Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q51 ของใช้มือ1หลากหลายรายการเปิด99บาท ปิดไวๆ30ห้าทุ่มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q51 ของใช้มือ1หลากหลายรายการเปิด99บาท ปิดไวๆ30ห้าทุ่มครับ

Q51 ของใช้มือ1หลากหลายรายการปิดไวๆ30ห้าทุ่มครับ

ปิดประมูลวันที่ 30 กรกฎาคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

1. นาฬิกา Kitchen Timer เป็นนาฬิกานับเวลาถอยหลัง ตัวเลขขนาดใหญ่ ตั้งเวลาสูงสุดได้ 99.59 นาที
    ด้านหลังมีแม่เหล็กสำหรับติดได้ในตัว และมีขาตั้งแบบพับได้ และที่แขวนในตัว เสียงเตอืนเสียงดังฟังชัด ใช้ถ่านAAA*1
    เปิดประมูล 11. นาฬิกา Kitchen Timer 99 บาท

2. RED SHIFT แว่นกันแดดน้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต กันแสง UVA / UVB ได้ 100%
    เหมาะสำหรับใส่ออกกำลังกาย
    เปิดประมูล 2. RED SHIFT 99 บาท

3. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 5 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 3. ปลั๊กไฟUSB ขนาดยาว 5 เมตร 99 บาท

4. ปลัีก CKML LH- 615 ปลั๊กไฟบ้าน 5 ช่อง ทุกช่องมีไฟLEDแสดงการเปิดปิด มีปุ่มสำหรับเปิดปิดไฟทุกช่อง
    รองรับไฟ 2500 W สายไฟยาว 3 เมตร
    เปิดประมูล 4. ปลัีก CKML LH- 615 99 บาท

5. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 5. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 99 บาท

6. ไดร์เป่าผมลมร้อน CKL -951 เป็นไดร์เป่าผมขนาดเล็ก ปรับระดับลมได้2 ระดับ
    กำลังไฟ 850-1200 W ขนาดเล็กพกพาสะดวก มาตารฐาน มอก.
    เปิดประมูล 6. ไดร์เป่าผมลมร้อน CKL 99 บาท

7. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 7. ปัตตาเลี่ยน NOVA 99 บาท

8. Handy Stich จักรเย็บผ้ามือถือ เป็นจักรเย็บผ้าไฟฟ้าแบบมือถือ ใช้งานได้จริงเหมือนจักรทั่วไป
    ใช้ถ่านAA*3 เย็บผ้าได้หลายแบบ มาพร้อมอะไหล่สำรอง พร้อมซ่อมแซมเสื้อผ้าทันที
    เปิดประมูล 8. Handy Stich 99 บาท

9. กิโลชั่งน้ำหนักแบบเข็ม 5 KG เป็นกิดลสำหรับชั่งน้ำหนักต่างๆได้สูงสุดถึง 5000 G
    เหมาะสำหรับชั่งน้ำหนักผัก ผลไม้ ตัวเครื่องขนาดเล็ก พกพาสะดวก
    เปิดประมูล 9. กิโลชั่งน้ำหนักแบบเข็ม 5 KG 99 บาท

10. ที่วัดไฟSumwa เป็นมิเตอร์วัดไฟฟ้า fuse and diode protection สำหรับช่างซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
    มาพร้อมถ่านAA*2 และถ่าน9 V ในแพ็ค
    เปิดปรมูล 10. ที่วัดไฟSumwa 169 บาท

11. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 11. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

12. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล12. ปากกาวัดไฟฟ้า 69 บาท

13. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 13. ปากกาแกะสลัก 69 บาท

14. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล 14. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 99 บาท

15.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 15.ที่ลับอเนกประสงค์ 99 บาท

16. ที่แคะหูอัจฉริยะ เป็นอุปกรณ์สำหรับแคะขี้หูครับ ใช้งานง่ายและไม่เจ็บหู
    มาพร้อมตัวแคะสำรอง 16 ชิ้นในกล่องเก็บอย่างดี
    เปิดประมูล 16. ที่แคะหูอัจฉริยะ 99 บาท

17. BIG VISION แว่นขยายสำหรับอ่านหนังสือ ตัวอักษรเล็กๆ งานที่ต้องใช้ความละเอียดสูง ขยายไดด้ 160 %
    น้ำหนักเบา แถวผ้าเช็ดเลนส์ในกล่อง
    เปิดประมูล 17. BIG VISION 99 บาท

18. HD VISION แว่นสำหรับป้องกันแสงUV ได้100 % ใช้ลดแสงสะท้อยของไฟหน้ารถคันอื่นยามกลางคืนได้
    ภายในแพ็ค บบรจุด้วยแว่น 2 แบบ 1เลนส์สีดำสำหรับใส่ตอนกลางวัน และ 2 เลนส์สีชาสำหรับตอนกลางคืน สามรถสวมทับแว่นสายตาของ่ทนาได้
    เปิดประมูล 18. HD VISION 99 บาท

19. FLEX TAPE เทปอุดรอยรั่วอนกประสงค์ เป็นเทปกาวยางสำหรับอุดรอยรั่วต่างๆ ได้เป็นอย่างดี
    อุดรอบรั่วถังน้ำที่แตกได้ เบาะลมที่มีรอบรั่ว ท่อน่ำที่แตกเป็นต้น เป็นเทปกว้าง 4 นิ้ว ยาว 5 เมตร ครับ
    เปิดประมูล19. FLEX TAPE 99 บาท

20. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา เป็นที่สูบรถรถจักรยาน มอเตอร์ไซค์ ลูกบอล ลูกบาส ลูกโป่งได้ครับ
    ขนาดเล็กพกพาสะดวก มีที่ติดตั้งกับจักรยานในตัว
    เปิดประมูล 20. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา 99 บาท

21. 5Second FIX เป็นตัวเชื่อมวัสดุต่างๆได้ เช่น พลาสติก ไม้ ผ้า เหล็ห กระจก โดยหยดสสารลงไปที่ของที่จะติดแล้ว
    ใช้แสงUVปลายด้ามช่วยในการเร่งให้ติดไวขึ้น
    เปิดประมูล 21. 5Second FIX 69 บาท

22. SWitch Light เป็นไฟLEDส่องสว่างมากพร้อมสวิตต์เปิด-ปิด
    ใช้สำหรับติดตั้งภายในตู้เสื้อผ้า ทางเดิน หัวนอน ใช้ถ่านAAA*3
    ด้านหลังมีแม่เหล็ก/ที่ห้อยปุ๊กสำหรับติดตั้งได้ทันที
    เปิดประมูล 22. SWitch Light 99 บาท

23. กริ่งไร้สาย เป็นกริ่งส่งสัญญาณแบบไร้สาย ไม่ต้องเดินสายไฟ เสียงดนตรี32เสียง เสียงดังดีครับ
    ใช้งานได้ไกล 100 เมตร ในที่โล่ง ตัวกริ่งใ้ช้ถ่านมีแถมให้ ตัวลำโพงเพียงเสียบกับไฟบ้านใช้งานได้เลย
    เปิดประมูล 23. กริ่งไร้สาย 99 บาท

24. ไฟแช็กUSB เป็นไฟแช็กใช้พลังงานไฟฟ้า รุ่นใหม่ พอร์ตไมโครยูเอสบี
    ตัวไฟเป็นไฟฟ้าแบบสปาร์ก มีไฟแสดงสถานะการทำงาน
    เปิดประมูล 24. ไฟแช็กUSB 99 บาท

25. ไฟฉายฉุกเฉิน เป็นไฟฉาย ไฟกระพริบ ที่ตัดสายเข็มขัดนิรภัย ทุบกระจกรถ
    มีแม่เหล็กไว้ติดตั้งบนรถได้ กันน้ำได้ ใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 25. ไฟฉายฉุกเฉิน 69 บาท

26. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 26. Sweet 99 บาท

27. POCKET TORCH เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ ไฟแรงแบบเจ็ท สามารถปรับแรงไฟได้
    ล็อคได้ มีที่ปิดและฐานตั้งในตัว เดี๋ยวเติมแก็สให้เต็มเอาไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล27. POCKET TORCH 99 บาท

28. MINI SCALE เครื่องชั่งน้ำหนักจิ๋ว เป็นเครื่องช่างดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตร สามารถชั่งได้สูงสุด 200กรัม ปรับหน่วยได้ 4 แบบ
    หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก ใช้ถ่านกระดุมมีแถมในก่ลองครับ
    เปิดประมูล 28. MINI SCALE 169 บาท

29 เคสซิโลโคน IPHONE 7+ ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 29 เคสซิโลโคน IPHONE 7+ 49 บาท

30. เคสซิโลโคน IPHONE 6 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 30. เคสซิโลโคน IPHONE 6 49 บาท

31. เคสซิลิโคน IPHONE 6 + I.1 ด้านหลังสีกรมท่าพร้อมลายในตัว ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    I.2 ด้านหลังสีดำ ด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 31 เคส IP6+ 31.1 สีกรมท่า 49 บาท 31.2 สีดำ 49 บาท

๋32. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล ๋32. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ 49 บาท

33. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 33. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก 49 บาท

34. เคสซิโลโคน IPHONE 7 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 34. เคสซิโลโคน IPHONE 7 49 บาท

35. เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีดำด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 35. เคสซิโลโคน IPHONE6 49 บาท

36.เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีขาว มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 36. เคสซิโลโคน IPHONE6 49 บาท

37. เคสซิลิโคน IPHONE 5 5S SE 37.1 เคสลายหน้าหมาป่า มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    37.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 37.1 เคสลายหน้าหมาป่า 49 บาท 37.2 เคสลายกราฟฟิกสีทอง motomo 49 บาท

38. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Quick Charge 3.0 ที่ชาร์จUSB ไฟ20 W ทำให้การชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต แบตเตอรี่เต็มไวมากขึ้น
    จำนวนช่องชาร์จ * 1 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการให้การชาร์จมือถือเต็มไวๆครับ ***ไม่แนะนำให้ชาร์จแบตสำรองครับ ไฟแรงเกินครับ
    ้เปิดประมูล 38. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Quick Charge 3.0 149 บาท

39. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Smart Charge 3.1A ที่ชาร์จUSB ไฟ15 W เหมาะสำหรับชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต อุปกรณ์ต่างๆ
    จำนวนช่องชาร์จ * 3 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการชาร์จมือถือพร้อมอุปกรณ์ต่างๆ ได้ 3 ชิ้นพร้อมกันครับ
    เปิดประมูล 39. หัวชาร์จUSBไฟบ้าน SENMAXU Smart Charge 3.1A 149 บาท

40. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Quick Car Charge 3.0 ที่ชาร์จUSB ไฟ20 W ทำให้การชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต แบตเตอรี่เต็มไวมากขึ้น
    จำนวนช่องชาร์จ * 2 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการให้การชาร์จมือถือเต็มไวๆครับ ***ไม่แนะนำให้ชาร์จแบตสำรองครับ ไฟแรงเกินครับ
    เปิดประมูล 40. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Quick Car Charge 3.0 149 บาท

41. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Car Charge 3.4A ที่ชาร์จUSB ไฟ15 W เหมาะสำหรับชาร์จ มือถิอ แท็บเล็ต อุปกรณ์ต่างๆ
    จำนวนช่องชาร์จ * 2 แนะนำสำหรับท่านที่ต้องการชาร์จมือถือพร้อมอุปกรณ์ต่างๆ ได้ 2 ชิ้นพร้อมกันครับ
    เปิดประมูล 41. หัวชาร์จUSBในรถ SENMAXU Car Charge 3.4A 149 บาท

42. HUB USB*7 PORT เป็นฮับ USB 2.0 * 7 ช่องสำหรับการเชื่อมต่อ มีสวิตต์เปิดปิดพร้อมไฟทุกช่อง
    รองรับ HDD สุงสุด 500 GB
    เปิดประมูล 42. HUB USB*7 PORT 99 บาท

43. สาย OTG USB Type-C เป็นสายUSB พอร์ต Type-C สำหรับมือถือรุ่นใหม่ เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่นๆ ผ่าน USB ครับ
    เปิดประมูล 43. สาย OTG USB Type-C 99 บาท

44. สายAUX 3.5 mm ยาว 22 CM ไว้สำหรับขยายช่อง Audio 3.5 mm จาก 1 เป็น 2 ได้ครับ
    ้เปิดประมุล 44. สายAUX 3.5 mm 99 บาท

45. เครื่องยิงป้ายราคา MX5500 เป็นอุปกรณ์สำหรับติดป้ายราคาสินค้า มี สัญลักษณ์ ฿(ค่าเงินต่างประเทศก็มีครับ)
    โดยใส่ราคาได้ 6 หลักครับ มีทศนิยมด้วยครับ มาพร้อมสติ๊กเกอร์ติดราคาในตัว ใส่ตลับหมึกที่อยู่ในกล่องใช้งานได้เลยครับ
    ้เปิดประมูล 45. เครื่องยิงป้ายราคา 169 บาท

46.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB เป็นหลอดไฟให้ความสว่าง แบตเตอรี่ลิเที่ยมขนาด 1500 mAh ในตัว ใช้ชาร์ทมือถือได้ครับ
    เปิดไฟได้2 จังหวะครับ จ้ากลับสลัว ใช้งานได้ต่อเนื่อง 3-6 ชั่วโฒงต่อการชาร์จ1ครั้ง โดยการชาร์ทผ่านUSB มาพร้อมที่ห้อยและสายUSBสำหรับชาร์จไฟ
    เปิดประมูล 46.หลอดไฟฉุกเฉิน Mobile LED BULB **1 หลอด 99 บาท

47. พัดลมเล็ก ตัวพัดลมเล็ก ปรับระดับแรงลมได้3เบอร์ มีไฟฉายในตัว ใช้ถ่าน18650 มีให้ครับพร้อมสาย USB สำหรับชาร์จ
    48. ตัวพัดลมมือถือ เแบตเตอรี่ในตัว รูปทรงผลไม้ ให้แรงลมดีอยู่ครับ มาพร้อมสาย USB สำหรับชาร์จครับ ***รายการนี้ได้2ชิ้นเลยครับ
    เปิดประมูล 47. พัดลมเล็ก 99 บาท 48. พัดลมมือถือ 99 บาท

49. ปลั๊ก LH-383U เป็นปลั๊กไฟ 2 ช่องไฟบ้าน + 2 ช่อง USB สำหรับชาร์จอุปกรณ์ต่าง ๆ
    สายไฟยาว 3 เมตร มีไฟLED แจ้งสถานะการทำงาน
    เปิดประมูล 49. ปลั๊ก LH-383U 99 บาท

49 รายการนะครับ ^^

ปิดประมุล 30/ 07 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

^^

Comment

7.100/o951896244

Comment

Comment

Originally posted by dack2509@s View Post
          ขอบคุณ?ครับ?

Comment

ปิดคืนนี้เลยนะครับ

Comment

Comment

4=100/0958810096

Comment

Originally posted by oou13 View Post
                  Originally posted by los View Post
                  4=100/0958810096

Comment

11.150 0954985232

Comment

Originally posted by bakuza View Post
                      11.150 0954985232
                      ขอบคุณครับ

Comment

26.100

O63-44698สองสาม

Comment

Originally posted by specialkiller View Post
                          26.100

O63-44698สองสาม
                          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X