Announcement

Collapse
No announcement yet.

#14/2566/ รวม ของดี - ของเสีย - งานอะไหล่ - หลายๆ อย่าง/ ปิด 11| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #14/2566/ รวม ของดี - ของเสีย - งานอะไหล่ - หลายๆ อย่าง/ ปิด 11| 12.58.58

#14/2566/รวม ของดี - ของเสีย - งานอะไหล่ - หลายๆ อย่าง/ ปิด 11| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 11-4-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. True IDC Chromebook
    .
    #ขายเป็นอะไหล่

.
    เครื่องเปิดติด ใช้งานได้ปกติ
    WiFi ใช้งานได้
    รูชาร์จยังดี ใช้ได้
    ลำโพงดังดี
    เม้าส์แพดใช้งานได้
    Password 123456
    .

ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    จอมีจุดดำ (ดูรูปด้วยครับ)
    แบตเสื่อม
    คีย์บอร์ดกดได้ไม่ครบทุกปุ่ม
    ตำหนิอื่นๆ ดูจากรูปเลยครับ
    สายชาร์จไม่มี

.
    ประกันใจ 7 วันตามที่แจ้งนะครับ
    ปล่อยเป็นอะไหล่ไป
    .

เปิด 500 บาท รวมส่ง
    .

2. Huawei mediapad T5
    .
    งานช่าง งานอะไหล่
    .
    ได้มาสภาพนี้
    เครื่องเปิดติดจอแสง
    ชาร์จไฟเข้าปกติ
    เครื่องมีเสียงนาฬิกาปลุกอยู่

.
    ขายตามสภาพ
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด ชาร์จเข้า

.
    เปิด 350 บาท รวมส่ง

3. Samsung Galaxy J7plus
    .
    Ram4 Rom32
    .
    สภาพเครื่องสวยๆ จอใหม่ตามรูป
    การใช้งานปกติ
    สแกนนิ้ว ใบหน้า ใช้ได้หมด
    แบตดี อึดๆ เลย

.
    ประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ปกติ
    .

เปิด 1200 บาท รวมส่ง
    .

4. Samsung Galaxy J7 2016
    .

เครื่องสวยๆ
    จอสวยๆ
    แบตดี ตูดชาร์จดี
    รวมๆ ทั่วไปถือว่าสวย สภาพดี
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    .

ตำหนิ
    ปุ่มโฮมต้องกดแรงหน่อย
    ปุ่มเพิ่ม-ลดเสียง จมแต่กดได้ปกติ
    .

มีตัวเครื่องอย่างเดียว
    พิจารณาจากรูปเลยครับ
    .
    ประกันใจ 7 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .
    เปิด 900 บาท รวมส่ง

.

5. ขายเป็นอะไล่ Samsung NP350V4X
    .
    เครื่องได้มาแบบนี้
    ไม่มีแรม
    ไม่มี HDD
    ไม่มีสายชาร์จ
    .
    สภาพสวยๆ
    จอสวย ไม่มีแตกร้าว
    บอดี้สวย ไม่แตก
    บานพับแน่นๆ
    คีย์บอร์ดครบทุกปุ่ม
    DVD มี
    มีแบตมาด้วย

.
    ลองแล้วเปิดไม่ติด
    ผมไม่ใช่ช่าง ลองเอาไปทำดูครับ

.
    ขายเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันนะนครับ
    .
    เปิด 700 บาท รวมส่ง

6. Apple iBook Model No: M6497
    .
    ขายเป็นอะไหล่
    ได้มาแบบนี้ ไม่มีสายชาร์จลอง
    ได้ไปตามรูป เครื่อง+แบต
    .

ไม่ได้ลอง ไม่ได้แกะ
    ซื้อมาขายไป ไม่มีประกัน

.
    เปิด 300 บาท รวมส่ง

7. Universal Travel adapter.
    .

หัวแปลงปลั๊กไฟ สะดวกสบาย
    ใช้ได้มากกว่า 190 ประเทศทั่วโลก.
    ปลั๊กยูนิเวอร์แซล
    หัวแปลงปลั๊กไฟ ใช้ได้ทั่วโลก
    .
    เหมาะแก้ท่านที่ชอบเดินทางไปต่างประเทศ
    ที่ปลั๊กไฟไม่เหมือนบ้านเรา
    .

สภาพยังใหม่ เก่าเก็บ
    ใช้งานได้ปกติ

.
    ประกันใจ 7 วัน ว่าใช้งานได้แน่นอน
    .
    เปิด 100 บาท รวมส่ง

8. iPhone​ 5s คลาวด์​ฝัง
    .
    เครื่องจอสีดำ ไม่แตก ทัสสกรีนปกติ
    ไม่ติดรหัสหน้าจอ
    แบตยังดี
    กล้องใช้ได้
    ตูดชาร์จปกติ ต่อคอมได้
    ใส่ซิมโทรได้ปกติ

.
    ตำหนิ
    ปุ่มโฮมเสีย
    คลาวด์ฝัง
    ฝาหลังแตกนิดหน่อย (ดูรูป)

.
    รับประกัน​ 7 วัน​ตามที่แจ้ง
    .
    เปิด 500 รวมส่ง

9. งานเป็นอะไหล่ HP Pavilion G7 จอใหญ่ 17นิ้ว
    .
    เปิดไม่ติด มีแต่ไฟ CapsLock + NumLock กระพริบตลอดเวลา
    .
    จอดี สวยๆ จอใหญ่ๆ 17 นิ้ว ไม่แตกไม่ร้าว
    แบตมี น่าจะยังใช้ได้
    บานพับแน่นๆ ไม่แตก ไม่หัก หนึบๆ อยู่
    ปุ่มคีย์บอร์ด หลุด 3 ปุ่ม (ดูจากรูป)
    สภาพบอดี้ ยังถือว่าดีอยู่ ไม่แตกหัก
    DVD มี

.
    ***Ram HDD และ Adapter ไม่มีให้นะครับ***
    .
    ปล่อยเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันใดๆ
    .

เปิด 400 บาท รวมส่ง
    .

10. HP Pavilion DV2
    .
    เครื่องใช้งานได้ แต่มีตำหนิ อ่านให้ครบนะครับ
    .

เครื่องเปิดติด จอนอกไม่แตก ใช้งานได้
    WiFi ใช้งานได้
    เม้าส์ ทัส ปกติ
    คีย์บอร์ดดี

.
    ตำหนิ
    ตามขอบในจอ มีจุดดำ (ดูที่รูปเลยชัดๆ)
    แบตไม่มี
    สายชาร์จไม่มี
    พัดลมตัวเครื่องเสียงดัง

.
    รับตำหนิได้ ค่อยเอานะครับ
    ปล่อยเอาไปทำต่อ หรือใช้งานแบบนี้ก็ตามสะดวก

.
    เปิด 350 บาท รวมส่ง

.

11. MSI H55M-E32
    .
    ขายเป็นอะไหล่นะครับ
    บอร์ดสวยๆ มีฝาหลังครบๆ
    ตอนนี้เปิดไม่ติด ไม่เคยซ่อม
    .

ปล่อยต่อ ให้เอาไปซ่อมเองนะครับ
    .
    สภาพสวยๆ ตามรูปนะครับ
    .

เปิด 150 บาท รวมส่ง

12. TRUE ไม่ทราบรุ่น งานอะไหล่
    .
    เครื่องจอแตก จอเสีย ทัสไม่ไป
    ตูดชาร์จดี
    .

ประกันแค่เปิดติดนะครับ
    .
    เปิด 200 บาท รวมส่ง

13. Keyboard พร้อมกล่อง Lenovo MiiX300
    .
    สภาพสมบูรณ์ พร้อมกล่อง
    ด้านหลัง ยางเริ่มเหนียว (เอาไปเช็ดเองนะครับ)
    คีย์ไทย ครบทุกปุ่ม
    ตอนนี้ไม่มีเครื่องเทสนะครับ
    ตีเป็นงานวัดดวงไปนะครับ
    ไม่มีประกัน

.
    ได้ไปครบกล่องตามในรูปเลยครับ
    .
    เปิด 150 บาท รวมส่ง

Working...
X