Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>XR/i5s/Divoom/Logitech/AirPods/Adapter/>>>ปิด 5-9-2567 21.59.59<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>XR/i5s/Divoom/Logitech/AirPods/Adapter/>>>ปิด 5-9-2567 21.59.59<<<

>>>XR/i5s/Divoom/Logitech/AirPods/Adapter/>>>ปิด 5-9-2567 21.59.59<<<

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 5-9-2567 เวลา 21.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    #ของชิ้นไหนมีค่าพื้นที่x่างไกล ขอคิดเพิ่มตามจริง
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. iPhone XR งานoะไหa่ งาuบาย งานปaด
    .

เครื่องเปิดติด จอแตก
    ติดรหัสหน้าจo
    ติดไoคaาวด์
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    ตูดชาร์จดี
    หลังสวย
    บอดี้สวย
    ถาดซิมมีครบ

.
    งานอะไหa่ งาuบาย งานปaด
    .

รับประกัน 3 วัน ตามที่ระบุ
    .
    เปิด 900 บาท รวมส่ง
    .

2. อะไหล่ iPhone 5s คละสี คละขนาด
    .
    ได้มาแบบนี้ ขอปล่อยแบบนี้
    ไม่ได้เช็ค
    ขอปล่อยเป็นอะไหล่ ตามสภาพ
    ไม่มีประกันนะครับ
    .

ปล่อยยกกอง ได้ไปทั้งหมด 5 ตัว ตามรูปเลย
    .
    เปิด 200 บาท รวมส่ง

.

3. AirPods 2 Gen.
    .

ได้มาแบบนี้
    ลองชาร์จตัวเครื่องไฟเข้าปกติ
    ชาร์จไร้สายได้ปกติ
    แต่ลอง connect แล้ว ไม่เห็นเครื่อง
    ไม่แน่ใจว่าที่หูฟังมีไฟหรือเปล่า
    .
    ขายเป็นอะไหล่ไปครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าตัวเคสชาร์จได้ทั้งสาย และไร้สาย
    .

เปิด 250 บาท รวมส่ง
    .

4. กล่อง TrueID TV #เครื่องเป็นสินค้าขายขาด
    .
    เครื่องเคยใช้งานได้ปกติเป็นปี อยู่ดีๆ ตอนนี้จอแดง
    แก้ไม่เป็น เรื่องนี้ไม่มีคววามรู้
    ปล่อยต่อท่านที่เป็นงานครับ
    .

อุปกรณ์ครบตามภาพ
    -ตัวกล่อง
    -หม้อแปลง
    -รีโมท
    .

***ถ่านรีโมทไม่มี****
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องติดปกติ รีโมทใช้ได้แน่นอน

.
    เปิด 300 บาท รวมส่ง
    .

5. Logitech SoundMan X2
    .

เครื่องเปิดติดใช้งานได้
    มีแค่ตามในภาพ
    ซับ 1 ลำโพง 1
    เสียงดังดี
    เบสเปิดเบาพอได้ เปิดเยอะเสียงจะแตก

.
    รับประกัน 7 วัน เปิดติด ใช้งานได้
    .
    เปิด 400 บาท รวมส่ง

.

6. Divoom Divo Portable Subwoofers
    .

เครื่องเปิดติดใช้งานได้
    มีแค่ตัวเครื่องตามรูป
    หม้อแปลงไม่มีให้ ใช้ไฟ 12v. ทั่วไปได้
    สภาพออกเหลือง เก่าเก็บ
    .

รับประกัน 7 วัน เปิดติดใช้งานได้
    .
    เปิด 250 บาท รวมส่ง

.

7. DELL VOSTRO 3450
    .

เครื่องใช้งานได้ แต่ขอขายเป็นงานช่าง งานอะไหล่ หรือ งานไปต่อนะครับ
    .

สเปคต่างๆ ดูได้จากรูปเลยครับ
    ทดลองคร่าวๆ การใช้งานปกติ
    WiFi ใช้ได้
    ลำโพงดัง
    กล้องใช้ได้
    เม้าส์ ทัช ปกติ
    จอไม่แตก ไม่ร้าว

.
    ตำหนิ
    จอเป็นเส้น 2 เส้น
    ปุ่ม Keyboard หาย 1 ปุ่ม แต่กดได้นะ
    แบตไม่มี
    สายชาร์จไม่มี
    กรอบพลาสติกจอ มีรอยแตก ดูรูปได้เลยชัดๆ

.
    ปล่อยตามสภาพนะครับ
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งไว้
    .

เปิด 800 บาท รวมส่ง
    .

รวมหม้อแปลง
    มีหลายตัว เปิดแยก
    .
    ของใช้งานได้ทุกตัว
    เทสด้วยการใช้มิเตอร์วัดไฟแล้ว
    มีไฟทุกตัว

ไม่มีสาย AC นะครับ
    หลายยี่ห้อ หลายขนาด
    ลองเลือกดูครับจากรูปเลยครับ
    .
    เปิดตัวละ 150 บาท รวมส่ง

.

8.

9.

10.

11.

12.

13. Adaptor จอคอม

14. MSI H270 GAMING M3
    .

#งานอะไหล่ #ซื้อมาขายไป
    .
    ของได้มาแบบนี้เลยครับ
    ไม่ได้ลอง เพราะไม่มีอุปกรณ์ลอง
    .
    ขายตามสภาพเป็นงานอะไหล่
    วัดดวงกันไปครับ ไม่มีประกัน
    .

.

15. OYAMA Charging Station & Wireless Handset.
    .

ของใหม่เก่าเก็บ ยังไม่เคยใช้งาน
    แค่แกะกล่องมาถ่ายรูป
    .
    สำหรับ iPhone iPad iPod รุ่นเก่า (หัวชาร์จใหญ่)
    และ Android หัว Micro USB.

.
    สภาพตามที่เห็นในรูป ไม่ได้แกะมาลองนะครับ
    .

.

16. งาuoะไหa่ iPhone 5
    .

เครื่องเปิดติด
    จอทัสได้ปกติ
    ปุ่มกดได้
    ตูดชาร์จดี
    แบตดี
    บอดี้ดี
    .
    เครื่องติดไอคลาวด์
    ติดรหัสหน้าจอแบบ 4 ตัว

.
    ขายเป็นงานช่าง งานปลด งานอะไหล่
    สภาพอื่นๆ ดูตามรูปเลยครับ

.
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง
    .
    เปิด 200 บาท รวมส่ง
    .

6.250/0959866271

Comment

Originally posted by yaiwiring View Post
      6.250/0959866271

Comment

ปิดแล้วจ้าาาาาา

Comment

ปิดแล้วจ้าาาาาา

Comment

Working...
          X