีดำด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 76. เคสซิโลโคน IPHONE6 49 บาท

77.เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีขาว มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 77. เคสซิโลโคน IPHONE6 49 บาท

78. เคสซิลิโคน IPHONE 5 5S SE 78.1 เคสลายหน้าหมาป่า มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    78.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 78.1 เคสลายหน้าหมาป่า 49 บาท 78.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo 49 บาท

79. ที่วัดไฟSumwa เป็นมิเตอร์วัดไฟฟ้า fuse and diode protection สำหรับช่างซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
    มาพร้อมถ่านAA*2 และถ่าน9 V ในแพ็ค
    เปิดปรมูล 79. ที่วัดไฟSumwa 199 บาท

80. หลอดไฟดักยุงและแมลง เป็นหลอดไฟLEDขั้วเกลียวE27 12 W 6500K มาตราฐาน มอก.
    ทำงานได้ 2 แบบ เปิดไฟและดักยุงพร้อมกัน หรือจะเปิดเฉพาะตัวดักยุงก็ได้ครับ โดยทำการเปิด-ปิดซ้ำที่สวิตต์ได้เลย
    เแิดประมูล 80. หลอดไฟดักยุงและแมลง 99 บาท

81. หลอดไฟ LED 40W K-1 เป็นไฟหลอดไฟ LED แบบขั้วเกลียว E-27 ขนาดหลอดค่อนข้างใหญ่ครับ
    ให้ความสวา่างแสงสีขาว 40 W 250 LUMENSสว่างมากครับ ใช้งานได้ประมาณ 25000 ชั่วโมง มาตราฐาน มอก.
    เปิดประมูล 81. หลอดไฟ LED 40W 199 บาท

83. หลอดไฟJMF 32W แสงสีขาว (day light) เป็นหลอดไฟแบบสไปรัลขั้วE27(เกลียว)
    ใช้งานได้นาน 6000 ชั่วโมง มาตราฐาน มอก. ใช้งานดีครับ บ้านผมใช้หลอดแบบนี้ทั้งบ้านครับ
    เปิดประมูล 83 หลอดไฟJMF 32W 99 บาท

84. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 84. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

85. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 85. นามบัตรนินจา 49 บาท

86. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า เป็นไฟฉายให้ความสว่างยามกลางคืน พร้อมที่ช็อตไฟฟ้าในตัว สำหรับป้องกันตัว
    มาพร้อมที่สายไฟสำหรับชาร์จไฟบ้าน มีไฟแจ้งเตือนชณะชาร์จ พร้อมซองผ้าสำหรับเหน็บเข็ดขัด
    เปิดประมูล 86. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า 199 บาท

87. ลำโพงBT mini speaker เป็นลำโพงบลูทูธทรงถ้วยขนาดเล็ก ใช้ฟังเพลงจากมือถือ หรือฟังจาก USB ได้ครับ
    ตัวลำโพงมีไฟ LED หลายสีส่องแสงขณะเปิดใช้งาน มาพร้อมสายUSBสำหรับชาร์จ
    เปิดประมูล 87. ลำโพงBT mini speaker 87.ลายตาราง 99 บาท 87.2 ลายกราฟฟิก 99 บาท

88. RED SHIFT แว่นกันแดดน้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต กันแสง UVA / UVB ได้ 100%
    เหมาะสำหรับใส่ออกกำลังกาย
    เปิดประมูล 88. RED SHIFT 99 บาท

88 รายการนะครับ ^^
    ปิดประมุล 01/ 08 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

Good? morning? krub?
    สำหรับ?ท่าน?ที่แจ้งมาทาง? pm? จัดส่งให้วันนี้นะครับ? ขอบคุณ?ครับ?

Comment

จัดส่ง?สินค้า?สำหรับ?ท่านที่?แจ้งมาแล้วทางpm ให้แล้วนะครับ? เลขแทรคเดี๋ยวแจ้งไปนะครับ ท่านytpong รบกวนส่งที่อยู่?มา?ทางpm? ให้ด้วยนะครับ? ขอบคุณ?ครับ?

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post
          ขอบคุณ?ครับ?

Comment

Comment

สินค้าเขาดีจิงได้มากลายชิ้นแล้วคับ

Comment

Originally posted by dack2509@s View Post
                Originally posted by kobmobile2 View Post
                สินค้าเขาดีจิงได้มากลายชิ้นแล้วคับ

Comment

^^

Comment

ปิด?คืนนี้?แล้วนะครับ

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Comment

ใกล้ปิดแล้วนะครับ? ^^

Comment

31.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR
                            อยากได้ แต่มาไม่ทันครับ

Comment

Working...
                            X