Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลSamsung S3,Mpow,หูฟัง Sony,TWS JBL ปิด 11-7-66 4 ทุ่มตรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลSamsung S3,Mpow,หูฟัง Sony,TWS JBL ปิด 11-7-66 4 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 11-7-66 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.Samsung Galaxy S3 มีตัวเครื่องกับแบต
    เปิดติด ใส่ซิม(ทรู)มีสัญญาณ ทัชปกติ จอเบริ์นด้านบนของจอจางๆ กล้องปกติ แอนดรอยด์เวอร์ชั่นเก่าแล้ว ไม่รองรับแอปปัจจุบัน
    ตำหนิไมค์เสียต้องใช้สมอล์ทอล์คแทน ทัชมีรอยขีดตามรูป โครเมี่ยมด้านข้างลอก แบตไม่ค่อยทนแค่พอใช้ได้ ตีเป็นซากไปครับ
    เปิด 90 บาท
    ส่ง J&T / Flash 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

2.ตัวรับสัญญาณบลูทูธ Mpow BH044D มีสายชาร์จให้ 1 เส้น ทดสอบเชื่อมต่อกับมือถือ ใช้งานปกติ มีช่องเสียบหูฟังแจ๊ค 3.5 มิล.
    เปิด 70 บาท
    ส่ง J&T / Flash 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

3.หูฟังสมอล์ทอล์คอินเอียร์ Sony MDR-EX110 ใช้งานปกติ ไมค์ปกติ แนวเสียงใสๆ เบสกำลังดี ตัวสายมีเหลืองและมีสีติดมาบ้าง
    แถมหูฟังบลูทูธ Sony แบตเสื่อม เปิดไม่ติด ลองเอาซ่อมดู
    เปิด 50 บาท

4.หูฟัง TWS JBL MG-S22 เป็นงานช่างครับ หูฟังขวาแบตเสื่อมใช้ได้แปบเดียวดับ ข้างซ้ายปกติ ไมค์ปกติ ช่องชาร์ทเป็นแบบ Lightning นะครับ ลองไปซ่อมเอา
    เปิด 50 บาท

Working...
X