Announcement

Collapse
No announcement yet.

#28/2566/iPad/iPhone/Notebook/ปั้มนม/Mi ปิด 29-8-66| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #28/2566/iPad/iPhone/Notebook/ปั้มนม/Mi ปิด 29-8-66| 12.58.58

#28/2566/iPad/iPhone/Notebook/ปั้มนม/Mi ปิด 29-8-66| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 29-8-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. iPad 4 Generation 16GB. Sim+WiFi
    .

เครื่องเพิ่งได้มาสภาพนี้เลย
    ใช้งานปกติ
    แบตดี
    ตูดชาร์จดี
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    ลำโพงดัง
    ใส่ซิมได้
    WiFi Bluetooth ปกติหมด
    .

ตำหนิ
    ทัสร้าว ตามขอบไม่สวย
    มีฝุ่นในจอ
    iCloud ฝัง ขึ้นแถบสี ไปเอาออกเองครับ

.
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง

.
    เปิด 700 บาท รวมส่ง
    .

2. iPhone 6 16GB. Bypass Sim
    .

เครื่องบายพาส ใส่ซิมโทรได้ปกติ
    เล่นได้ปกติทุกอย่าง
    กล้องชัดทั้งหน้า-หลัง
    ลำโพงดังดี เสียงเพราะ ไม่แตก
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    แบตดี สุขภาพ 100%
    ตูดชาร์จดี
    สแกนนิ้วใช้งานได้

.
    ตำหนิ
    จอแตกตามรูป แต่ทัสได้ปกติทุกจุด
    (หาฟิล์มติด หรือเปลี่ยนจอก็สวยแล้ว)
    .

มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว
    .
    ****ห้าม Restore****

.
    เปิด 450 บาท รวมส่ง
    .

3. Xiaomi ไม่ทราบรุ่น ขายเป็นอะไหล่
    .

เครื่องจอแตก
    ชาร์จเข้า ติดสั่น
    เปิดติด จอมีแสง
    ถาดซิมมี

.
    ได้มาแบบนี้ #ปล่อยเป็นอะไหล่
    .
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว
    .

เปิด 250 บาท รวมส่ง
    .

4. Samsung RV413
    .

เครื่องสภาพดี
    พร้อมใช้งาน
    จอดี สวยๆ ไม่แตกร้าว
    แบตยังพอเก็บไฟได้อยู่
    ลงวินโดว์พร้อมโปรแกรมพื้นฐานแล้ว

.
    ***Specs ต่างๆ ดูจากรูปเลยครับ***
    .
    #งานซื้อมาขายไปไม่ได้เทสใช้งาน

.
    ตำหนิ
    สายชาร์จไม่มีมา

.
    เปิด 900 บาท รวมส่ง
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ
    .

5. เครื่องปั๊มนมคู่ไฟฟ้า MY-371 Electric Breast Pump Double
    .

ของใหม่ค้างสต๊อก ไม่เคยใช้งาน
    ลองเทสเปิดเครื่อง ทำงานได้ปกติ
    ยกกล่อง
    .

ตำหนิ
    สภาพเริ่มหมองตามกาลเวลา

.
    ประกันใจ 7 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

มี 2 กล่อง
    ราคาเปิดกล่องละ 150 บาท รวมส่ง

.
    5.1
    5.2

6. Sony VAIO VGN-CR11SH
    .

เครื่องได้มาสภาพนี้ สีออกเหลือง
    เปิดติด มีเสียง
    จอสวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ภาพมาเต็ม
    เข้า Bios ได้
    ใช้แผ่น PE เข้า windows ได้ปกติ
    แรมมี HDD มี
    .
    สเปคเครื่องดูจากรูปเลยครับ

.
    ตำหนิ
    แบตไม่มี
    HDD น่าจะเสีย เพราะไม่ Boot Windows
    พลาสติกฝาบนจอตรงมุมร้าว 1 เส้น
    สายชาร์จไม่มี

.
    ขายเพื่อให้ช่างไปทำต่อ (หา HDD ลง Windows ก็ใช้ได้)
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ
    .

เปิด 350 บาท รวมส่ง

Comment

Originally posted by Low-power View Post

Comment

รายการที่ 4 ไม่มีประกันปุ่มกดและการใช้งานใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Souledge View Post
          รายการที่ 4 ไม่มีประกันปุ่มกดและการใช้งานใช่มั้ยครับ

ส่วนการใช้งานลอง เมื่อวานเปิดดูยูทูป ประมาณ 2 ชม.
          ไม่มีดับนะครับ ปกติ
          ลองให้เท่านี้ครับ ไม่มีเวลา
          Last edited by kerospeed; 29 Aug 2023, 11:07:59.

Comment

รายการที่ 6 มีสายชาร์จไหมครับ

Comment

Originally posted by alashizero View Post
              รายการที่ 6 มีสายชาร์จไหมครับ
              ไม่มีครับ

Comment

4. 900
                0829463994 max

Comment

Originally posted by Souledge View Post
                  4. 900
                  0829463994 max

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาาาาXXX

Comment

Working...
                    X