Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>TVbox/NOTEBOOK/Macbook/iPhone/Nintendo DS>>>ปิด 7-3-2567 21.59.59<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>TVbox/NOTEBOOK/Macbook/iPhone/Nintendo DS>>>ปิด 7-3-2567 21.59.59<<<

>>>TVbox/NOTEBOOK/Macbook/iPhone/Nintendo DS>>>ปิด 7-3-2567 21.59.59<<<

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 7-3-2567 เวลา 21.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. DELL VOSTRO 3450
    .

เครื่องใช้งานได้ แต่ขอขายเป็นงานช่าง งานอะไหล่ หรือ งานไปต่อนะครับ
    .

สเปคต่างๆ ดูได้จากรูปเลยครับ
    ทดลองคร่าวๆ การใช้งานปกติ
    WiFi ใช้ได้
    ลำโพงดัง
    กล้องใช้ได้
    เม้าส์ ทัช ปกติ
    จอไม่แตก ไม่ร้าว

.
    ตำหนิ
    จอเป็นเส้น 2 เส้น
    ปุ่ม Keyboard หาย 1 ปุ่ม แต่กดได้นะ
    แบตไม่มี
    สายชาร์จไม่มี
    กรอบพลาสติกจอ มีรอยแตก ดูรูปได้เลยชัดๆ

.
    ปล่อยตามสภาพนะครับ
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งไว้
    .

เปิด 900 บาท รวมส่ง
    .

2. DELL INSPIRON N5110
    .

เครื่องใช้งานได้ แต่ขอขายเป็นงานช่าง งานอะไหล่ หรือ งานไปต่อนะครับ
    .
    สเปคต่างๆ ดูได้จากรูปเลยครับ
    ทดลองคร่าวๆ การใช้งานปกติ
    WiFi ใช้ได้
    ลำโพงดัง
    กล้องใช้ได้
    เม้าส์ ทัช ปกติ
    จอ 15.6 นิ้ว สวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ไม่เส้น
    .

ตำหนิ
    ปุ่ม Keyboard หายหลายปุ่ม แต่กดได้นะ
    แบตไม่มี
    ฝาปิดแรมใต้เครื่องไม่มี
    สายชาร์จไม่มี
    กรอบพลาสติกบอดี้ มีอ้า ไม่แนบสนิท

***พิจารณาจากรูปเลยครับ***
    .
    ปล่อยตามสภาพนะครับ
    .

รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งไว้
    .
    เปิด 1000 บาท รวมส่ง

.

3. iPhone 6s Plus 32GB. Bypass Sim
    .

ใช้งานใส่ซิมโทรได้ปกติ
    จอทัสปกติได้ทุกจุด
    บลูทูจ WiFi ใช้ได้
    กล้องชัดๆ ทั้งหน้า-หลัง
    ปุ่มโฮมปกติ
    สแกนนิ้ว ใช้ได้ปกติ
    ไมค์ดี ลำโพงดัง
    แบตดี สุขภาพ 75%
    ตูดชาร์จปกติ
    ลงแอพพื้นฐานพร้อมใช้งาน
    iOS 15.8.1 update ล่าสุดแล้วของรุ่นนี้
    .
    ตำหนิ
    ติด iCloud
    จอทัชร้าว (ตามรูป) จอในปกติ

.
    ห้าม Restore เครื่อง
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ

.
    เปิด 1000 บาท รวมส่ง
    .

4. งานอะไหล่ งานช่าง Dell Inspiron 6400
    .

เครื่องสภาพค่อนข้างสมบูรณ์
    ลองเปิดเครื่อง ไฟที่เครื่องติด
    มีเสียงพัดลมทำงาน แล้วก็ดับ
    จอไม่ขึ้นภาพ (ไม่แตก)
    แบตมี แต่ไม่รู้เก็บไฟมั้ย
    สภาพอื่นๆ ตามรูปเลยครับ

.
    ตีเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันใดๆ
    .
    เปิด 350 บาท รวมส่ง

5. Apple Macbook
    .

เครื่องสวยๆ ใส่เคสพร้อม
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    แบตยังเก็บไฟอยู่ ต่ำๆ ก็เกิน 30 นาที
    .

สเปค และ รุ่น ดูจากรูปเลยครับ
    ลงให้ดูครบๆ แล้ว

.
    ตำหนิ
    คีย์บอร์ดไม่มีไทย (ไปหาสติ๊กเกอร์แปะเอา)
    ปุ่ม Shift ซ้ายเสีย (ขวาใช้ได้)
    บอดี้ มีเหลือง มีร้าว นิดหน่อยตามอายุ แต่ยังสวย

.
    มีตัวเครื่อง+เคส+สายชาร์ให้พร้อมใช้งาน
    .

เปิด 1800 บาท รวมส่ง
    .

6. D-LINK DSL-2750E
    .

Wireless Router
    USB Support
    .
    เครื่องใช้งานปกติ
    มีตัวเครื่อง+หม้อแปลง ให้พร้อมใช้งาน

.
    ประกันใจ 7 วัน
    .

เปิด 200 บาท รวมส่ง
    .

7. VIVO Y65 ram 3 rom 32
    .

การใช้งานปกติทุกอย่าง
    หน้าจอร้าว
    ทัชได้ปกติทุกจุด
    WiFi Bluetootn Sim ใช้งานได้ปกติ
    กล้องสวยๆ ทั้งหน้า-หลัง

.
    ตำหนิ
    จอร้าวตามรูป
    ริ้วรอยทั่วๆ ไป
    .

เปิด 500 บาท รวมส่ง
    .

8. Android TV Box X96 Ram 2 / Rom 16
    .

เครื่องใช้งานได้ปกติ
    ต่อได้ทั้งสาย และ WiFi
    พอร์ตต่างๆ ใช้ได้ปกติ
    .
    มีตัวเครื่อง + หม้อแปลง + HDMI
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากรูปเลยครับ

.
    Remote ไม่มีนะครับ (ผมต่อ Mouse ลองเครื่อง)
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้งไว้

.
    เปิด 350 บาท รวมส่ง
    .

9. Nintendo DS NTR-001 (JPN)
    .
    เครื่องได้มาสภาพนี้เลยครับ
    ไม่มีสายชาร์จมาด้วย เลยลองอะไรไม่ได้
    .
    ขอปล่อยแบบไม่มีประกันนะครับ เพราะลองไม่ได้จริงๆ
    .
    สภาพสวยครับ
    จอดูไม่แตกนะครับ
    บอดี้สวยอยู่ ไม่แตก ไม่ร้าว

.
    เปิด 300 บาท รวมส่ง
    .

Last edited by kerospeed; 7 Mar 2024, 17:05:44.

up

Comment

9 / 300 0836874081 m

Comment

Originally posted by pppass View Post
        9 / 300 0836874081 m

Comment

ปิดแล้วจ้าาา

Comment

Working...
          X