Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo MIIX 300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lenovo MIIX 300

#Lenovo MiiX 300 ปิด 6-8-66| 16.00 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 6-8-2566 เวลา 16.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

Lenovo MIIX 300
    .
    ชิปเซ็ต Intel Atom
    windows 10
    สามารถเป็นได้ทั้ง แท็บเล็ต และโน้ตบุ๊คในเครื่องเดียว
    .
    ตัวเครื่องได้มาแบบนี้ ไม่ได้ทำอะไร
    เปิดติด จอทัสได้
    คีย์บอร์ดใช้งานได้
    แบตเก็บไฟ (เพราะได้มาแบตยังไม่หมด)
    .

ตำหนิ ที่พบ
    จอมีคราบน้ำ (น่าจะเก็บในที่ชื้น)
    บอดี้ ยางเหนียว (ต้องไปทำความสะอาด)
    สายชาร์จไม่มีมาด้วย (ใช้ไฟ 5v.)

.
    ขายตามสภาพ นะครับ
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ

.
    เปิดตัวละ 900 บาท รวมส่ง
    .
    นัดรับได้ ซ.จรัญ 35
    สอบถาม 0805606888

1.ตัวซ้าย
    2.ตัวขวา

[/QUOTE]

1.900

Comment

Originally posted by bigbank01 View Post
      1.900

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาXXX

Comment

Working...
        X