Announcement

Collapse
No announcement yet.

Macbook / iPhone 6 / Aroma >>>ปิด 11-1-2567 12.59.59<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Macbook / iPhone 6 / Aroma >>>ปิด 11-1-2567 12.59.59<<<

Macbook / iPhone 6 / Aroma >>>ปิด 11-1-2567 12.59.59<<<

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 11-1-2567 เวลา 12.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Apple Macbook
    .

เครื่องสวยๆ ใส่เคสพร้อม
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    แบตยังเก็บไฟอยู่ ต่ำๆ ก็เกิน 30 นาที
    .

สเปค และ รุ่น ดูจากรูปเลยครับ
    ลงให้ดูครบๆ แล้ว

.
    ตำหนิ
    คีย์บอร์ดไม่มีไทย (ไปหาสติ๊กเกอร์แปะเอา)
    ปุ่ม Shift ซ้ายเสีย (ขวาใช้ได้)
    บอดี้ มีเหลือง มีร้าว นิดหน่อยตามอายุ แต่ยังสวย

.
    มีตัวเครื่อง+เคส+สายชาร์ให้พร้อมใช้งาน
    .

เปิด 2000 บาท รวมส่ง
    .

2. ซากอะไหล่ iPhone 6 เหมา 3 ตัว
    .

เครื่องมาสภาพนี้ ไม่มีแบตทุกเครื่อง
    ลองใส่แบตเปิดเครื่องแล้ว
    .
    1. เครื่องติด อยู่หน้า Update complete
    2. เครื่องติดจอแสง ไม่รู้หน้าไหน
    3. เปิดไม่ติด ชาร์จเงียบ

.
    เปิดเหมา 3 เครื่อง 250 บาท รวมส่ง
    ตีเป็นติด iCloud ทุกเครื่อง
    .

ประกัน 3 วัน แค่ตามที่แจ้ง
    .

3. เครื่องทำไอระเหยอโรมา
    .

ยังใช้งานได้ปกติ
    เติมน้ำยาเสียบไฟ ใช้งานได้เลย
    .
    ไม่มีสายไฟให้นะครับ

.
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

เปิด 150 บาท รวมส่ง

Last edited by kerospeed; 10 Jan 2024, 15:04:12.

Comment

up

Comment

Up

Comment

Working...
        X