Announcement

Collapse
No announcement yet.

[กระทู้ประมูล#รอบที่ 406]Acer Iconia/ 8GB/SSD/RGB/TP-LINK/Wireles ปิด12/3/66|21.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3.2/550

Comment

จบที่กระทู้​ #13 แล้ว​ Today, 21.01.02​(นอกนั้นเลย5นาทีไปแล้ว)​

Comment

พรุ่งนี้เช้าสรุปและส่งรายละเอียดให้นะคะ

Comment

โอนแล้ว

Comment

รายการ3.2ผมได้ใช่รึป่าวครับกระทู้ที่4

Comment

ไม่สรุปในกระทู้ให้ดูด้วยอ่ะครับ

Comment

ยังไงใครได้ไปผมพลาดอะไรรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
                  รายการ3.2ผมได้ใช่รึป่าวครับกระทู้ที่4
                  Originally posted by bighead808 View Post
                  3.1/50
                  3.2/50
                  898268811

ราคา 50 บาท อันนี้ใส่ผิด หรือ ตั้งใจใส่ราคานี้หรอคะ

ราคาเปิด 550 บาท ค่ะ ใส่ 50 บาทมา และ ไม่มีการแก้ไข แสดงว่า ไม่ได้นับให้นะคะ

แล้วทำไมไม่ตามใส่ ราคาให้ถูกต้อง จนกระทู้มาหน้าที่ 2. ก็ไม่มีการเปลี่ยนแปลง ราคา

นี้คือตัวอย่างการใส่ราคาที่ถูกต้องนะคะ

Originally posted by go go go View Post
                  3.2/550
                  Last edited by maplang; 14 Mar 2023, 08:44:45.

Comment

อ้อราคาเปิดที่550เหรอครับ ใส่ผิดอ่ะครับไม่งั้นผมคงใส่ทั้ง3.1ด้วยแล้วอ่ะครับที่550.-ขออภัยครับ กระทู้หน้า2 ผมใส่แข่งราคาครับ ผิดพลาดครับงั้นผมขอรับรายการนี้ไว้ได้มั๊ยครับที่550 -

Comment

อ้อราคาเปิดที่550เหรอครับ ใส่ผิดอ่ะครับไม่งั้นผมคงใส่ทั้ง3.1ด้วยแล้วอ่ะครับที่550.-ขออภัยครับ กระทู้หน้า2 ผมใส่แข่งราคาครับ ผิดพลาดครับงั้นผมขอรับรายการนี้ไว้ได้มั๊ยครับที่550 -
                      รอบต่อไปเอามาลงให้ประมูลอีกนะคะ ยังมีของอีกเยอะ ประเภท NOTEBOOK RAM HDD M2 รอติดตามค่ะ

Comment

ครับ

Comment

Working...
                        X