Announcement

Collapse
No announcement yet.

#เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ/AirPods/iBook/Buffalo/True/Lenovo ปิด 21| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ/AirPods/iBook/Buffalo/True/Lenovo ปิด 21| 12.58.58

#เปิดเอามันส์ 100 ทุกรายการ/iBook/ ปิด 21| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 21-6-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Airpods 1 Gen.
    .

ของแท้ การใช้งานปกติ
    สภาพไม่ได้ทำความสะอาด
    .
    เสียงยังดี ดังทั้ง 2 ข้าง
    ตัวตลับชาร์จแบบไร้สายได้ปกติ
    ตูดชาร์จดี แบตยังดี

.
    ตำหนิ
    ข้างขวาแบตเริ่มไม่ดี จ
    ะหมดไว
    .

ค่าส่ง 50 บาท
    .

2. Buffalo Giga switching Hub.
    .
    ของใหม่เก่าเก็บจาก Japan
    (แต่ตี made in china.)
    .

การใช้งานปกติ
    ***ลองเสียบผ่าน Step down. นะครับ***
    (ไม่กล้าลองไฟ 220v.)
    .
    สภาพกล่องเยินหน่อย
    แต่ของยังใหม่ครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าใช้งานได้ (ไม่ประกันไฟ 220v.)
    .
    .

3. Buffalo AirStation HighPower WEX-733DHPTX
    .

ของใหม่เก่าเก็บจาก Japan
    (แต่ตี made in china.)
    .
    การใช้งานปกติ
    รองรับสัญญาณ 2.4 และ 5 GHz.

.
    ***ลองเสียบผ่าน Step down. นะครับ***
    (ไม่กล้าลองไฟ 220v.)

.
    สภาพกล่องยังดี
    .

รับประกัน 7 วัน ว่าใช้งานได้ (ไม่ประกันไฟ 220v.)
    .
    .

4. Apple iBook Model No: M6497
    .
    ขายเป็นอะไหล่
    ได้มาแบบนี้ ไม่มีสายชาร์จลอง
    ได้ไปตามรูป เครื่อง+แบต
    .

ไม่ได้ลอง ไม่ได้แกะ
    ซื้อมาขายไป ไม่มีประกัน

.
    ค่าส่ง 100 บาท

5. TRUE ไม่ทราบรุ่น งานอะไหล่
    .
    เครื่องจอแตก จอเสีย ทัสไม่ไป
    ตูดชาร์จดี
    .

ประกันแค่เปิดติดนะครับ
    .

6. Keyboard พร้อมกล่อง Lenovo MiiX300
    .
    สภาพสมบูรณ์ พร้อมกล่อง
    ด้านหลัง ยางเริ่มเหนียว (เอาไปเช็ดเองนะครับ)
    คีย์ไทย ครบทุกปุ่ม
    ตอนนี้ไม่มีเครื่องเทสนะครับ
    ตีเป็นงานวัดดวงไปนะครับ
    ไม่มีประกัน

.
    ได้ไปครบกล่องตามในรูปเลยครับ
    .
    ค่าส่ง 80 บาท

7. Lenovo Heart Rate Band G10
    .

สภาพดี
    แบตดี
    ปล่อยต่อ ได้มาแต่ใช้ไม่เป็น
    ในบลูทูจมองเห็นอุปกรณ์
    .
    ขอปล่อยแบบนี้นะครับ
    ไม่มีกล่อง มีแค่เท่าที่เห็น
    ผม Connect ไม่เป็น (หรือใครจะบอกวิธีให้ลองได้)

.
    รับประกัน 7 วัน เปิดติด แบตดี ชาร์จเข้าปกติ
    .

Last edited by kerospeed; 22 Jun 2023, 13:58:22.

1.50
    5.50 รบกวนท่านช่วยวางไม้บรรทัดวางทาบวัดขนาดหน้าจอหน่อยครับ จะได้ค้นสเปคเทียบเคียง เดาไม่ออก ไม่งั้น ไม่รู้ว่ามี USB OTG ไหม ถ้ามีเอามาเปิดเพลงก็น่าจะคุ้มครับ
    7.50

Comment

Originally posted by Cel-T1.2A View Post
      1.50
      5.50 รบกวนท่านช่วยวางไม้บรรทัดวางทาบวัดขนาดหน้าจอหน่อยครับ จะได้ค้นสเปคเทียบเคียง เดาไม่ออก ไม่งั้น ไม่รู้ว่ามี USB OTG ไหม ถ้ามีเอามาเปิดเพลงก็น่าจะคุ้มครับ
      7.50
      ราคาเปิด 100 ครับท่าน ​​​​

Comment

1.100
        7.100

Comment

รายการที่ 5 รวบกวนแกะฝาหลังให้ดูหน่อยครับ พอดีผมต้องการดูหน้าตาแบตเตอร์รี่ว่าเป็นแบบไหน ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Originally posted by witthawat_ View Post
              1.100
              7.100

Comment

Originally posted by moodos View Post
                รายการที่ 5 รวบกวนแกะฝาหลังให้ดูหน่อยครับ พอดีผมต้องการดูหน้าตาแบตเตอร์รี่ว่าเป็นแบบไหน ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

5.100

Comment

Originally posted by moodos View Post
                      5.100

Comment

1.120/0863111637

Comment

1. 120

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาXXX

Comment

Working...
                            X