Announcement

Collapse
No announcement yet.

#249 ขบวนหูฟังเกมมิ่ง/ที่ชาร์จแบตLi-Po/แปรงไฟฟ้า ปิดด่วนคืนนี้ 26/03/66@23.00.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #249 ขบวนหูฟังเกมมิ่ง/ที่ชาร์จแบตLi-Po/แปรงไฟฟ้า ปิดด่วนคืนนี้ 26/03/66@23.00.00 น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอาทิต์ที่ 26/มี.ค./66 เวลา 23.00.00 น.

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

หูฟังเกมมิ่ง Logitech G433 ได้มาเป็นกล่อง แต่มีตัวหูฟัง ฟองน้ำสำรอง
    และ USB DAC กับสาย Y เพียงเท่านั้น
    เทสหาสาย Aux มาเทส ตัวหูฟังเสียงออกปกติ
    สภาพตัวยังสวย ตัวเป็นผ้าไม่มีขาด ทำความสะอาดให้แล้วนะครับ

ขอเปิดแพงหน่อยนะ เปิด 300.- ส่ง 60.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

หูฟังเกมมิ่ง Logitech Astro A10 สีเขียว สภาพสวย
    มาพร้อมสายต่อตรงรุ่น เดิมๆ ใช้งานปกติ
    แพดสวย นิ่มๆ คล้ายกำมะหยี่ เสียงดังปกติทั้ง 2 ข้าง

เปิด 300.- ส่ง 50.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

Creative HS850 พร้อมถุงและก้านไมค์ ใช้งานปกติ สภาพสวย
    แพดมีรอยแตก แต่ยังไม่ร่อน สายถอดไม่ได้นะครับ

เปิด 200.- ส่ง 60.-

รายการที่ 4

หูฟัง Sony MDR-ZX110 สีดำ สภาพมือสอง ใช้งานปกติ ฟองน้ำมีลอกนิด

เปิด 100.- ส่ง 40.-

รายการที่ 5

หูฟังสาย อินเอีย Monster Lady Gaga HeartBeats (Rose Red)
    สภาพมือสอง ใช้งานได้ปกติ เสียงดี ตามฉบับมอนสเตอร์

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 6

ที่ชาร์จแบต Li-Po สำหรับท่านที่เล่นรถบังคับ RC ทั้งหลายแหล่
    ผมได้มาเป็นงานกล่อง ภายในกล่องก็จะมีตัวเครื่องชาร์จ
    และสายต่อไฟเข้าเครื่อง แบบคีบกับขั้วแบตเตอรี่
    พิจารณาจากรูป ไฟเข้า 12V ท่านไปหาอะแดปเตอร์ 12V เองนะครับ
    ส่วนไฟออกในการชาร์จแบตนั้น คงไม่ยาก เพราะคงเป็นขั้วมาตรฐานอยู่แล้ว

( กล่องที่ 1 )

รายการที่ 7

ที่ชาร์จแบต Li-Po สำหรับท่านที่เล่นรถบังคับ RC ทั้งหลายแหล่
    ผมได้มาเป็นงานกล่อง ภายในกล่องก็จะมีตัวเครื่องชาร์จ
    และสายต่อไฟเข้าเครื่อง แบบคีบกับขั้วแบตเตอรี่
    พิจารณาจากรูป ไฟเข้า 12V ท่านไปหาอะแดปเตอร์ 12V เองนะครับ
    ส่วนไฟออกในการชาร์จแบตนั้น คงไม่ยาก เพราะคงเป็นขั้วมาตรฐานอยู่แล้ว

( กล่องที่ 2 )

รายการที่ 8

แปรงสีฟันไฟฟ้า Phillips Sonicare จากโกดังญี่ปุ่น
    มาสภาพงานกล่อง ใหม่ๆ แท่นชาร์จใช้ไฟไทยได้เลย
    มีขนแปรงติดมา 1 ชิ้น เทสชาร์จแบตยัง OK ดี สั่นดี

เปิด 300.- ส่ง 60.-

2.300

Comment

Originally posted by lFear View Post
      2.300
      ขอบคุณเปิดแรกครับ

Comment

6.200/0813793177

Comment

ใกล้ปิดล่ะนะครับ

Comment

ปิดล่ะครับ

Comment

ปิดรายการที่ 2 กับ 6 นะครับ
              พรุ่งนี้ บ่ายๆ จะมาลงรายการอีกรอบครับผม ขอบคุณพื้นที่เว็บด้วยครับ

Comment

Working...
              X