Announcement

Collapse
No announcement yet.

#50/2566 /iPhone6+ /ซากไอโฟน6/LinkSys/อโรม่า และอื่นๆ ปิด 16-12-2566 -- 21.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #50/2566 /iPhone6+ /ซากไอโฟน6/LinkSys/อโรม่า และอื่นๆ ปิด 16-12-2566 -- 21.59.59

#50/2566 /iPhone6+ /ซากไอโฟน6/LinkSys/อโรม่า และอื่นๆ ปิด 16-12-2566 -- 21.59.59

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 16-12-2566 เวลา 21.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. iPhone 6+ 64GB.
    .

ไม่ติด iCloud
    สแกนนิ้วใช้งานได้ปกติ
    แบตใหม่ 100%
    เครื่องจอใหม่ สวยๆ เลย
    เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    ใส่ซิมมีสัญญาณปกติ
    ไมค์ดี ลำโพงดัง
    กล้องชัดทั้งหน้า-หลัง
    โฮมดีปกติ
    ตูดชาร์จดี
    แบตยังดี
    WiFi Bluetooth ใช้ได้
    .

ตำหนิ
    ปุ่มโฮมคนละสีกับจอ

.
    รับประกัน 7 วัน
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว

.
    เปิด 1200 บาท รวมส่ง
    .

2. ซากอะไหล่ iPhone 6 เหมา 3 ตัว
    .

เครื่องมาสภาพนี้ ไม่มีแบตทุกเครื่อง
    ลองใส่แบตเปิดเครื่องแล้ว
    .
    1. เครื่องติด อยู่หน้า Update complete
    2. เครื่องติดจอแสง ไม่รู้หน้าไหน
    3. เปิดไม่ติด ชาร์จเงียบ

.
    เปิดเหมา 3 เครื่อง 300 บาท รวมส่ง
    ตีเป็นติด iCloud ทุกเครื่อง
    .

ประกัน 3 วัน แค่ตามที่แจ้ง
    .

3. แบต+แท่นชาร์จ Nikon
    .

ไม่รู้ใช้กับอะไร
    ได้มาแบบนี้ สภาพสวยๆ
    ลองเสียบไฟสภานะไฟชาร์จทำงาน
    แต่แบตไม่รู้ยังใช้ได้มั้ย
    .
    ไม่มีสายไฟให้นะครับ
    มีแค่ตามในรูป

.
    เปิด 150 บาท รวมส่ง

4.ไม้กล้อง
    .

สภาพสวยๆ
    ตัวปุ่มต่างๆ ยังกดเด้งดีอยู่
    มีแค่ตามในภาพ

.

5. อะไหล่ที่โกนหนวดไฟฟ้า
    .
    Philips AquaTouch
    .

ไม่รู้แบตติดมั้ย
    ไม่มีสายชาร์จลองเสียบ
    มีแค่ตามในภาพ
    ไม่มีประกัน ตีเป็นของเสีย หรืออะไหล่

.
    เปิด 100 บาท รวมส่ง

6. กล่องทีวี AIS กับ แอนดรอยด์
    .

ลองต่อไฟ ไฟติดทั้งคู่
    อย่างอื่นไม่ได้ลอง
    .
    เอาเป็นว่ารับประกันให้ว่าเปิดติด
    ประกันใจให้ 3 วัน

.
    ยกคู่ไปเลย มีแค่ตัว อปก.อื่นๆ ไม่มี
    .

เปิด 200 บาท รวมส่ง

7. HENRY AC-DC Adaptor 3A.
    .

สภาพเครื่องสวย
    ได้มาแบบสายไฟโดนตัดมาแล้ว
    ไม่ได้ลองนะครับ
    วัดดวง ตีเสียไปครับ
    ไม่มีประกัน

.
    เปิด 200 บาท รวมส่ง

8. เครื่องทำไอระเหยอโรมา
    .

ยังใช้งานได้ปกติ
    เติมน้ำยาเสียบไฟ ใช้งานได้เลย
    .
    ไม่มีสายไฟให้นะครับ

.
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

9. เครื่องปั๊มนมคู่ไฟฟ้า MY-371 Electric Breast Pump Double
    .

ของใหม่ค้างสต๊อก ไม่เคยใช้งาน
    ลองเทสเปิดเครื่อง ทำงานได้ปกติ
    ยกกล่อง
    .

ตำหนิ
    สภาพเริ่มหมองตามกาลเวลา

.
    ประกันใจ 7 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

มี 2 กล่อง
    ราคาเปิดกล่องละ 150 บาท รวมส่ง

.
    9.1
    9.2

10. Linksys RT31P2
    .

สภาพยังดี
    ใช้งานได้ปกติ
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง
    .

Last edited by kerospeed; 16 Dec 2023, 16:43:26.

Comment

up

Comment

Working...
      X