Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 23 นิ้ว 19 นิ้ว โทรศัพท์ UPS ที่ชาร์จ Hubรวมๆ อื่นๆ คงเดิม ปิด 30/7/61|23.58.58 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 23 นิ้ว 19 นิ้ว โทรศัพท์ UPS ที่ชาร์จ Hubรวมๆ อื่นๆ คงเดิม ปิด 30/7/61|23.58.58 น.

จอ 23 นิ้ว 19 นิ้ว โทรศัพท์ UPS ที่ชาร์จ Hubรวมๆ อื่นๆ คงเดิม ปิด 30/7/61|23.58.58 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 30-7-2561 เวลา 23.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.LG L222WS-SN

จอคอมสภาพยังดีครับ
    มือเดียวเลยครับใช้ทนมาก
    ภาพยังดี สียังดี ไม่มีเดทอะไรทั้งนั้น
    แต่ตอนนี้อาการคือฟิล์มจอเสื่อมครับ
    ใครมีความสามารถเปลี่ยนเองได้เนี่ยคุ้มๆ เลยครับ
    ผมทำไม่เป็นครับ และมีจอหลายจอเลยเอาไว้เฉยๆ
    ปล่อยต่อให้คนทำได้ หรือเอาไปให้ช่างทำก็ยังคุ้มครับ
    จอ 22 นิ้ว สวยๆ จัดไปครับ
    มีตัวจอพร้อมขาตั้งจอนะครับ สายเอาไว้ใช้กับจออื่นครับ
    พิจารณาจากภาพเลยจ้า....
    รับประกัน 3 วันว่าเปิดติด ภาพมาเต็ม ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม

เปิด 500 บาท +ส่ง EMS 200 บาท
    รับมือได้ที่ ซ.จรัญฯ 35 (วัดแก้ว)

2.ACER S191HQL

จอ 19 นิ้ว สภาพดีสียังสวย
    การใช้งานดีเลยครับ
    ภาพสวยเลย แบ่งๆ กันไปมีหลายตัวรกบ้าน

**ตำหนิหลักๆ มีรอยที่หน้าจอนิดนึง ประมาณ 1 ซม.
    นิดๆ หน่อย และ ปุ่ม Power ปุ่ม UP และ ปุ่ม Down กดไม่ได้นะครับ เสียบไฟจอติดเลย
    ปุ่มอื่นๆ ใช้ได้ปกติครับ

มีตัวจอพร้อมขาตั้งจอนะครับ สายเอาไว้ใช้กับจออื่นครับ (รุ่นนี้ใช้ adapter นะครับ)
    ใครมองหาจอไว้ใช้งาน ตัวนี้ก็แจ่มอยู่นะครับ
    พิจารณาจากภาพเลยจ้า....
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 400 บาท +ส่ง EMS 200 บาท
    รับมือได้ที่ ซ.จรัญฯ 35 (วัดแก้ว)

3.LG E1941T

จอคอม 19 นิ้ว สภาพยังดีเลยครับ
    หน้าจอไม่มีรอย การแสดงผลก็ปกตินะ ดูจากรูปเลยครับ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่มครับ
    มีตัวจอพร้อมขาตั้งจอนะครับ สายเอาไว้ใช้กับจออื่นครับ
    ใครมองหาจอไว้ใช้งาน ตัวนี้ก็แจ่มอยู่นะครับ
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 400 บาท +ส่ง EMS 200 บาท

4.UPS BCN : PC Lover 800VA.

UPS อาการคือเปิดไม่ติดนะครับ
    ลองเสียบไฟแล้วเงียบสนิท
    มีแต่ตัวเครื่องไม่มีแบตนะครับ
    สภาพตามภาพเลย ไม่ได้เช็ดนะครับ
    สายช่างจัดไปครับ
    ไม่มีประกันใดๆ ตีเสียไปเลยจ้าาา..

เปิด 80 บาท +ส่งธรรมดา 100 บาท

5.UPS Syndome Energy 800

สภาพตามภาพเลย ไม่ได้เช็ดนะครับ
    ไม่มีประกันใดๆ ตีเสียไปเลยจ้าาา..

เปิด 80 บาท +ส่งธรรมดา 100 บาท

6.UPS PCM : KIN-525A

7. UNIQLO ลายสก๊อต
    Size 30? Made in China

ขนาดวัดจริง เอว 30" / เป้า 9.5" / ยาว 38.8" / ต้นขา 10.6" / เข่า 7.4" / ปลายขา 6.4"

กางเกงยีนมือ 2 ทรงสกินนี่ สีเทาเข้มสวยลายสก๊อตกลมกลืนกับสีกางเกง
    สวยมากเลยครับ สภาพสมบูรณ์มาก ตีไปต่ำ 90% ครับ

เนื้อผ้าดี ผ้าบางๆ ยืดนิดๆ ใส่สบายไม่อึดอัด
    สีสวย ทรงดี ไม่มีตำหนิ ไม่ปะ ไม่ชุน ไม่ซ่อม

สีแบบนี้ ทรงแบบนี้ ใส่เที่ยวก็ได้ ใส่ไปทำงานก็ดีครับ
    แบรนด์ดี งานดี สภาพเยี่ยม ราคาแค่นี้ไม่แพงหรอกครับ
    รีบจับจองกันได้เลยครับ มีตัวเดียวนะครับ อย่าช้า อาจจะพลาดของดีๆ ได้

เปิด 260 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8. Ecco Biom Hybrid 2
    Size 40 or 26.5 cm.(วัดจริง)

รองเท้าสภาพดีหนังนุ่มๆ สีเทา
    สภาพที่เห็น คือยังไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ
    เอาไปขัดๆ ถูๆ หน่อยๆ แจ่มแน่ๆ ครับ
    มีแถบสะท้อนแสงเล็กๆ เพื่อความเท่
    ใส่กลางคืนแสงสาดมาเนี่ยหล่อสุดๆ
    เป็นรุ่นไฮบริดนะครับ ใส่ธรรมดาก็ได้
    หรือใส่เล่นกอล์ฟก็ได้ครับ สวยๆ เลย

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.New Balance 574 Pink Blue Shoes
    Size 38 or 24 cm.(วัดจริง)

รองเท้าใส่สบายเท้า สีสันสุดสวย
    แบบนี้น่าจะเหมาะแก่สาวๆ นะ color full แบบนี้
    แต่ท่านชายใส่ได้ก็จัดได้นะครับ แฟชั่นไม่มีขอบเขต
    สภาพถือว่ายังดี สียังสวยอยู่
    อาจจะเป็นขุยเนื่องจากการซักแค่นั้น
    นอกนั้นยังถือว่าดีอยู่ครับ
    เอาเป็นว่าใครใส่ได้ จัดเลยครับ ได้ไปคุ้มอยู่นะครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.PF Flyers
    Made in china Size 42.5 or 27.5 cm.

ผ้าใบดำล้วนหัวกันชน
    รุ่นนี้ถึกๆ เลยครับ สวยๆ เลย
    ใครเล่นรองเท้าจะรู้เลยตัวนี้พิมพ์นิยม
    ตัวสีรองเท้าอาจจะดรอปไปบ้างตามการเวลา
    มีลักยิ้มตามปกติ เอาไปหยอดกาวกันเองเลยครับ
    มือสองเล่นกันราคาเอาเรื่องอยู่ครับ
    สภาพแบบนี้ขายกันแพงอยู่นะครับ
    เปิดแพงหน่อยครับ แต่สวยคุ้มครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.ผ้าใบหนังกลับ
    Size 41 or 26.5 cm.

คู่นี้ไม่ทราบยี่ห้อครับ
    แต่งานดีครับ พื้นขอบเย็บทนๆ เลย
    บุในสะอาดสะอ้าน แจ่มๆ ครับ
    การเดินด้ายเย็บตะเข็บก็สวยๆเลยครับ
    พื้นรองเท้าเป็นรูปดาว แปลกดีครับ
    ไม่รู้ยี่ห้อแต่ดูแล้ว ไม่น่าจะธรรมดานะครับ

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.PRO-Keds
    Size 8 or 26 cm.

รองเท้าผ้าใบหนังกลับสีกรมท่า
    สวยๆ ครับ คู่นี้ หนังยังไม่แข็ง
    พื้นยางเป็นยางดิบสีน้ำตาลยังหนึบๆ
    พื้นเย็บทนๆ เลยครับ
    ไม่ค่อยมีตำหนิเท่าไหร่ ดูจากภาพได้ครับ
    ใครชอบสไตล์นี้จับจองได้ครับ ไม่แพงเลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

13.PERRY ELLIS

กระเป๋าสะพายข้างสีดำ
    สภาพยังใช้ได้ครับ ยังไม่ได้ซักนะครับ
    ปล่อยแบบนี้เลยครับ เอาไปซักกันตามสะดวก
    ซิปต่างๆ ยังใช้งานได้ปกติดี
    มีเลอะข้างในบ้าง(หมึก) เอาไปคลีนกันดู
    ตีนตุ๊กแกเอาไปติดมาใหม่ ของเก่ามันไม่เกาะแล้ว
    ตอนนี้อย่างหนึบบอกเลย

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14.OIWAS backpack

กระเป๋าเป้ใบใหญ่ๆ เลย
    ใส่ของได้หลากหลาย
    ใส่ของทั่วๆ ไปก็ได้
    Notebook ก็มีช่องให้ใส่ด้วย
    สภาพยังดีครับ
    มีตำหนิรอยซ่อมนิดหน่อย (ซ่อมมาดีครับ)
    รอยซ่อมตีกรอบสีเหลืองให้เห็นแล้วครับ
    (ดูจากรูปรองสุดท้ายเลยครับ)
    การใช้งานปกติเลยครับ ซิปยังดีลื่นๆ อยู่ครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

15.LG Optimus 3D

เครื่องรุ่นดังในอดีต เพราะมีไม่กี่รุ่นที่ทำกล้อง 3D มาครับ
    เครื่องเปิดติดนะครับ สั่นทำงาน ปุ่มกดก็กดได้
    แบตยังดีครับเก็บไฟได้นานอยู่ จาก 100% เปิดทิ้งไว้ทั้งคืนเช้ามาเหลือ 85%
    ฝาปิดรูชาร์จไม่มีนะครับ แต่ชาร์จได้ปกติ

***สภาพจอแตกยับนะครับ ตามภาพเลย***

ปล่อยเป็นอะไหล่ไปเช่นกันครับ

รับประกัน 3 วันตามที่แจ้ง เอาไปทำต่อกันเลยครับ เครื่องยังดีครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

16.HTC Wildfire

รุ่นนี้ในอดีตนี่ฮิตอยู่นะครับ สวยๆ กะทัดรัดดี
    Spec http://phonesdata.com/en/smartphones/htc/wildfire-420/

สภาพเครื่องยังดีสวยๆ เลยครับ นี่ยังไม่ได้เช็ดนะครับ
    แบตยังดีไม่เสื่อมใช้ได้ดีเลยครับ
    สภาพภายนอกโดยรวมยังดีมีรอยน้อย
    เหมาะแก่ช่างนะครับ รับไปทำต่อได้เลย

อาการเสีย คือ จอไม่ติดครับ (เหมือนไม่มีไฟไปเลี้ยงจอ)

แต่การกดที่ปุ่มต่างๆ ยังทำงาน มีไฟขึ้นด้วยที่ปุ่มต่างๆ (ดูจาก 2 รูปสุดท้าย)
    ระบบสั่นตอบสนองตอนกดปกติ
    ลองเอาซิมใส่ โทรเข้าได้นะครับ ลำโพงเสียงเรียกเข้ายังดังดี

เอาเป็นว่าตีเสียไปครับ ตามที่แจ้งเลย
    แต่รับประกัน 3 วันว่าเปิดติดแน่นอนครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

17.iMI Messi 3 Lite

จอ 5 นิ้ว Quad Cores process 1.3GHz
    Back camera 5.0 MP Front camere 5.0 MP
    Ram 1gb Rom 4gb รองรับ 3G แบตฯ 2200 Mah รองรับ Dual simcard

ตัวเครื่องเปิดติด แบตยังดี สภาพพอได้นี่ยังไม่ได้เช็ดนะครับ
    คาดว่าอย่างอื่นน่าจะยังใช้ได้ปกติ

ตำหนิหลักๆ คือ จอแตกนะครับ ตามภาพเลย

เหมาะเอาไปเป็นอะไหล่นะครับ
    เอาเป็นว่าตีเสียไปครับ ตามที่แจ้งเลย
    แต่รับประกัน 3 วันว่าเปิดติดแน่นอนครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

18.Oregon scientific

นาฬิกาตั้งโต๊ะ ปลุกได้
    กดปุ่มด้านบนจะมีไฟติด ดูง่ายในเวลากลางคืน
    แถมยังมีช่องปล่อยแสงอินฟาเรดสีแดงส่องขึ้นด้านบนด้วย
    เวลากดตอนที่มืดๆ จะมีเวลาสีแดงส่องไปบนฝ้าเพดานเห็นได้ชัดเจนในที่มืดเลยครับ
    แต่ตัวเลขอาจจะขาดไปบางเส้นนะ แต่ดูออกแน่ๆ

แต่ตัวบอกเวลาที่เครื่องปกตินะครับ เส้นไม่ขาด
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติ (ถ่านไม่แถมนะครับ)

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

19.GP Charger

ที่ชาร์จถ่าน AA 2 ก้อน
    สภาพยังดี ใช้งานได้ปกติครับ
    รับประกัน 3 วัน เช่นกันครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

20.ชุดเครื่องเสียง SONY

ตัวนี้จริงๆ แล้วต้องเป็นชุดนะครับมี 4 ชิ้น ไม่รวมลำโพง
    ผมเก็บไว้เพราะคิดว่าจะทำเอาไว้ใช้เอง
    แต่ก็ยังหาอีก 2 ชิ้น ที่เหลือไม่ได้
    ใครอยากสะสม หรือหาเพิ่มเติมได้
    มารับไปทำไปสะสมต่อเลยครับ
    สภาพยังสวยครับ ริ้วรอยพอมีแต่ไม่น่าเกลียด
    ปล่อยไปให้สาย Retro ทำต่อเลยครับ
    เอาไปเลยทั้ง 2 ตัว ปล่อยแบบยกชุดไป

เปิด 300 บาท +ส่งธรรมดา 250 บาท (ถ้าเกินผมออกให้เอง)
    หรือมารับมือจะดีมากเลย (อยากให้มา) ซ.จรัญฯ 35 (วัดแก้ว)

21.Nokia BH-903

หูฟังบลูทูจ ได้จากในนี้แหละครับ
    ได้มานานแล้ว แต่ใช้งานน้อยมากกกกกก?
    ตอนได้มาก็สภาพแบบนี้เลยครับ
    คือไฟที่จอเครื่องไม่ติดนะครับ แต่ปุ่มกดมีไฟขึ้นปกติ
    การใช้ฟัง การ connect ก็ปกติ แบตยังไม่เสื่อม

สรุปคือใช้ฟัง ใช้งานได้ปกติ แค่ไฟที่จอไม่ติด
    และฟองน้ำหูฟังไม่มีมาแต่แรกเลยครับ

ได้มาไง ไปงั้นครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่า connect ได้ เสียงดังทั้ง 2 ข้างปกติ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

22.Gateway DVD External

ตัวเครื่องใช้อ่านแผ่นได้ตามปกติครับ
    ส่วนการเขียนแผ่นไม่ได้ลองครับ
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะครับ
    สายต่างๆ ไม่มีให้ครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าอ่านแผ่นได้แน่นอนครับ

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23.Linksys RT31P2-NA

รายการนี้สภาพผ่านสงครามมา มีแค่ตัวเครื่องอย่างเดียว
    ริ้วรอยเยอะหน่อย ไฟ Power ไม่ติดนะครับ
    แต่เปิดติดปกติ เข้าหน้า config ได้
    ส่วนการใช้งานอื่นๆ เทสให้ไม่ได้ ไม่มีเน๊ตให้เทส
    ทำได้แค่เข้าหน้า config แค่นั้น
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เข้า config ได้

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

24.TP-Link TL-SF1005D

10/100 Mbps 5 port switch
    เครื่องใช้งานได้ปกติดี
    มีเครื่องพร้อมหม้อแปลงไปให้พร้อมใช้งาน
    ตัวเครื่องมีประกัน Life time จาก King นะครับ
    ผมประกันใจให้ 3 วันตามปกติด้วย

25.PCI FX-08EA

10/100 Mbps 8 port switch
    มีเครื่องพร้อมหม้อแปลงไปให้พร้อมใช้งาน
    ฐานเครื่องมีแม่เหล็กใช้ยึดติดได้เลยไม่ต้องยึดน๊อต
    ผมประกันใจให้ 3 วันตามปกติครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

26. PCI FX-08IM ตัวที่ 1

ใช้ไฟ 220v. ไฟบ้านปกตินะครับ ไม่มีสายแถมนะครับ
    หาได้ทั่วไปเลยไม่น่าจะยาก
    ผมประกันใจให้ 3 วันตามปกติครับ

27. PCI FX-08IM ตัวที่ 2

ใช้ไฟ 220v. ไฟบ้านปกตินะครับ ไม่มีสายแถมนะครับ
    หาได้ทั่วไปเลยไม่น่าจะยาก

28.LENOVO Notebook Adapter

กำลังไฟ 20V. 4.5A. 90W.
    เป็นแบบหัวเข็ม หัวใหญ่นะครับ ดูตามรูปเลยครับ
    ไฟมาเต็มครับ ลองวัดให้แล้ว
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

Last edited by kerospeed; 30 Jul 2018, 21:12:14.

3 / 4OO.- / O946262665

Comment

Originally posted by at1969 View Post
      3 / 4OO.- / O946262665
      ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

3.LG E1941T 400 k.at1969

Comment

Comment

8/220/0909900741

Comment

รายการที่ 5 / 100

0814800269 ต้น

Comment

3. 450

0816078929

Comment

Originally posted by oou13 View Post
                Originally posted by ratvirun View Post
                8/220/0909900741
                Originally posted by zonefac View Post
                รายการที่ 5 / 100

0814800269 ต้น
                Originally posted by deer1144 View Post
                3. 450

0816078929
                ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

3.LG E1941T 450 k.deer1144
                5.UPS Syndome Energy 800 100 k.zonefac
                8. Ecco Biom Hybrid 2 220 k.ratvirun

Comment

4.100
                  5.120
                  6.100
                  0807499404

Comment

Originally posted by Pradang View Post
                    4.100
                    5.120
                    6.100
                    0807499404
                    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

3.LG E1941T 450 k.deer1144
                    4.UPS BCN : PC Lover 800VA. 100 k.Pradang
                    5.UPS Syndome Energy 800 120 k.Pradang
                    6.UPS PCM : KIN-525A 100 k.Pradang
                    8. Ecco Biom Hybrid 2 220 k.ratvirun

Comment

3 / 48O.- / O946262665

Comment

Originally posted by at1969 View Post
                        3 / 48O.- / O946262665
                        ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

3.LG E1941T 480 k.at1969
                        4.UPS BCN : PC Lover 800VA. 100 k.Pradang
                        5.UPS Syndome Energy 800 120 k.Pradang
                        6.UPS PCM : KIN-525A 100 k.Pradang

Comment

15/100 0848l896ll

Comment

3. 530
                            22. 120
                            0876727518

Comment

ลืมดูวัน
                              Last edited by touchk75; 31 Jul 2018, 03:02:02.

Comment

Working...
                              X