Announcement

Collapse
No announcement yet.

#252 กลับมาอีกครั้งยกหูฟังและเครื่องคิดเลขปิดคืนวันอาทิตย์ที่ 3/9/66@22.30.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #252 กลับมาอีกครั้งยกหูฟังและเครื่องคิดเลขปิดคืนวันอาทิตย์ที่ 3/9/66@22.30.00น.

กลับมาอีกครั้ง หลังจาก***งหายไปจากห้องประมูลซะนาน
    วันนี้จึงขอเปิดประมูลสินค้าบางส่วน บางประเภทที่เหมาะกับพื้นที่แห่งนี้กันนะครับ
    กฏ กติกา ก็ยังคงยึดเหมือนเดิมทุกประการ
    รอบนี้รอนิ่ง 3 นาที จากราคาที่ลงล่าสุด ทุกรายการนะครับ

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 03/ก.ย./66 เวลา 22.30.00 น. (รอนิ่ง 3 นาที)

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

หูฟังเกมมิ่ง Steelserie Arctis5 ผมได้มาแต่ตัว กับสายต่อหัว 3.5 มม.แค่นั้นครับ
    เทสเสียบกับโทรศัพท์ รับสาย คุยไมค์ได้ ปกติ เสียงดี แพดนุ่ม สภาพเดิมๆ ทุกจุด
    ลองใช้ USB Soundcard ของ SS รุ่น Siberia Elite ตัวหูไฟติดนะครับ แต่ปรับใน Engine มันปรับรูปแบบไม่ได้
    อาจจะเพราะไม่ใช่รุ่นของมันนะครับ ไฟติดครบ

เปิด 400.- ส่ง 60.-

[url=https://ibb.co/wsyMTVz][/url]

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

หูฟังเกมมิ่ง Logitech Astro A10 สภาพตัวสวย เหมือนใหม่ มาแต่ตัวหูฟัง ขาดสายต่อ
    เลยไม่ได้เทสใดๆ รุ่นนี้หัวสายจะเป็นแจ๊ค 4 ขีดนะครับ ผมลอง 2 ขีดมันใช้ไม่ได้

เปิด 200.- ส่ง 60.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

หูฟัง PC ไร้สาย Logitech H600 พร้อมตัวส่งสัญญาณ USB
    ใช้งานปกติ ฟองน้ำไม่ใช่ของมันแต่ก็พอใช้ได้ แข็งๆหน่อยนะครับ

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 4

หูฟัง เหมาะแก่การฟังเพลง Phillips FS3 สวย เสียงดีมาก
    สีดำ ฟองน้ำมีลอกบ้างนิดน่อย ยังไม่น่าเกลียด สายยาว นิ่มครับ

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 5

เครื่องปริ๊นรูป HP Photosmart A628
    ได้มาแต่ตัว ขาดหม้อแปลง 32V
    ผมเทส โดยใช้ไฟ 24V เปิดติด จอดี มีปากกาสัมผัสจอได้ ใช้งานปกติ
    แต่ตลับหมึกคงต้องไปหาเปลี่ยนเอาเองนะ เมนูเป็นภาษาญี่ปุ่น

เปิด 100.- ส่ง 60.-

รายการที่ 6

คาสิโอ fx-82au plusII สภาพมือสอง จอสวย หลังโดนลิควิดเขียนมา
    เปิดติด ใช้งานปกติ พร้อมฝาปิด

เปิด 100.- ส่ง 30.-

รายการที่ 7

คาสิโอ fx-82au plusII สภาพมือสอง จอสวย หลังสวย

รายการที่ 8

ชาร์ป EL-531WH สภาพมือสอง จอสวย

รายการที่ 9

ชาร์ป EL-531WH สภาพมือสอง จอสวย
    เปิดติด ใช้งานปกติ *** ไม่มีฝาปิด ***

เปิด 80.- ส่ง 30.-

รายการที่ 10

ชาร์ป EL-531X สภาพมือสอง จอสวย
    มีฝาปิด แต่ยังไม่ได้ซื้อถ่านมาใส่ ขอปล่อยในสภาพนี้ก่อน
    ถ่านใช้ขนาด LR44 ผมหาซื้อที่หาดใหญ่ไม่มีครับ

เปิด 50.- ส่ง 30.-

รายการที่ 11

กล้องถ่ายรูปดิจิตอล Sony DSC-W5 ปล่อยเป็นงานอะไหล่
    เปิดติดนะครับ แต่ชุดเลนส์เสีย และฟิล์มจอย่น จอแสดงผลได้
    แต่ตามขอบล่างของจอก็น่าจะแตกด้วย
    จึงขอปล่อยเป็นอะไหล่ เพราะบอร์ดยังดี ปุ่มดีอยู่นะครับ

เปิด 50.- ส่ง 30.-

Last edited by nirut2006; 3 Sep 2023, 12:47:07.

1.400
    2.200
    0855801319

Comment

Originally posted by kolidza001 View Post
      1.400
      2.200
      0855801319
      ขอบคุณเปิดแรกมากๆ ครับผม
      นึกว่าห้องนี้จะเงียบไปซะแล้ว

Comment

เพิ่มเติมครับ ในกรณีที่ผู้ประมูล ชนะได้ 2 รายการขึ้นไป ผมคิดค่าส่งครั้งเดียวนะครับ คือคิดเฉพาะรายการที่มีค่าส่งสูงสุดนะครับ

Comment

1. 450
          2. 240
          3. 200
          11. 80

0891403440

Comment

ภาพเพิ่มเติม ประกอบการพิจารณาครับ USB Soundcard ของ SS ที่ผมใช้อยู่ (ชุดนี้ผมได้จากท่านแชมป์มานานแล้ว และยังคงใช้อยู่จนถึงทุกวันนี้ครับ) แสงไฟ RGB ออกครบ แต่อย่างที่แจ้งไว้แล้ว ว่า เสียงออกปกติ แต่ปรับรูปแบบใน Engine ไม่ได้ครับ
            Last edited by nirut2006; 3 Sep 2023, 07:02:52.

Comment

1. 450
              2. 240
              3. 200
              7. 100
              8. 100
              9. 80
              10. 50
              11. 80

0891403440

Comment

Originally posted by nottingka View Post
                1. 450
                2. 240
                3. 200
                7. 100
                8. 100
                9. 80
                10. 50
                11. 80

0891403440
                เล่นเหมาๆ เลยนะครับ ขอบคุณครับผม

Comment

ปิดคืนนี้นะครับ 22.30.00 น. ครับผม

Comment

3.210/0851687454

Comment

ยอดล่าสุดในแต่ละรายการครับ

remove duplicates online

Comment

1.480
                        2.260

Comment

1. 450
                          2. 240
                          3. 240
                          5. 100
                          6. 100
                          7. 100
                          8. 100
                          9. 80
                          10. 50

Comment

ปิดเลยละกันนะครับ

Last edited by nirut2006; 3 Sep 2023, 22:35:31.

Comment

ผมสรุปส่งไปใน PM ของแต่ละท่านนะครับ

ขอขอบคุณทุกๆ ท่าน มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับผม

Comment

Working...
                              X