Announcement

Collapse
No announcement yet.

#253 Sony/Broadlink/Garmin/Texas/Twinbird ปิดพุธที่ 20/9/66 @22.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #253 Sony/Broadlink/Garmin/Texas/Twinbird ปิดพุธที่ 20/9/66 @22.00.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 20/ก.ย./66 เวลา 22.00.00 น.

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

เครื่องเตือนกล้องตรวจจับความเร็ว Car Radar Detector
    ได้มาสภาพใหม่คากล่อง เทสจ่ายไฟ 12V ทางขั้วไฟ เครื่องไฟติดนะครับ
    ไม่ได้ลองกับเครื่องตรวจจับความเร็วบนท้องถนนจริง

เปิด 100.- ส่ง 40.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

หูฟัง Sony ไม่ทราบรุ่น ใช้งานปกติ เสียงดี เปิดเพิ่มเบส ไม่แตก
    สายนิ่ม เป็นสมอลทอล์คได้

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

Broadlink RM Mini 3 กระป๋องมหัศจรรย์ใช้แทนรีโมต
    เป็นเหมือน Universal รีโมท ที่สามารถควบคุมทุกอุปกรณ์ได้ไม่ว่าจะเป็นแอร์ ทีวี เครื่องเสียง อื่นๆได้เยอะมาก
    ผมเทสกับมือถือผม ควบคุมทีวีที่บ้านผม ก็ใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 4

สายชาร์จนาฬิกา Garmin Forerunner 220 สีขาว
    ไม่มีนาฬิกาให้เทส ทำได้เพียงวัดไฟที่ขั้ว มีไฟออกอยู่นะครับ

เปิด 80.- ส่ง 30.-

รายการที่ 5

เครื่องคิดเลขวิทยาศาสตร์ Texas Instruments TI-30XB
    เปลี่ยนถ่านใหม่แล้ว ใช้งานยาวๆ ใช้งานปกติ จอสวย พร้อมฝาปิด

รายการที่ 6

เครื่องเล่น CD TwinBird จากโกดังญี่ปุ่น
    สภาพตัวสวย ใส่ถ่าน AA 4 ก้อน เปิดติด แผ่นหมุน แต่ไม่อ่านแผ่น
    ปล่อยเป็นงานอะไหล่เช่นกัน

Last edited by nirut2006; 19 Sep 2023, 20:24:04.

2. 100 บาท
    0885862426 จ้าา

Comment

รายการที่ 6 100 บาท 0883396158

Comment

ปิดครับผม

Comment

Working...
        X