Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนคุณมะปราง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนคุณมะปราง

เรียนคุณมะปราง

ผมทำการประมูลอุปกรณ์ขยายสัญญาณน็ตของ Xiaomi Mi Wi-Fi Amplifier Pro (300 Mbps) (WiFi Pro) และโอนเงินเมื่อวันจันทร์ที่ 20 ธค ที่ผ่านมา พร้อมทั้งส่งข้อความไปบอกและขอเอกสารการจัดส่ง รวมถึงทักผ่านทาง line ผ่านมาจนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้มีการตอบกลับทั้ง 2 ช่องทาง แต่กลับแจ้งตามข้อความด้าน

"ขออภัยพึ่งมีเวลาค้นหาสินค้าให้ค่ะ

เบื้องต้นแจ้งเลข บช ของลูกค้าไว้ด้วยนะคะ

ถ้าคืนนี้ค้นหาไม่เจอยังไง พรุ่งนี้โอนเงินคืนให้ค่ะ"

ทั้งนี้ผมตอบกลับทาง DM เมื่อคืนเพื่อสอบถามและได้ส่งเลขที่ prompt pay และพยายามโทรผ่านทาง line วันนี้ก็ไม่รับสาย จึงอยากสอบถามว่าสรุปมีของไหมครับ หากมีจะจัดส่งหลักฐานการจัดส่งได้เมื่อไหร่ หรือหากไม่มีจะโอนเงินคืนให้เมื่อไหร่ครับ

เข้าใจว่าทางคุณมะปรางบอกว่าทำงานประจำและต้องใช้เงินหมุนแต่การไม่ตอบหรือไม่รับสายกลับส่งผลให้คุณมะปรางขาดความน่าเชื่อถือมากยิ่งขึ้นครับ

ขอบพระคุณครับ

วันที่น่าจะผิดนะครับ 20 ธ.ค. ประมูลของกับท่านนี้ท่านต้องใจเย็นรอของหน่อยครับ

Comment

ขออภัยในความล่าช้านะคะ
      จัดการให้แล้วค่ะ 130 บาท

Comment

พอเห็นโพสนิ แล้วก็เพิ่งนึกได้ เหมือนผมก็ จะมีตกค้างด้วย

Comment

Comment

ต้องย้อนไปดูโพสเก่า ๆ กรณีเจ้านี้ส่งของช้า (จริงๆ อยู่ในเงื่อนไขการประมูล) และ คืนเงินยิ่งช้า (มีในเงื่อนไขการประมูลอีกเหมือนกัน) บางท่านบอกว่ามีการผ่อนคืนด้วย
            ห้ามโพสถาม ห้าม คืนสินค้า เพราะจะโดนบล๊อค ... บางทานนานกว่านี้ ยินดีด้วย ท่านโดนคุณมะปรางค์ บล๊อคแลว้

Comment

ช้านิดนึงแต่ส่งนะครับ ผมโอนเงินวันที่ 19ตุลาคม ได้รับวันที่ 1พฤศจิกายน รายละเอียดตามรูปที่แนบครับ
              Attached Files

Comment

ห้ามโพสถาม ห้าม คืนสินค้า เพราะจะโดนบล๊อค

Comment

Working...
                X