Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hanabishi เตาปิ้งย่าง-ชาบูไฟฟ้า 2,000 วัตต์ สภาพดี ปิดประมูล 06/09/2023 <19.59.59 น>

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hanabishi เตาปิ้งย่าง-ชาบูไฟฟ้า 2,000 วัตต์ สภาพดี ปิดประมูล 06/09/2023 <19.59.59 น>

กติกาการร่วมประมูล
    1.ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ในครั้งแรกที่ร่วมประมูลด้วยนะครับ มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ได้เข้าร่วมประมูล
    2.กรณีสินค้าหลายรายการ ผู้ประมูลท่านที่ต้องการประมูลหลายรายการ เรียนรบกวนประมูลแต่ล่ะรายการแล้ว ENTER แยกบรรทัด ให้ด้วยนะครับ เช่น แบบนี้ 1.20,2.30,3.40 ให้ ENTER แยกบรรทัดให้ผมหน่อยนะครับ เพื่อป้องกันการมองผิดพลาด และให้ท่านอื่นๆ ดูง่ายและไม่สับสน ด้วยครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ชำระค่าสินค้าด้วยการโอนเงิน ผ่านธนาคารกสิกรไทย และจัดส่ง เท่านั้นนะครับ
    5.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 06/09/2023 เวลา 19.59.59 น
    6.หลังจากสิ้นสุดการประมูลรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันทำการ ขอบคุณครับ
    7.กรณีชนะประมูลหลายรายการ ค่าส่งจะคำนวนเหมารวมตามความเหมาะสมครับ

เตาปิ้งย่าง-ชาบูไฟฟ้า ยี่ห้อ HANABISHI รุ่น HSG-300 ของผ่านการใช้งาน ใช้งานได้ปกติ ใช้งานน้อยมาก อุปกรณ์ดังภาพ สภาพดี - เปิด 500 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่ง 100 บาท)

Last edited by sudarath456; 5 Sep 2023, 13:02:40.

+

Comment

รบกวนสอบถามครับ ตัวเครื่องผ่านการใช้งานแล้วหรือยังครับ

Comment

iับมือสะดดวกมั๊ยครับรายการนี้

Comment

รับมือ

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
            รับมือ
            ไม่สะดวกเลยครับ ขอโทษด้วยครับ

Comment

Originally posted by kolidza001 View Post
              รบกวนสอบถามครับ ตัวเครื่องผ่านการใช้งานแล้วหรือยังครับ
              ผ่านการใช้งานแล้วครับ

Comment

Originally posted by sudarath456 View Post

ไม่สะดวกเลยครับ ขอโทษด้วยครับ
                ครับของแบบนี้ไม่อยากให้ส่งขอบคุณครับ

Comment

500.
                  0929945952

Comment

ปิดประมูลเรียบร้อยแล้วครับ สรุปได้ผู้ชนะดังนี้ครับ

1. 500 - คุณ f-22

ผมจะแจ้งการชำระค่าสินค้า ทาง PM ท่านผู้ชนะการประมูลตามรายนามข้างต้นนะครับ

Comment

อัพเดต

1. คุณ f-22 - ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ แฟลช TH09024K8QHY0G กราบขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
                      X