Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลCharging Station,แท่นชาร์ทไร้สาย,ลำโพงบลูทูธ ปิด 23-1-66 5 ทุ่มตรง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลCharging Station,แท่นชาร์ทไร้สาย,ลำโพงบลูทูธ ปิด 23-1-66 5 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 23-1-66 เวลา 23.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.Charging Station Ugreen ใช้งานปกติ ช่องชาร์ทใช้ได้ทั้ง 2 ช่อง ตำหนิยางรองด้านล่างหลุดหาย ไม่มีผลต่อการใช้งาน
    เปิด 49 บาท
    ส่ง J&T / Flash 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

2.แท่นชาร์ทไร้สายสีดำ มีสายชาร์ทให้ 1 เส้น ทดสอบแล้ว ใช้งานปกติ สภาพภายนอกมีรอยลอกและรอยถลอกพอสมควร
    3.แท่นชาร์ทไร้สายสีแดง Remax มีสายชาร์ทให้ 1 เส้น ทดสอบแล้ว ใช้งานปกติ สภาพภายนอกมีรอยลอกและรอยถลอกพอสมควร
    เปิดชิ้นละ 39 บาท
    ส่ง J&T / Flash 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

4.ลำโพงบลูทูธ มีสายชาร์ทให้ 1 เส้น เสียงออกปกติ ปุ่มด้านล่างใช้งานปกติ แบตไม่ลองยาวๆแต่ไม่น่าจะเสื่อม ฟังได้นานอยู่
    เปิด 49 บาท

ปิดคืนนี้นะครับ

Comment

1.50
      2.40
      3.40
      4.50
      O82887O588

Comment

Originally posted by alashizero View Post
        1.50
        2.40
        3.40
        4.50
        O82887O588
        ขอบคุณบิดแรกครับ

Comment

ราคาล่าสุด
          1.Charging Station Ugreen - 50 - คุณ alashizero

2.ที่ชาร์ทไร้สายสีดำ - 40 - คุณ alashizero

3.ที่ชาร์ทไร้สายสีแดง - 40 - คุณ alashizero

4.ลำโพงบลูทูธ - 50 - คุณ alashizero

Comment

สรุปผลครับ
            1.Charging Station Ugreen - 50 - คุณ alashizero

2.ที่ชาร์ทไร้สายสีดำ - 40 - คุณ alashizero

3.ที่ชาร์ทไร้สายสีแดง - 40 - คุณ alashizero

4.ลำโพงบลูทูธ - 50 - คุณ alashizero

Comment

ส่งของเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
              X