Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องปริ้น/เครื่องชงกาแฟ/ปิด 12/07/66เวลา21.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องปริ้น/เครื่องชงกาแฟ/ปิด 12/07/66เวลา21.30.59

รายการที่1 ปริ้นเตอร์เลเซอร์samsung M2070W
    รายการนี้เครื่องใช้งานปกติ บอดี้ยังสวย ปริ้นถ่ายเอกสาร ปริ้นผ่านwifiได้ มีสีดำอย่างเดียว
    ตำหนิ เครื่องแจ้งหมึกหมด ปริ้นออกมาเป็นเส้นหมึกเสียแล้ว เอาไปเปลี่ยนหมึกใหม่ครับ

เปิด 600บาท ค่าส่ง 150บาท

รายการที่2 เครื่องชงกาแฟแคปซูล Krups Kp350
    รายการนี้ใช้งานปกติ น้ำไหลปกติ เมนูกดเป็นระบบสัมผัส ถังน้ำสวย บอดี้มีรอยตามภาพ
    เปิด 700บาท ค่าส่ง 100บาท

รายการที่3 เครื่องชงกาแฟ nespresso C30
    รายการนี้ใช้งานปกติสภาพสวย เครื่องเล็กกะทัดรัด ถังน้ำสวย อุปกรณ์ครบ

เปิด 700บาท ค่าส่ง 100บาท

รายการที่4 เครื่องชงกาแฟ krups xp 4050
    รายการนี้ใช้งานปกติ มีถ้วยชง3ถ้วย เหมาะชงกินในบ้าน เครื่องไม่ใหญ่มาก
    บอดี้มีรอยเล็กน้อย

เปิด 1000บาท ค่าส่ง 120บาท

กติกานะครับ
    1. ปิดประมูลวันที่12/07/2566เวลา 21.30.59น.ห้ามเกินเวลานี้ครับ
    2.ผู้ที่ลงประมูลแล้วเมื่อหมดเวลาแล้วห้ามแก้ไขของที่ประมูลได้นะครับ ตัดสินรายการที่ประมูลได้ที่อยู่ในเวลาเท่านั้น
    3.ผู้ที่ชนะการประมูล ผมจะติดต่อไปทางPMนะครับ
    4.ก่อนประมูลให้ดูรายการให้ดี ผิดพลาดตรงไหน ให้แจ้งก่อนปิดประมูล นะครับ
    5.บิตเท่าไรก็ได้ ให้มีเลข0 ต่อท้าย ลงเบอร์โทรแค่ครั้งเดียวก็ได้ครับ แต่รายการที่จะประมูลต้องลงให้ชัดเจนครับ ไม่ลงท้ายด้วย0ไม่นับไม่ปัดเป็น0นะครับย้ำเลยครับข้อนี้เพราะเคยเกิดปัญหามาแล้ว
    6.อ่านให้เข้าใจติดขัดตรงไหนไม่เข้าใจไม่มั่นใจ ถามก่อนบิตนะครับ จะได้ไม่ต้องงอแงทีหลังครับ
    7.ผู้ชนะการประมูลเมื่อติดต่ไม่ได้ภายใน2วันหรือไม่เอาของที่บิตได้จะให้สิทธิ์ที่2นะครับ แล้วก็ประจานชื่อตามระเบียบครับหรืถ้าที่2ไม่เอาก็จะให้ที่3จะให้จนกว่าจะมีคนเอานะครับ​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​
    เบอร์โทรติดต่อนะครับ 0898989665 Line ID :nakamoshi1984 สอบถามได้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ผ่านไปผ่านมาช่วยดันนะครับ​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​
    เมื่อพร้อมแล้วเริ่มประมูลได้เลยครับ​​​​

สิ้นสุดการประมูลแล้วนะครับ

Comment

Working...
    X