Announcement

Collapse
No announcement yet.

[กระทู้ประมูล#รอบที่ 453] NUBWO / RGB / Samsung / ASUS / ปิดอาทิตย์ 10/9/66/21.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by davidshew View Post

11. ) การตัดสิทธิ์การประมูล ( จะไม่ได้แจ้งเหตุผลใดใด ของผู้ที่ถูกแบน เจ้าของกระทู้ เจ้าของสินค้าเป็นผู้ตัดสินใจแต่เพียงผู้เดียวเท่านั้น

เขาแจ้งชัดเจนน่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ

เข้าใจครับแต่ผมขอแค่ไม่ให้ลงชื่ออย่างที่อธิบายไปอ่ะครับเท่านั้น เพราะยังไงผมก็ไม่กลับมาประมูลอยู่แล้วครับเพราะผิดกติกาของเจ้ากระทู้ ถ้าผมโกงหรือผิดอะไรร้ายแรงเช่นขายของเน่า ใช้ไม่ได้บอกใช้ได้ อะไรแบบนี้

ลงชื่อประจานคาได้เลยครับ ถ้าไม่นำชื่อออกหรือยังมีลงอยู่ผมก็ขออณุญาติขอต่อไปเรื่อยๆอ่ะครับ

Comment

Working...
    X